Đời thật trớ trêu.....

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi deathprotect, 8/7/10.

1. DARK_BRING_2903

DARK_BRING_2903 Youtube Master Race

ko muốn bị cắt chym thì té hết 2 con gấp.....

2. Estendius

Estendius Legend of Zelda Lão Làng GVN

Yêu người cũ với những kỉ niệm thởu thiếu thời vẫn hơn chứ ... Đó là những kỉ niệm đẹp, và tình cảm chắc sẽ bền chặt rất lâu ...
    Hãy thành thật với bản thân ...
    Kể cả mất cả hai cũng đành phải chịu thôi :)...

3. Nhim_gepah

Nhim_gepah Persian Prince

đúng là cái gì xuất phát từ con tim thì mới có thể bền lâu được ... nhưng ở đây là người bạn cũ của bạn có cùng cảm xúc như bạn hay ko ... hay là chỉ mình bạn thôi

mình nghĩ là nên từ từ chậm chuyện tình cảm với người mới ... cũng vẫn quan tâm , hỏi han , như bt ... còn về phần người mới thì hãy cứ làm bạn ... tìm hiểu xem người ấy sao bao năm ko gặp thì đã thay đổi ra sao ... phải chăng là bạn chỉ rung động khi gặp lại người cũ

tiếp tục với tình mới ... và làm bạn với tình cũ ... rồi từ từ cảm giác này cũng qua thôi

4. [December]

[December] Youtube Master Race

Bạn may mắn hơn mình khi gặp lại cô bạn nhỏ ngày xưa sau 10 năm đó, cố mà giữ đừng để mất cô ấy lần thứ 2. Làm theo con tim vì đó là số phận

5. check47

check47 Mr & Ms Pac-Man

đã ngỏ lời với con nhỏ 91 chưa? chưa phải k thì cứ xem như là bạn thôi, quay qua nhỏ cũ, thế mà cũng hỏi. Với lại cái tính của chủ thớt tui k thik lắm, lăng nhăng quá.

6. Đen Xì

Đen Xì Mr & Ms Pac-Man

trường hợp trớ trêu thế , khi thì không có ai khi lại có quá nhiều

7. [December]

[December] Youtube Master Race

Cái đó đâu có lăng nhăng. Chỉ là tình cũ chôn chặt trong tim, tưởng là ko gặp lại nữa nay lại về.

8. 0081219900

0081219900 T.E.T.Я.I.S

Mình cũng thấy ko có gì là lăng nhăng ở đây

9. I_love_the_sky

I_love_the_sky Youtube Master Race

Chuyện của chủ top giống chuyện mình nhỉ , vào SG đi học gặp đc nhỏ bạn xinh lém , kết liền , học chung 1 thời gian dò hỏi tùm lum thì hóa ra 2 đứa cùng quê,cấp 2 học cùng trường , mà zui cái là nó nhận ra mình mà mình chả biết nó là ai :)) (do hùi đi học chỉ chơi trong lớp, mấy lớp bên cạnh ít để ý lém) ... Học đc 3 tuần thì hết khóa học nên mỗi ng 1 nơi, tiếc cái lúc đó đang có đối tượng khác nên ko xin số đt em ấy , đi học xa mà có ng iu cùng quê thì còn gì bằng :D