[Diablo 3] Demon Hunter

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi kaiservn, 26/4/12.

1. minhlanguoidoi

minhlanguoidoi Shemale Tam Thánh Lão Làng GVN

:7cool_feel_good: thế việc hiểu lầm xem như ko có trả lại topic cho DH nhé :7cool_feel_good:, btw tôi lớn hay ko thì ko cần nhận xét ... :7cool_feel_good:

2. haidang6

haidang6 T.E.T.Я.I.S

đánh kiểu này mỏi tay vãi :1cool_byebye:. Mình ko chơi shadow power và cũng ko đắp thêm discipline nên lên act 4 nhiều pack vẫn phải hit and run, mỏi hết cả tay :1cool_byebye:

3. ChangSanFeng

ChangSanFeng Legend of Zelda

hix máu lên dc 30k mà chắc do loh có 1k2 nên tank buttcher ko nổi :6cool_surrender:

4. Bo-gia

Bo-gia Xem hồ sơ, chơi trong mỡ xong vẫn không biết ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

^cậu bỏ cái ý định tank butcher đi là tốt nhất :| dùng smoke hit n run là xong miễn là dính cái phát xích multi mất độ khoảng nửa máu là qua ngon rồi

5. haidang6

haidang6 T.E.T.Я.I.S

cái gì :|. LOh 1k2, máu 30k mà ko tank được butcher 8-}

6. datinhkhach

datinhkhach T.E.T.Я.I.S

Cần đổi các cây xbow đang dùng lên xbow 1k1 hoặc 1k2 dps , yêu cầu có crit dmg trên 60% và có 1 socket , cồ các cây xbow đang dùng + gold ( ko kèm gem) - Bác nào có pm mình nhé :

7. 07121989

07121989 Youtube Master Race

cần mua 1 cay 2hand xbow DPS 900+ crit damage + socket

8. Mr.Nice

Mr.Nice Persian Prince

DH lại còn tank... sao ko chơi 33 cho lẹ. H đi party 4/4 đc thằng DH vào cũng ngồi mài máu Elites với Boss thì :lol:
    Cỡ Butcher glassy DH cùi cùi 50k + 200CD với avoid tầm 40% + SS thì xích xiếc = muỗi. Smoke đôi 3 lần là tạch con butcher rồi, tính cả né lửa. Dmg tầm ~100k pure thì thôi đứng spam smoke rồi dmg cho nhàn.
    Tanky DH được cái gears rẻ tiền nên thành phong trào. Nhưng chơi thì nhàm chán vô cùng. Cả set skill DH vứt gần hết.

9. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

mình đã xem clip của bác kia, rất ấn tượng :) tuy dmg thấp nhưng đó là với gear cơ bản, tất nhiên nếu đi farm như đi chợ vậy thì sớm muộn cũng up gear tốt hơn thôi :) gear mạnh hơn thì clear nhanh hơn :)
    tuy nhiên, mình có thắc mắc là tại sao bác chỉ có mỗi cái skill EA dùng hate thôi vậy ? suốt clip mình thấy rất ít khi bác xài skill EA luôn, bình hate luôn trong tình trạng full, tại sao bác ko dùng skill CA kết hợp để xả hate, deal dmg thêm ? như thế sẽ phát huy dc hết ống hate đầy bình lãng phí đó :)

10. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

ít nhất cũng có ng bít nhìn dh sinh ra để làm gì, những người play 2 win thì chơi dh sẽ ko bao h theo tank :). tôi là 1 trong số đó, set tôi h high end gear 62.63 . tăng thêm 10 dex or res là tốn trên cả chục mil gold. nhưng chả có gì phải nản cả :)) .

Chỉnh sửa cuối: 2/7/12
  11. dacklayer

dacklayer Donkey Kong

^ Show hàng đi bác ..., e cũng đang cố build full dame đây :))

12. datinhkhach

datinhkhach T.E.T.Я.I.S

Cần tham khảo các bác build theo hướng full dmg , bác nào trâu show hàng mình học hỏi với :9cool_sweet_kiss:

13. lionheart2505

lionheart2505 T.E.T.Я.I.S

Cảm giác của dammê mới thích chứ bác,cứ nhìn crit liên tục,mỗi phát vài trăm K damage nhìn có sướng ko :2cool_sexy_girl:

14. datinhkhach

datinhkhach T.E.T.Я.I.S

Các bác xem giúp build đến tầm này rồi thì thay đổi những gì nữa để theo đường full damage nhỉ .

