DIABO Có ai chơi trung thực mà phá đảo được không?

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi sakura kenshin, 19/8/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. FanofFan

FanofFan Legend of Zelda

Asasin thì mình thiên về dùng trap hơn, trap sét, lửa, băng, nổ xác tận dụng tối đa. Asassin của mình mới LV 68 nhưng mà trap sét ( trap mà LV 40 mới hoc được ấy đã là 35 rồi). Dùng đồ cộng sướng thật đấy.

2. U.S.ARMY

U.S.ARMY Youtube Master Race

bạn muốn phá đảo ah ,ko khó đâu. Chỉ cần hiểu hết công dung của phép thuật mình có .Vận dụng chính xác là dc .Thử nói nhé ,nếu là con trùm thì bạn đánh giáo đưng giữa hai chân nó mà đánh ,nos ko làm gì dc đau

3. Linkin Park

Linkin Park Mr & Ms Pac-Man

theo tui , ban hell on earth nay li tum lum ca , nhat la ve cai cube , tui di den the gioi 2 ma khong luom duoc the la phai nghi choi vi khong co cach nao vao duoc the gioi 3 , co nguoi chi tui luc cuu ong gia (tui quen ten rui ) bi nhot vao cai cui va treo len do , co the luom duoc nhung van khong thay , ban nay loi nhieu lam , lau lau choi lai bao loi , dung luc minh giet trum moi dang tuc chu . Lord of detruction thi minh choi trung thuc ve nuoc duoc rui , sai con druid la manh nhat ( theo y kien cua tui )[/i]

4. Alucard Leonhart

Alucard Leonhart Mr & Ms Pac-Man

Bản Hell tui thử có 1 tẹo,cũng tạm
    Nhưng có bản Neze...gì9 đó,tên dài khó nhớ,bản này có cả súng ống nữa,heheheh

Trap của Assassin về sau yếu xìu,dùng đuổi muỗi cho khỏi bi chích thui,chứ giết ai,...

5. topaz

topaz Mr & Ms Pac-Man

tôi cũng rất khoái món này và tôi tự chơi phá đảo và chơi lại phần Hell mấy lần và bây giờ level khoảng hơn 100 có ai cần lấy save không :lol:

6. kavana

kavana Sonic the Hedgehog

chời ui nhặt ở trên cùng phía bên trái ý ở đó có xác của 1 cậu bé chỉ
    vào là nhặt d,c thui
    tại U chưa bít đó mà phải update thường xuyên thì mới đi hít d,c

7. Babarian

Babarian You Must Construct Additional Pylons

Hiepsi_matnaden đánh DIABLO kém quá zậy, Bác đánh SOC cứ chạt vòng quanh con trùm mà đánh, gọi thêm mấy con rắn lửa ra nữa thì khoảng 10 phút thì con trùm chết ngay thôi. Tuy không streng không mạnh bàng các con khác nhưng chạy thì nhanh lắm đó. Bác cứ thử chơi đi.

8. Ba thinh

Ba thinh Mr & Ms Pac-Man

Chào các bác , các bác có thể cho mình tham gia được không ? Các bác chơi hay wá , còn chỗ của em đó thì toàn là chỉnh charm với nhẫn không hà . Cái charm nào cũng tăng 7 all skill level , còn nhẫn thì tăng sức đánh lên đến mấy chục ngàn lận , còn sức và phòng độc thì tăng lên hết cỡ . Gặp con Baal thì đánh 1 cái thì chết ngay lập tức , bạn của em mới level 47 thôi mà qua tầng hell đánh hoài mà không chết . Làm em chán wá bỏ trò diablo luôn

9. luuhuong

luuhuong Mr & Ms Pac-Man

xin chào mấy bác, tôi mấy tập tển vào chơi, ngay cả độ mạnh yếu của vũ khí mà tui đọc muốn chết cũng ko biết, vậy mấy bác giúp tui với!!!!
    hơ... hơ...chứ ko tui thấy cây kiếm cũn như cái dùi kui thì chắc die sớm!

10. Ba thinh

Ba thinh Mr & Ms Pac-Man

Vậy sao bạn không hỏi những người cùng chơi Diablo II với bạn đó . Chỗ của bạn thiếu gì người chơi Diablo II giỏi , mình chỉ bạn 1 mẹo nhỏ nè : khi bạn muốn xem vũ khí của mình cái nào mạnh hơn thì bạn hãy ấn "A" và để từng món vũ khí vào , nếu thấy món vũ khí nào mà sức của mình tăng nhiều là món đó sẽ mạnh hơn . Cách đó cũng có thể xài với bất cứ món đồ nào

