Divinity II Ego Draconis-RELOADED

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi GhostVN_RMustang, 3/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MaceWindu

MaceWindu The Warrior of Light

Mấy đoạn đó thực ra cũng bình thường thôi :D , về sau còn một đoạn khó kinh hồn nửa, đề nghị bác mua thật nhiều bình máu và tiết kiệm đùng xài phun phí ;))

2. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

bạn nào cho mình xin cái HD làm Q toàn game ,TV càng tốt,TA cũng dc

3. sephiroth2007

sephiroth2007 The Warrior of Light

4. BillGatesBoss

BillGatesBoss Dante, the strongest Demon Slayer ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

trò này tháng 6 tới có add-on, mà kiếm mãi ko ra cái file save nó giấu ở đâu... kiểu này muốn uninstall đi cũng ko đc, nhưng để lại cũng ko xong vì chật hết ổ cứng rồi :|

5. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

cái web trên mình biết,nhưng khổ 1 cái,nhiều Q mình nhận,làm xong giờ chả biết NPC trả Q ở đâu :((

6. MaceWindu

Cách lấy file save:Bật chức năng xem file ẩn trước rồi :
    C:\Documents and Settings\"Ten user trong máy của bạn" \Local Settings\Application Data\Divinity 2\Savegames.

^ nhân vật trả quest thường có dấu ? trên đấu đấy ;;). cò không đưa cài cái tên mình chỉ cho.

7. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

tức là làm xong Q,nhưng ko biết phải trả ở đâu ấy mà,vì nhiều thằng npc nó đứng nhiều chỗ trên bản đồ /mà mọi người tăng skill thế nào,up ảnh cái,mình tăng cũng hơi loạn ,chơi bow +kiếm nặng+kiếm khiên

8. nhamlong

nhamlong Youtube Master Race

Cho mình hỏi cái. Mấy cái severed arm voi severed torso dung làm gì vây? Và dùng như thế nào

9. MaceWindu

Dùng để ghép ra con đệ cho mình (đem tới chỗ thằng necromancer) . Mấy phần đó càng mạnh thì đệ của mình càng mạnh.

10. nhamlong

mình mới chơi đến map 2 chắc chưa có thằng đó. Mà thằng đệ kiếm ở đâu vây? Tiện hỏi luôn cậu có biết làm sao chuyển sang chế độ cửa sổ không?

11. nhamlong

Vừa mới chơi đã chơi ngay phần khó nhất nên mệt đứt cả hơi. Mình kiếm đc thằng đó rồi. Cũng may có mấy bản hướng dẫn bằng tiếng Anh nên mới biết mình bỏ sót 1 số chỗ linh tinh. Cấp cao thế nào thì không biết chứ mình mới chơi đc có đến cấp 12 mà chẳng phải dùng đến 1 bình máu (thức ăn phải chén là điều tất nhiên nhưng còn dư dả lắm) mỗi tội solo 1 con 1 thì hem sao. 1 chọi 2, 3 con là de die. Toàn phải triệu hồi con đệ ra để đỡ đòn hộ. Đánh thì vượt 1 cấp vẫn ngon nhưng vượt 2,3 cấp là vấn đề hơi khó nói (nhất là đụng mage). Không hiểu sau này có đánh trâu bò hơn không chứ cứ phải đánh du kích hoài buồn quá.

12. bienxanh123

bienxanh123 Donkey Kong

cho hỏi game cho chơi = cữa sổ dc ko vậy, mình vào setting ko thấy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.