Đội hình chuẩn của bạn là gì??

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi Tuyết Phong, 15/8/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. PRỒ

PRỒ Guest

0
    IN = 4 talk to marcus hay sulik , sau khi thằng sulik hỏi vài câu hỏi thì nhân vật của bạn cứ ú a ú ớ ko biết đừơng ma trà lời ( tại vì nó quá ngu ) nói chung với chỉ số IN =
    4 thì chỉ có vài Npcs đe theo thui.

2. PRỒ

PRỒ Guest

0
    sorry mấy u post lộn bài , mong các mods tha tội.

3. rottk

rottk Youtube Master Race

Hi !
    Minh la linh moi . Nhung hoi do minh cung co choi fallout 2 . Va di nhien cung ghien roi :p .
    Doi hinh chuan cua minh ha :
    Sulik : di nhien roi , cho anh chang cay Super Hammer ( ko biet minh co nho lam ten ko ) la anh chang don 1 ten Enclove vao goc dap chet lien do .
    Macus : voi khau Bozar t hi con gi bang . Chi toi cai de giet nham anh em thoi . =((
    Cassidy : anh chang nay theo minh thi gioi ve cac loai sung ban tia voi kha nang "dau ma hinh ban chet cuoi man hinh" , nhung sau nay minh cho anh chang dung khau YK2P thi tuyet nhat .
    Minh chi lay 3 nguoi thoi , nhieu wa , vuong tay vuong chan lam ( chi lam moi cho Macus ) voi lai cung dau co du* dan lam ha . Con ao giap nua , ma minh thi chang biet hack hay cheat gi ca . :D

4. Zero_5514

Zero_5514 Youtube Master Race

Mình sẽ đem theo càng nhiều càng tốt, thứ tự ưu tiên là:
    _Casidy :m72 gauss rifle
    _Vic :m72 gauss rifle
    _Lenny :m72 gauss pistol
    _Sulik :m72 gauss pistol
    _Skynet :m72 gauss rifle
    thàng nào cầm súng lục thì 2 phát/1 turn.
    3 cây rifle ==>3 viên mỗi viên 20-30 (đối với PA)==> 1 turn 60-90
    2 cây piot ==>4 viên mỗi viên 10-25 (đối với PA)==> 1 turn 40-100
    Tui cầm m72 gauss rifle.
    Nếu may mắn hoặc với perk bắn tỉa thì toàn đội trong 1 turn giải quyết được 4-5 tên mặc PA.
    Mấy thàng kia ko cần vì khó được 5 NPC lắm.

5. BTK

BTK Donkey Kong

Bạn nhầm rồi, Sulik đâu có xài M72 gauss được. Hắn chỉ xài HK90 thôi (SMG). Lenny cũng tương tự. Chỉ có 3 tên xài Gauss được là Vic, Skynet, Cadissy thôi. Nếu mấy tên này có level tốt thì bắn cực kinh hiên giờ tui đã phá băng đang đi rong, mấy tên này nếu xài rifle thì bắn được tối đa 2 phát 60->200 Hp 1 phát còn nếu xài pistol thì 3 phát 40-150 Hp 1 phát cộng thêm tui nữa 4 phát rifle hay 6 phát pistol (vì là 12AP lận) mà xài perk sniper nên chỉ tòan critical thôi, có lúc gặp 6 em Enclave Patrol (mỗi em 150HP) mà mình tui 1 lựot tỉa 6 em luôn hic

6. rottk

rottk Youtube Master Race

Sao may you ko dung bozar . Khau nay la so dzach roi . 1 phat 1 Enclove do' . Trong doi hinh cua tui , tui 2 khau , Macus 1 khau .

7. BTK

BTK Donkey Kong

nhưng 1 phat 4 AP trong khi Gauss chi 2-3AP tuy pistol hay rifle. Hơn nữa cứ 2 phát là lại tốn 2AP để nạp đạn lại.

8. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Đội hình chuẩn của tôi :
    Tay cảnh sát mutant : plasma rifle
    cassidi : m72 gauss rifle
    robot : m72 gauss rifle
    Thằng bé chế tạo ma tuý : pulse piston
    Nói chung đội của tôi thiên về bắn tỉa từ xa, không sử dụng súng burst

9. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

chưa kể tụi bồ nó critical mấy phát gần 200 HP, 1 turn 5 em là chuyện thường...he he...
    sao ko ai xài khẩu Solar hết vậy??khẩu đó mà đem đi giết chó là tuyệt vời...^^

10. chikvn

chikvn Persian Prince

He he ko biết đã có ai thử đội hình full dog như em ko nhỉ
    K9, cyber dog, Dogmeat, con cẩu ở Modoc, bộ công cụ lao động gì badluck 600hp nữa...
    Đảm bảo sẽ thấy rất vui, một thằng mặc APAmkII có cả đàn chó chạy theo trông nhắng ko thể tả, mỗi một trận chiến là một trận quyết liệt để bảo vệ đàn chó thân yêu

11. DuyMinh1

DuyMinh1 Youtube Master Race

Đội hình chuẩn là toàn chơi súng có cự ly xa :thằng cảnh sát trưởng plasma rifle , cassidi: M72, Vic M72, Robot BBgun , myron Gaus piston

12. rockmoonlight'84

rockmoonlight'84 Donkey Kong

Ô hô ai tai!
    Đội hình chuẩn của tôi là Solo. Lần đầu chơi còn chịu khó ôm thêm mấy thằng chứ sau đó thì toàn những lấy nó rồi quăng ở cổng San Fransico. Mang theo vướng lắm. nhưng mà cho mấy thằng Casidy, Vic chơi M72 thì khủng thật!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.