11. Le Thanh Tuan

Le Thanh Tuan Youtube Master Race

Sao kém cỏi thế, chỉ cần chọn một trong 2 nhân vật Necromancer hay com Druid là được. Lúc Normal và Nightmare thì ráng giữ từ 5 đến 10 Skill lên đến Hell thì cho toàn bộ Skill để dành cho những phép triệu hồi như chó sói, gấu, golem hay chiêu Heaven, chiêu cuối của Necromancer (Paladin cũng có chiêu này ở cấp cao, còn ở level bao nhiêu thì quên rồi), lúc đó chỉ việc đứng chờ tụi thú xử lý thôi. Nhớ khi gặp đông thì nên tạo sẵn một Tomb Portal để chạy trốn cho dễ. Đặc biệt khi chơi bản Diablo mới nhất
    ( the Fury...) bạn có thể mua ngọc topaz để nhập lại thành Perfect Topaz
    rồi gắn dzô helm hay armor để tăng thêm 1 kill level for Druid ( con sở trường của tui đó, qua màn Hell, vào cả thế giới bò, giết được King Cow mà chỉ với level 72 thôi, sợ chưa) chứ ai hơi đâu đi luyện level, tốn điện.

12. Ba thinh

Ba thinh Mr & Ms Pac-Man

Chà , bạn là lính mới mà cũng chơi Diablo hay chứ . Con ruột của mình là SOC , vì khi mình bị bao vây thì xài phép biến cho những con quỷ đuổi theo muốn đứt hơi luon . Bạn nên xài thử con SOC đi , vì phép của nó rất mạnh

13. huynhnguyen

huynhnguyen Legend of Zelda

Trò hell on earth này do VN tạo ra,chơi hoài oải muốn chết,sao không đổi tro mới đi

14. blackrose

blackrose Mr & Ms Pac-Man

mấy bác ở đây toàn là cao thủ vậy thì có ai chịu giúp đệ không vậy?
    em là lính mới tò te nên rất mong các bác giúp đỡ.
    blackrose
    [email protected]
    :oops:

15. blackrose

Không giám chán đâu, mới chơi là chết lên chết xuống đấy chứ,thế bác bảo dễ thì bác mách nước cho tôi với.
    blackrose
    [email protected]
    :evil:

16. moi_tap_choi_game

moi_tap_choi_game Mr & Ms Pac-Man

cái trò này em mới tập chơi mong các bác chỉ dạy

17. Babarian

Babarian You Must Construct Additional Pylons

Kinh nghiệm của tui là ở phần Normal thi tui chi tăng Vitality thôi. Tất nhiên phải tăng Str lên tầm 80 hay 90 gi đó. Thế là đủ để mặc những đồ xịn lắm rồi. Tiếp đó là tui mới tăng Mag và e Dex sau. Đến phần Nightmare thì tui chịu khó chạy đi cày 1 chút để học những phép mạnh. Bạn cứ đánh con trùm tầm 10 lần thì level tăng bét nhè. Đồ thì miễn chê luôn. (Tui đánh SOC đó).

18. blackrose

bác cho tôi vài cái cheat đi, tôi chơi thì dở mà lại không thường xuyên lên mạng nên mù tịt về cách tăng lever. :cry:
    rất mong được sự giúp đỡ của những người có lòng hảo tâm. :wink:
    Nếu có điều kiện bác có thể gửi cho tôi vài cái save đưọc không, làm vốn ấy mà.
    mà bác chỉ dúp cho cách chỉnh tăng lever hay cách chỉnh vũ khí là hay quá rồi :oops:
    Tại tôi khoái chơi Drui nhưng hắn lại yếu xìu khi cận chiến nên rất cần sự dúp đỡ lắm.
    thú thật tôi chơi tới aIV là oải lắm rồi :(
    chờ tin của các bác
    --------------------------------------------------------------------------------------
    blackrose 8)
    :arrow: [email protected]
    --------------------------------------------------------------------------------------
    :oops: t

19. Yuki Ote

Yuki Ote Mario & Luigi

chơi diablo ko ăn gian mà vẫn phá băng thì ai mà ko làm được .....ví dụ là tui nè tui chơi diablo chỉ có cái dĩa 1 trong khi phải có 3 dĩa thì mới đủ đô ... tuy ít đồ chơi vậy mà tui cũng cố găng xài socceres lết tới con diablo và phải vất vả lém mới diệt được ,vui nhứt là lúc nó dí tui chạy ,tui vừa chạy vừa đánh !! :lol: :lol:
    :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:

20. kavana

kavana Sonic the Hedgehog

hì hì hì khi đánh trùm cũng cần chú ý tới số điểm mà máy cho mình có
    con tăng rất nhìu VD con trùm phần 2 cho mình cái quyển sách skilllever
    d,c 3 triệu điểm tui toàn giã con đó

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.