Cái này là chưa có SS :

Đã buffed SS :

Lòng mề :

Chỉnh sửa cuối: 3/7/12
  15. datinhkhach

datinhkhach T.E.T.Я.I.S

Trên forum battle.net chúng nó khoe damage chưa SS hơn 100k mà nản ... ko biết nó build kiểu gì mà trâu thế >,<

16. minhlanguoidoi

minhlanguoidoi Shemale Tam Thánh Lão Làng GVN

:8cool_amazed: EA bắn 1 mục tiêu 2 lần bắn xa phạm vi rộng dễ sử dụng => LoH nhiều hơn

bác nào nói là DH tank là phí phạm cả bộ skill của Dh thì srr nhé thằng blizz nó tính cho cả DH tank rồi nên nó mới để cho Dh cầm khiên và cho DH nhiều lựa chọn giữa tank or dame, nếu bác nào theo dame thì có thể cho hỏi là sao bác phí phạm cả bộ skill thế chỉ biết dùng mỗi smokeS với hungerring arrow thôi à :7cool_feel_good:, tank chỉ cho những ai chán hit&run hoặc co-op ko có 33 or monk. Còn về hiệu xuất farm solo giữ tank và dame thì khỏi phải bàn nhé dame của tank tuy yếu nhưng số nổi rất đều, lại ít chết => ít tốn tiền repair, có thể chạy lure elites khắp map giết hết tất cả các dạng elites chả skip con nào cả :7cool_feel_good:, ai theo dame đi solo dps <50k, hp <30k, def <3k6 thì cứ xác định one hit nhé đã thế còn phải clear hết map để kiếm elites rất chật vật ở act 3 và 4 còn tank với bộ tuơng đối như mình solo thì hầu như ko chết tiết kiệm khá nhiều thời gian :7cool_feel_good:. Khi farm solo có đồ mạnh rồi thì mặc đồ dame lên đi co-op cũng chả muộn :1cool_byebye:. Về giá thành giữa 2 kiểu build thì ko nói các bạn cũng tự hiểu nhỉ 1 bộ như bác Vis có thể lên 100m+ chứ ko ít còn 1 bộ như mình thì tầm 10m thôi :9cool_sweet_kiss:

Btw bửa hổm bác Vis vào test bác đứng cho con soul ripper nó đánh 5 cái mới chết đc như thế là do nó dính cái traps của mình trừ 25% dame rồi nhé :9cool_canny:. Mà thôi cũng chả buồn đôi co nữa ai cũng có cái đúng của người đó mà :7cool_feel_good:

17. piano_93

piano_93 Mr & Ms Pac-Man

Kinh thật bây giờ còn có cả kiểu build dh tank nữa :)) bá đạo

18. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

tôi nể tình con em ông nó pm, nói chuyện nhẹ nhàng, lịch sự, tôi ko xoắn nưa, chứ h toi tuyên bố vua đứng vừa bắn(ko hit and run) tôi chịu dc >= 10 hit soul reaper ấy, bữa chỉ dung im thôi :4cool_confuse:

19. datinhkhach

datinhkhach T.E.T.Я.I.S

Các bác cãi nhau làm gì , chơi game mỗi người 1 kiểu , cứ miễn thấy sướng là đc mà . Tóm lại có bác nào build theo đường full dam 100k dps ko ss show hàng giúp mình học tập với .

20. nickryan

nickryan The Warrior of Light Lão Làng GVN

Build kiểu gì mà clear quái tốt, ít chết, nói chung chơi mà ko skip, vẫn clear game dc tức là build hiệu quả, có thế mà cũng cãi nhau, 1 class có thể build đa dạng thì sẽ làm cách chơi phong phú.