Đợt chuyển quân lịch sử từ asia sang pgtour .

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi chetdesong, 7/10/05.

1. mrjackal

mrjackal Donkey Kong

can't join can't creat là cái lỗi ko chạy launch... down cái bnetx launch về chưa??? down về rồi thì chạy cái đó đặt đường dẫn rồi ấn nút Go để vào SC chứ đừng có vào SC bằng file loader hay bất cứ file gì khác. Đến đó thì có thể join được rồi. Nhưng muốn Creat thì lưu ý là phải dùng đúng bộ map của PGT mới Cr được Game, và khi đánh phải để Game type là one on one.

2. duyhungcracker

duyhungcracker Youtube Master Race

sao em choi tren PGtour lag wa di mat :(... danh ma` giut hoai` ah`, cha micro micriec gi` het T_T... co' anh nao` chi cach cho em coi, em xai ADSL dang hoang nha :(

3. kieuphong123

kieuphong123 T.E.T.Я.I.S

chắc tại ông em join thằng host nó lag rồi , chịu thôi :D SC là P2P mà nó phụ thuộc vào đường truyền của player chứ PGtour không có liên quan gì đâu

4. little fu*ker

little fu*ker Donkey Kong

Sao tui không tài nào vào được www.pgtour.net vậy bà con. Type địa chỉ vô nha, enter nha, đợi 5 phút, vô được index nhưng chả thấy images, chior thấy text xanh xanh đỏ đỏ thui. Cố lết vô trang reg account nhưng khong reg được, nó kêu invalid sercurity code (dù tui đã nhìn lại 5 lần trước khi enter).
    Help me plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

5. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

http://www.pgtour.net/register.php
    vô đó đăng ký

Thứ tự của các ô nè
    căn bản là nếu bác ko thấy hình thì Security Code cũng sẽ ko thấy , cần ko ? tui làm cho 1 acc để chơi :D

6. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

Cái PGT hay dở chứng lắm , giống chặn IP vào thì trang web chả thế lướt đc , nếu vao cung rat lau và mất hết temple

7. PRỒ

PRỒ Guest

0
    trên đây tui toàn thấy mấy thằng korea ko hà ko thấy anh em mình , nó đánh ghê lắm bà con ơi

8. yomin

yomin Mr & Ms Pac-Man

anh em mình 10 người chết hết 6,7 người rồi ^^ duy chỉ còn mấy bác khủng khiếp mới trụ lại được thôi ^^ theo tui thấy có lẽ Ender phù hợp với Newbie hơn ^^ PGT đánh khủng quá tui sợ Newbie lên đó chiến xong rồi chán SC luôn quá T_T

9. gosuvn

gosuvn Mr & Ms Pac-Man

ừ...cuối cùng thì cũng chơi đuợc...lần trước kô jion , kô cre được vì mội lý do rất dở hơi...hóa ra là trước đây mình dùng NAV2005...mặc dù xóa đi từ lâu rùi...nhưng kô hiểu vì sao cái fai ctfmon.exe j` đó nó vẫn chạy trong process ..chính nó là thủ fam...fai end process từng cái một mới fat hiện ra...:((

10. gosuvn

gosuvn Mr & Ms Pac-Man

mà cái lũ pgtour wai nhân wa'...bọn rank D mà đánh như 3:-o ..thằng nào cũng apm >250...mình thua tan tác :(( =((

11. gosuvn

gosuvn Mr & Ms Pac-Man

mà cái lũ pgtour wai nhân wa'...bọn rank D mà đánh như 3:-o ..thằng nào cũng apm >250...mình thua tan tác :(( =((...way về asian sung sướng hơn nhìu :D

12. kota

kota Mario & Luigi

....chạy bnet X...hiện thông báo connect error....trong khi vẫn vào euro đánh bình thường...vậy là sao hả các bạn.....

13. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

ko là sao cả bác à
    Bnet X là Bnet X ,liên quan j đến euro đâu i i i i i i i i i i i i i i i i i i i i i i i

14. kota

kota Mario & Luigi

......y' tui là connect internet của tui chạy bình thường, vào được euro chiến ngon lành nhưng nó ko dzo bnetX vậy thì có phải là vì server của nó lỗi không.....còn trong BnetX chẳng có gì nhiều để mà chỉnh cả....ôi dzoi`.....chứ ai chả bít bnetx là bnetx euro là euro chùi ui.....

15. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

PGt đang đóng cửa OO , chờ Seasion 5 đi ( hình như là thứ 7 này sẽ bắt đầu seasion 5 ) i l ilililil il

16. Relyss_Lill

Relyss_Lill Mr & Ms Pac-Man

Ủa tự dưng hôm nay rảnh vào thread này đọc, sao mấy người lại bị gov nhỉ? Quái lạ :o

17. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

Mình lên 2 mức cảnh cáo rồi :"> :"> hehe... trên bờ vực thẳm ._.
    đợi 3 cái rồi change lun cái nick :D khà khà khà...

18. SpyHunter

SpyHunter Youtube Master Race

bị 3 cảnh cáo là có thể change được nick à ??? ngộ nhỉ :))

19. ZOSHONEL

ZOSHONEL T.E.T.Я.I.S

Ui,bác này thông minh mà chậm hiểu quá.Ý của ông anh Squall là sau khi GOV thì sẽ tạo một cái nick mới ý mà.
    Em không câu bài,chỉ xin đừng trừ MP.Em không câu bài,chỉ xin đừng trừ MP.Em không câu bài,chỉ xin đừng trừ MP.