DotA OMG : Set skill trong mơ của bạn ?

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi _m0nKeY_, 13/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kidvn86

kidvn86 Donkey Kong

h tụi nó host bản 6.68v1 thì set skill tùm lum tà la, bug skill +after shock ma vẫn cứ thích host :(

2. TheDeathKnight

TheDeathKnight T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

chơi ranger agi
    skill 1: invi của kiến
    skill 2: aura + dmg của luna
    skill 3: aura + dmg của traxex
    ulti : + agi của traxex

3. Sky Chocobo

Sky Chocobo Sonic the Hedgehog

^
    Hero như thế là phế vật tao bóp chết chỉ trong 1 nốt nhạc
    Trừ khi hm bỏ chạy khi thấy tao cách đỏ cả km :clown:

4. TheDeathKnight

thì đương nhiên là các cách chơi khác nhau có cách khác nhau để counter....
    kiểu kia thì điểm mạnh là lane control thách kẹo ai hơn được

5. vondutch2550

vondutch2550 Persian Prince ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Thách kẹo :)). 1 con mắt cắm xuống, thêm 2 skill stun bất kì là lên bảng. Tăng damage aura đầu game được mẹ gì. Thà nói range agi, skill hút stat của slark, tăng damage NVM, fevor đánh nhanh của Troll còn nghe được

6. Sky Chocobo

Control lane như shit :clown:
    Farm như shit :clown:
    Counter quá dễ bằng ghost scep :clown:
    Full passive là phương pháp tự bóp dễ nhất :clown:

7. nhantruyenky

nhantruyenky Legend of Zelda

thấy cài kiểu đó ko ăn thua thà str còn dễ sống :D góp ý thôi nha

8. TheDeathKnight

thế theo bạn thì control lane cần gì?

aura đầu game được dmg, đồng đội cũng được dmg, push nhanh.....blah blah blah :-@
    đầu game đến lvl 6 có ulti + agi thì cũng chả được mẹ gì đâu, cùi bắp mà :))

9. vanhelsing_54b

vanhelsing_54b Youtube Master Race

Nhiều người có vẻ thích essence nhỉ :) Mình thấy essence phù hợp với những con intel giàu mana hoặc khi hero đã có dư dả mana để mà spam hết set skill tầm 2 lần. Cái 40% hồi mà sao số đen cứ thấy ko đủ thế nào ý, chưa kể mấy hero não bé có hồi cũng ko ăn thua lắm. Nếu cho chọn trong 3 skill hồi mana thì mình sẽ chọn số 1 là skill hồi mana của necro, no.2 là của ezalor :)) Skill của nec mà có thêm 2 skill aoe thì clear creep sướng đừng hỏi :)) Hơn nữa hồi theo lượng xác định chứ ko theo % nên ngon hơn với các em não bé :-bd Ưu điểm hơn skill của ezalor là ko phải mỏi tay ấn C, và ko bị đồng đội tranh thủ vòi kẹo =))
    Set skill gank kinh hoàng nhất mình từng pick đc là waveform + fissure + storm bolt + ulti abbadon (ko hiểu làm sao mà pick được thêm stun sven nữa =)) chắc nó nằm ở góc hiểm ko ai để ý, hoặc là ngu quá =))) Đi chơi cứ phải gọi là ko phải xoắn luôn, chấp 2 or 3 luôn \:d/ Nếu có chắc xoắn mỗi bạn nào rot + repel thôi :">

10. kid_14121991

kid_14121991 Mr & Ms Pac-Man

2x^
    đầu game aura dmg chả có tác dụng gì đâu, mà cả 3 skill cộng lại chưa chắc = 1 skill + dmg của bara hay NVM, mà người lại quá mỏng, như traxex 2 skill dmg (dota thường) vào vẫn bị đì như thường, kiểu build như thế tôi thấy bạn muốn làm siêu nhân nhưng thực tế chỉ để cave cho đồng đội mà thôi

Chỉnh sửa cuối: 23/9/10
  11. Sky Chocobo

Mình đêk thích đôi co với bạn
    Thích thì vào game thử để xem bạn chứng minh dc cái skill set 3 passive control lane tốt, hay là mình chứng minh đc mình giết bạn trong 1 nốt nhạc :pig:

12. VLCR

VLCR Legend of Zelda

:)

Cũng còn tuỳ, nếu 1 game mà *** có skills nào gank thì mới pick mấy skill đó hay ở slot pick cuối, còn trong trường hợp khác mà pick lượt 1-2 mà mà lại chơi mấy skills đó đúng là *** đỡ đc :)

13. sega_s3000

sega_s3000 Sonic the Hedgehog

đầy lần mình turn 1 vẫn 2 cái passive mà imba vãi hột xoài này =))......2 cái là hút agi+ jindara đi lane cùng 1 disable....chẹp....

---------- Post added at 20:14 ---------- Previous post was at 20:12 ----------

aura des nó bonus thêm cả đống mana đấy em giai ~:>

14. TheDeathKnight

mình ở UK bạn ạ
    hẹn lúc khác nhé

15. vanhelsing_54b

vanhelsing_54b Youtube Master Race

Nhưng gặp những con não bé như hus thì 25% bình mana tầm early-mid chưa chắc to bằng ăn 4 5 con creep đâu =) Chưa kể còn là % nữa. Đc cái lợi là cho cả đồng đội bú liếm hoặc may mắn % nữa, như mình số 4` mấy lần pick cái passive đó chả bao h nó chịu hồi mana đúng lúc cả *__* Mà để ý OMG nếu ko có essence + charka magic mà có skill này thì chả ai thèm để ý, nó cũng đc đó chứ.

16. Pudge-Butcher

Pudge-Butcher The Warrior of Light

Sao cái aura Des nó ko xài được với Orb của bone nhỉ ?

17. betapchoigame222

betapchoigame222 Mario & Luigi

:| aura của des + 300 mana , cho mana pool của huska là 300 đi 300+300 là 600 . 25% của 600 = 150 mana , ko ít đâu :| Mà chưa kể còn hưởng chung với đồng đội và tăng mana pool , ngon thế còn gì .
    Pick Aura của des . mana shield , vẩy dao của bb , ulti aba hay của chính con bb luôn nghĩ cũng ghê gớm :-? Trâu + vẩy liên tục thì đứa nào chịu nổi . Farm phọt đì lane cũng tốt . Khuyết điểm mỗi ko có disable ko thể bắt hero địch được thôi

18. vondutch2550

vondutch2550 Persian Prince ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Đọc cho kỹ rồi phát biểu nhé, tao nói uti traxe chả được mẹ gì à :-/.
    Aura đầu game tăng cho đồng đội, push nhanh :)), hài vãi xoài. Tăng bao nhiu damage, cộng thêm nổi 30 damage không. Chưa kể thằng bồ đếk phải range thì vứt đi 1 aura nhé, team nó có XYZ hay chưởng của keep thì nó đì cho ngu mặt chứ ở đó mà push. Giờ cho mày pick skill đó đấy. Tao stun Sven, stun alche thôi, 2 skill kia cái gì cũng được, thừa sức giết mày đấy, thích thì vào đánh ngay

19. lucifekit

lucifekit The Warrior of Light

Theo mình nhớ thì ko xài đc với bất kì arrow skill nào :D

20. Rafael Marquez Z

Rafael Marquez Z Mr & Ms Pac-Man

Nó có cả invi của kiến thì có 1 hex vẫn hơn,đề phòng trường hợp mình tiến lại gần cái là nó tàng hình lùi về sau?Mà XYZ nếu ý bạn là skill của SF thì nó là ZXC chứ đek phải XYZ đâu bạn ạ:|.
    Mà thích chơi cái kiểu đam to thì lấy cái aura ghẻ lở của luna làm cái đek gì nhỉ,thiếu gì skill hay hơn?Aura của Bara ,Feast của Naix,Necromastery của NVM,hoặc là skill3 của Ursa,hút đam của cóc,đấy mới là những skill hot.Chứ cầm cái dạng aura Luna aura Traxex ra thì chả ra cái loại gì,dam ko ra dam mà cave ko ra cave,stun ko có rốt cuộc cũng thành con phế vật

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.