[Diablo 3] Demon Hunter

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi kaiservn, 26/4/12.

1. BinhDuongx

BinhDuongx Youtube Master Race

Bằng cách nào chứ ? Bạn có thể cụ thể hơn về giá từng món đồ & stat cần chọn để trong khả năng 10m là đủ farm act 3 không.?

2. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

http://www.youtube.com/watch?v=0iyqjhYO7GI&feature=plcp

dh dam 5 mil farm act 3 :)), nói 5 mil vậy thôi nó chọn 4 mil là dư farm rồi =))

3. vu.hoang.long

vu.hoang.long T.E.T.Я.I.S

đúng là build DH full dam thì khá tốn kém, nên có nhiều đứa bạn chuyển wa đi tank. Nhưng mình vẫn thích đường full dam truyền thống hơn. Thích cái cảm giác chọi 1 lần 3 quả cluster bomb, dam nhảy hơi bị phê

4. meodaugaubk

meodaugaubk T.E.T.Я.I.S

nhìn cả DH 1 m rồi =)) nó chọn đối tượng đấy chứ gặp mấy thằng có teleport, vortex jailer waller... thì hack mà chạy!

5. BinhDuongx

BinhDuongx Youtube Master Race

Mình đã xem rồi, và cũng thử làm theo, thậm chí tốt hơn, nhưng vẫn không duy trì được lâu. Bao nhiêu tiền đổ vào bộ gear mới hết rồi, kết quả là dmg có cao hơn, đánh crit nhiều hơn, nhưng vẫn là phối hợp skill chưa được nhuyễn như trong clip, dẫn đến chết hoài.

Gear chỉ là một phần, phần còn lại là kỹ năng của người chơi.

6. HawkEye

HawkEye T.E.T.Я.I.S

đồ DH bi h nhìn giá mà đau hết cả mắt, bỏ SS ra bi h cũng được hơn 45k.chuyển qua chơi hardcore đổi cảm giác :-j

7. minhlanguoidoi

minhlanguoidoi Shemale Tam Thánh Lão Làng GVN

kiểu dh 5m ở trên là nó chọn elites nó đánh để quay clip nên ko thể áp dụng tốt đc khi bạn tự đi solo, hiện giờ chỉ có 2 đường cho DH 1 là đấp dps lên cao vời vợi để bắn 2--3 phát chết 1 bầy elites, 2 là tank đứng mài máu elites hơi lâu hơn kiểu dame 1 tí nhưng vẫn bảo đảm giết đc tất cả elites và boss

bạn có thể tham khảo topic của mình: http://forums.gamevn.com/showthread.php?951460-Demon-Hunter-Tank-LoH-effect-build

Chỉnh sửa cuối: 16/7/12
  8. funkyhxan

funkyhxan Youtube Master Race

Có 1 điều là DH có rất nhiều skill có slow và đó là mấu chốt để có thể solo act 3 tốt nhất với bộ gear tương đối, chủ yếu là ở kỹ năng thôi nhiêu đó đồ là ok rồi. Ngay cả bây giờ DPS tớ gần 90k và có set natalya nhưng tớ vẫn phải xài slow để solo tốt ở act 3 đấy ( frost arrow ) :1cool_byebye:

---------- Post added at 00:39 ---------- Previous post was at 00:36 ----------

Ngày trước dps tớ có 41k , hp 37k , ammor 3k7 , res all 300 nhưng tớ solo rất tốt ở act 3 đấy , kết hợp entangling shot slow 4s với frost arrow là quá ok có thể giết gần hết elite

9. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

ko sài nữa, cần bán gấp 20 mil, có thể fix nếu có trong friendlist.

Chỉnh sửa cuối: 17/7/12
  10. kotiennhungcomao

kotiennhungcomao Mr & Ms Pac-Man

Nói thiệt chứ dps mình 90K có SS, armor 4K, allresit 400+, hp khoảng 30K mà đánh elite còn phải ekite, mấy ông quay clip toàn chon elite bèo, gặp fast and furious chỉ co mà chạy, còn có bộ crit change 50 60% thì ko nói làm gì crit liên tục thì đúng yên lun cũng dc. Chắc theo ông người dơi build bộ tank farm từ từ lên quá, DH càng chơi càng bế tắc cho anh em nhà nghèo chúng mình

11. haidang6

haidang6 T.E.T.Я.I.S

Dh dame thì càng nhiều tiền càng ít lol, đắp ko biết bao nhiêu cho đủ, có 1 bộ dame 45k ko ss mà đi act 2 còn thấy vkl, kite loạn xạ lên nhiều con skip ngay và luôn=))

12. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

dps 45k no ss là quá ngon so với act2, chơi ko nổi và fải skip nữa thì fải xem lại kỹ năng chơi và cách dùng skill thôi :7cool_feel_good:

13. Leshac

Leshac Mr & Ms Pac-Man

đang có rất nhiều bow các loại giá rẻ, bạn nào cần thì pm battle tag mình show cho xem, thích cái nào thì mua nhé :D

14. ngoducninh

ngoducninh Mr & Ms Pac-Man

Có bạn nào solo đc act4 chưa cho mình kết bạn học hỏi kinh nghiệm với. 150k dps(SS) mà lê lết act 3, vừa đánh vừa skip mới qua dc

15. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

bỏ ss là đều điều tiên ,ss theo ý kiến cá nhân chỉ dành cho mấy ma mới chưa bít build đồ dame ;D

16. themoon88

themoon88 Donkey Kong

Bác Vis show bảng skill cho em tham khảo với ạ ^^!

17. Mr.LeeVis

Mr.LeeVis Mario & Luigi

mình có 2 cách build 1 là nhanh gọn lẹ, 2 là chậm mà chắc,

cách 1: nhanh gọn lẹ + với caltrop crit change mình 56% , đứng bật shadow power tank trong caltrop . đang có ý định bỏ smoke screen, vì thấy vô dụng với hướng build này
    (mẹo : gần hết máu cứ bật shadow power rồi cluster arrow là full lại cây máu :) )
    http://us.battle.net/d3/en/calculator/demon-hunter#aPXgVY!geY!YcZYcc

cách 2: cả bộ slow với passive cull the weak, dam dc + 15% :)
    http://us.battle.net/d3/en/calculator/demon-hunter#bRXgVT!ceY!bZZYcZ

chán cách nào thì đổi lấy vị thôi :)

Chỉnh sửa cuối: 17/7/12
    themoon88 thích bài này.
  18. Hyunbo

Hyunbo Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Cách 1 build tank thì xài Steady Aim vô dụng thì phải :3cool_nosebleed:, ko cần LOH à :9cool_sweet_kiss:

19. eu.bloodscralp

eu.bloodscralp Mario & Luigi

giờ chỉ chơi dh. dps 74k no ss, máu 37k ,resis dưới 100 LOL, armor đc 55% reduce, cũng kô farm nổi act3 4 đc hết elite đâu nên các bạn dưới 50k đừng buồn...
    mình đợi up lên đc 100k no ss thì mới dám đi solo act 3 4 ko skip elite...

20. lionheart2505

lionheart2505 T.E.T.Я.I.S

Bác ấy chơi full damage chứ tank đâu o.o