Diablo Online - Hamachi

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi VN|MoUsE, 13/8/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

vậy có gì tối nay PvP vài trận nè để còn tìm hiểu cách đánh nữa vì tui trung thành với druid mà :D

2. philipstonybi

philipstonybi Mario & Luigi Lão Làng GVN

Vậy là mình được xem đánh nhau ồiiiiiiiiiiii ! Sướng :D :devil:

3. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

lúc nào cũng muốn đánh và chỉ rảnh tối còn sáng chiều hok rảnh lắm.
    À mọi người 2/9 này được nghỉ anh em mình hẹn nhau sáng 2/9 làm trận kỉ niệm chứ nhỉ :D. Mọi người nghĩ sao?

4. philipstonybi

Bi thì ko tham gia rồi... bao giờ cũng làm giám khảo.... tại con Amazon Dmg khủng quá... đã thế còn chơi Guilde Arrow nữa nên >_<..

Mà nói thật cũng chả thích PvP... tại đó ko phải là sở trường mừ ^^

5. [Đ][T][H]

[Đ][T][H] Mr & Ms Pac-Man

Em nghe nói đường chuyền VNPT không chơi đc Hatamachi .... không biết có đúng không ... vì nhà em đang dùng Vnpt ... các anh chị cho ý kiến xem như vậy là đúng hay sai ? ;))

6. philipstonybi

Ôi ! Có ADSL là xong hết ! ..............::)............

Hamachi thì ở trang 1 ấy.... vào mà down nhé ::)

7. [Đ][T][H]

[Đ][T][H] Mr & Ms Pac-Man

Vậy sao ..... cám ơn ! Em đang cài lai Diablo :-s

8. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

hôm trước có đánh nhau với amazon level 90 của lequi, sau vài trận thì cũng có thể nói là đã biết cách đánh làm sao mà tên của nó ko trúng mình mà mình vẫn có thể áp sát nó được :D, đang khoái PvP lắm :D

9. chikvn

chikvn Persian Prince

Muốn biết được hay ko thử cái biết liền, còn về chuyện PvP ai chơi được cứ chơi, bi ko phải lấy lí do này nọ đâu, kém thì kém chứ chẳng may lại có người kém hơn thì sao ???
    Phiplipin, Indo với China đầy ra đó, thiếu gì mà ko rủ được, cần hô 1 tiếng thì họ kéo ra đông như kiến luôn :D, cái này nếu muốn thì làm được, nhưng có lẽ thời gian đàm phán sẽ lâu bởi ngôn ngữ bất đồng, thời gian khác biệt và nhất là chưa chắc đã thống nhất được luật, có gì chik sẽ tìm hiểu thêm về luật quốc tế.

10. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

anh chik bây giờ ko còn là anh chik ngày xưa em biết nữa rồi :-" =)).
    tối nay anh chik lên cho em PvP 1 phát nào :D

11. philipstonybi

Khà khà.... nghe được đấy ! :)).... Vậy tối nay Bi lên nhé..... PvP 1 phát... tập chơi vậy !

12. chikvn

chikvn Persian Prince

Lên thì lên tôi ngại gì ai :D nói thế chứ em còn gà nắm bác soi tập nhiều chắc ko như lần trước nữa, nhưng nói trước là em ngại bọn nước ngoài lắm, nhất là mấy thằng Indo với Philipin, bọn này chuyên gia FAQ nên chắc trình cao lắm, ViệtNam mình luyện đi rồi chik sẽ mời.

13. lequi

lequi Mr & Ms Pac-Man

Nghe thì hăng hái lắm ! Nhưng đến giờ phút này thì chỉ có tui + X_eagle + Bi...Đề nghị pác chik mau vào ! Và clean room để những người khác vào tiếp...Đề nghị pác chik mau mau vào coi tụi em thi đấu

14. zerosuper

zerosuper Youtube Master Race

trước hết zero xin cám ơn bác lequi vì đã res giùm zero nick này!
    zero sang đây là để nói với các bác gamevn về việc gamethu vs gamevn
    zero thay mặt gamethu xin hoãn thời gian chiến với bên các bác, vì bên chúng tôi thật sự chưa có sự chuẩn bị nào cả, chúng tôi sẽ nói chuyện lại với các bác về việc này sau khi đã chuẩn bị kỹ
    xin cám ơn các bác vì mấy ngày qua đã mất nhiều công sức. chúng tôi thành thật xin lỗi vì đã làm mất thời gian của các bác, xin hẹn các bác lần sau, chúng ta sẽ PvP một trận đã đời
    thank

15. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

các bác cứ chuẩn bị sẵn sàng và đầy đủ, khi nào xong thì cố gắng báo trước 1 tuần để bên bọn tui chuẩn bị ha :D, mong chờ ngày đó quá ^_^

16. lequi

lequi Mr & Ms Pac-Man

Tối mai lại chiến tiếp nha các pác ! Hôm nay zui ghê ! Pác nào tham gia mà room full thì post lên để chik clean lại nhé!!! ĐI ngủ đây

17. chikvn

chikvn Persian Prince

Bó tay luôn, chơi buổi tối ko ổn với chik đâu, cả tối qua bị ông già ca cẩm mãi tức đếk chịu được, nếu ko tập hợp được lúc khác chắc mình lại đi đánh lẻ thui ...
    Về chuyện PvP tối qua, vậy là xác đinh được kẻ hơn người kém nhé, chik bị loại ngay từ vòng đầu rồi ^^, nhưng mà vẫn chưa ổn đâu, còn nhiều việc phải làm đấy trước khi có đủ sức thách đấu team khác ... vẫn còn một số người tui chưa thử, vậy để hôm nào gọi lên kiểm tra trình độ =)) , lập xong team rồi thì cố định team đó luyện nhé, coi như đội hình chính thức, còn lại là tuyển nhặt bóng :D.
    Hiện tại đã có 2 người chọn chơi assassin tui thấy khá ổn không có vấn đề gì, còn soituthan druid thì cũng mạnh nhưng mà chiến thuật có vẻ chưa ổn lắm nhỉ, lúc cuối tôi với soi có nghịch thử 1 tí thì mình chạy vòng quanh cũng ko thấy ông soi làm gì được, cái này cần khắc phục đấy, có lẽ soi ko nên đuổi theo mấy con như Sorc làm gì, chỉ cần tập trung phệt mấy con như assassin hoặc amazon thôi. Còn ông Bi chơi loại gì thì cố định đi, lúc đầu tôi thấy ông xài paladin sau lại dùng amazon, tập 1 con thui nhé.

18. lequi

lequi Mr & Ms Pac-Man

KEKE ! Tui rất hân hạnh được khen ngợi ( Bởi tui cũng ass mòa :D) Em đề nghị ! Pác nào online nhất thiết phải bật hamachi lên ! Đừng có tránh đó nha ! Pác chik ko có điều kiện chơi buổi tối ! Thì anh em mình chơi buổi sáng ! Hiện giờ có pác sói ! Pác ko vào thì toi đời với em !

19. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

óe đang ở hàng net gần trường vào = niềm tin à :|, ở đây có diablo 1 đó =)), bác vào hamachi ko chơi ko :|.
    @chik: thì tui cũng đã nói rồi, con của tui ko ngại con nào hết, dù gặp soc hay amazon thì hòa là chuyện thường tình, quá dễ còn khi gặp các con cận chiến khác thì phải có cách đánh khác chứ ;)). Con của tui máu 5k dame 18k poison and ice ít ngại lắm :D, chỉ mội tội là đánh miss hơi nhiều >.<.

20. philipstonybi

Bi ko tham gia :|.................

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.