Download Counter Strike mọi phiên bản (Source,Beta,Condition Zero,CS v1.6,CS v1.4)[I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi neochu, 31/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. su47

su47 Legend of Zelda

mọi ngưòi ơi, có ai biết đang vào serve của non-steam thì bị local client ( clasic c ) không, giúp tớ với.

2. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Kiếm server khác và connect thôi bác ạ, không được đâu, đừng hỏi vì sao nữa.

3. su47

su47 Legend of Zelda

Ngưng kiếm mãi cũng không có serve đâu, lần đầu download non-steam patched
    v7, sau đó patch v19 , nhưng sau đó không bao giờ chơi được nữa. ::(

4. su47

su47 Legend of Zelda

mọi ngươì có bản xx to v13 không, pót cho tớ với, please!!!

5. 1st | Lara.vn <Bao>

Bác gõ thử lệnh sv_lan 0 xem connect vào có được không? Còn nếu như vẫn không được nữa thì cũng như cũ à, cố gắng cũng o được đâu.

6. su47

su47 Legend of Zelda

Cũng không được đâu, phải íntall lại thôi, ma mọi người có bản xx to v13 không, để trở thằnh v19 thì có cần phải có v18 không vậy?

7. 1st | Lara.vn <Bao>

Không cần v18 hay bất kì v gì hết, cứ quất hẳn cái v19 vào là best nhất.

8. titanff

titanff Youtube Master Race

Em thấy bác rành nhiều thứ quá nên nhờ bác giúp một tí. Em ngồi trên mạng của cty, hồi trước em dùng XP SP1 vào chơi thử CS online nhưng ko được vì kô connect được với mấy cái server của nước ngoài (nó có hiện cái server list lên). Nhưng bây giờ em cài lại XP SP2 vào đấy thì nó bảo kô load được cái server lít. Em thử dùng console rồi connect như bác chỉ nhưng cũng kô được. Bác có biết tại sao ko? Có cách nào để em connect được ko? Cơ quan em dùng ADSL vào mạng vẫn vô tư.

9. 1st | Lara.vn <Bao>

SP1 hay SP2 gì cũng như vậy à, bác xem lại cái CS thôi. CS Online phức tạp lắm, bạn phải biết rõ nguyên nhân gì chứ nói chung chung như vậy gì bó tay. Bạn phải tự nghiên cứu thôi, trong box có nhiều bài viết về CS Online lắm, bạn tự nghiên cứu xem

10. Cherry.SamS

Cherry.SamS Youtube Master Race

Help Help cai link CS.S die chet rui . pac Mod sữa lại cái link đi.

11. 1st | Lara.vn <Bao>

12. Cherry.SamS

Cherry.SamS Youtube Master Race

trời thấy chết liền đang ký rùi , mà bọn nó đòi $$ mới thấy được mấy cái link ****..
    có ai co link CS.S khác ko chỉ dùm đi .

13. 1st | Lara.vn <Bao>

Không phải $$$ bác à mà là sau khi đăng ký nick, bác phải post 1 bài, cái gì cũng được thì mới thấy cái link. Post đại gì đó đi: Nice, thanks, Uhmmm, ahhhh...quá dễ

14. yeu_nha

yeu_nha Youtube Master Race

:p :p :p Pác này mún bắn CS mà lại cài Windows XP thì đến y học cũng >:/ Iêm thấy CS hay các game nói chung tốt nhất là cài Windows98, chứ cài XP thì chuối lắm. XP chỉ hỗ trợ cho một số trò nhè nhẹ thôi chứ đối với CS thì XP cũng :o chào thua đoá pác à, còn nếu không muốn dùng Win_98 thì pác có thể cài Window_2K sau đó update lên Service Pack 4 là ổn roài ;;)

15. 1st | Lara.vn <Bao>

Nhầm rồi bác yeu_nha :D, Win98 làm sao chơi CS version mới ngon như WinXP được. Chỉ có version cũ như beta, 1.0...thì Win98 mới ngon thôi; chứ mấy cái Source, 1.6, CZ...u phải xài WinXP, tôi chả thấy thằng pro CS trên thế giới nào thi CPL lại xài Win98 cả :D

16. V.I.P

V.I.P C O N T R A

mấy cái link trong đó chết hết rồi làm sao down đây

17. 1st | Lara.vn <Bao>

18. titanff

titanff Youtube Master Race

Đúng quá rồi. Bác cho em hỏi luôn, nếu mà cái sever của cty em mà nó chặn bằng firewall thì em phải làm sao để connect? Mấy cái bài trong CS online em đọc hết rồi nhưng ko thấy nói. Với lại cái link http://forum.damage-web.net/index.php của bác chết rồi hay sao ấy. Hôm qua em vào, đăng ký nhưng chưa kịp load thì nó lại chết rồi. Bác cho em cái link để down CS source được ko?

19. 1st | Lara.vn <Bao>

Bị firewall ở công ty thì hỏi admin của công ty bác ấy chứ làm gì có cách nào over firewall được. Còn link forum Emporio thì đôi lúc bị down thôi, bác vào lại lúc khác, link CS Source trong đó cả. