Đố vui về FF8 .

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi ultima_86, 8/11/04.

1. chang_vang_hoe

chang_vang_hoe Mr & Ms Pac-Man

anh em bị phongvan lừa rùi, hắn câu MP và EXp rùi, đả đảo với MOD đê. FF8 chắc chắn là không có món đồ nào có tên như vậy. Nếu thích thì đố lại hắn món đồ đó là gì, nói được cho thêm 10exp

2. donkihoteanh

donkihoteanh Mr & Ms Pac-Man

Nó đâu phải là item thi làm gì có trong bảng item. Nó là 1 quyển sách trong thư viện. Tui nhớ là trong nhiệm vụ phụ của thằng Zell bồ nó tặng lại cho nó. Có thề trong bảng item nó tên là combat king. Bác thử về chơi lại từ đầu , mở cái máy tính trong phòng học. Bác sẽ thấy tên sách do thằng Fujin mượn. Dù chưa dám chắc 100% nhưngh đến 90% là em đúng.
    Mà sao lại có phongvan liên quan ở đây ???

3. chang_vang_hoe

thì tui tưởng tên Phongvan đố câu này còn gì nữa. Không phải a? nếu không phải thì cho tui xin lỗi nha. Thế mà khi tui đoán hắn bảo tui đoán sai

4. high summoner

high summoner Fire in the hole!

chu choa chưa gì đã lạc hậu mất tiu 4,5 trang roài :(( ...hồi giờ tui chưa từng nghe nói đến cái item kì khôi thía này đoá...thôi thì có người đoán roài kìa ra câu khác đi câu này mệt quá ...đoán chữ P 5exp=))

5. chang_vang_hoe

tui đề nghị bỏ qua câu này đê, mệt quá, chẳng thấy trả lời gì cả. Chuyển câu khác đê nào để anh em đoán tiếp cho sướng

6. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

_Mong bà con thông cảm vì lúc trưa tui bận nên ko thể vào được,nên phần đáp án kì này có chậm trễ,mong bà con chiếu cố cho một lần.
    _Ok,dzậy là ô chữ của đã được giải thích rùi.Hãy nhớ lại câu hỏi nha,đó chỉ là món đồ mà chúng ta được biết .Chỉ là được biết thui chứ tui có nói là lấy được đâu.
    _Tui xin nhắc là mỗi chữ cái chỉ có 2 người được đoán thui,nên ai đoán chữ đó lần thứ 3 thì sẽ ko có điểm và mỗi lần chỉ đoán một chữ thui,đoán nhiều tui mất công cộng điểm lắm._Lần này là một ô chữ tiếng Anh tiếp tục nha:Đây là một chiêu đánh của một character trong FF8.
    [][][][][][][][][]

7. high summoner

high summoner Fire in the hole!

ủa sao người ta được cộng hít trơn mà tui chưa có lè sao ..tui đoán chữ P đoá 5exp mà kí rứa =))

8. ffkid

ffkid Youtube Master Race

có chư' anh , no' la` quyển sách trong thư viện của B-Garden , cứ làm side quesrt của zell là thấy

9. ffkid

cho em đoán với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! RENOZUKEN phải không anh , đặt 10 EXP

10. ffkid

vẫn còn thương em trừ 5 EXP thui a` , cho iem doán lai badbreath dúng ko anh , em khong đặt EXP nào đâu nhá :D

11. ffkid

ch em có ý kiến , quyển sách goodbye pupurun không chỉ được biết đến trong đĩa 2 và 3 , nó đươc bit đến từ đầu đĩa 1 co , sau nhiệm vụ của Dolet vào thư viện hỏi là thấy rùi

12. phongvanlangtu

phongvanlangtu Guest

0
    Tui xin cá 5 exp là có chữ E , làm ơn đừng trừ MP của một người vô cùng túng thiếu nghèo nàn như tôi mà mang tội với trời với đất

13. chang_vang_hoe

Tui đặt 3EXP cho chữ R. Làm ơn đừng có trừ MP nhé, đang level thấp đây. Thêm chút nữa đỡ bị trừ MP hehe

14. donkihoteanh

donkihoteanh Mr & Ms Pac-Man

3 exp cho chữ U.
    Bài ngắn mừ. Trử Mp đêê.

15. Julian

Julian T.E.T.Я.I.S

He he bác ultima_86 ơi cho tui đoán với nhé . Thoai thì càng nhìu người càng vui mà chứ 2 người mà đoán thì lèm sao mà ra được cơ chứ .
    Tui đoán chữ he he đúng không
    Đừng trừ exp nha

16. frozennheart!

frozennheart! Dragon Quest

5 exp cho e, 3 cho a, đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp nha mấy mod huynh ôi
    Cám ơn nhìu

17. chang_vang_hoe

bao nhiêu người đoán thế đã trúng chữ nào chưa nhỉ. Sao không thấy nói gì thía. Ultima cho biết đi chứ, chẳng lẽ để anh em đoán hoài vậy sao hả

18. Julian

Julian T.E.T.Я.I.S

Ừ phải đó chắc là bác ultima chưa lên thui . Nếu bác ul_86 mà lên đây thì nhớ cộng điểm cho mọi người nhé và bác giao luôn câu hỏi mới đi mọi người sốt lòng lém rùi
    Câu hỏi mới he he he

19. chang_vang_hoe

Sao cái ông Ultima bận cái gì mà lâu lên mạng để xem bài của anh em thế. Nhanh lên để anh em còn đoán tiếp chứ. Hay để tui lên thay đi, hehe, cho tui password đi hehe..... vì tui gần như online 24/24 mà.

20. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

Hừm ,muốn làm mod thì sao lần trước ko chịu đi thi đi ,bây giờ rùi đòi.Ô chữ lần này được lật ra nhiêu đây nè.
    []EA[][][][][]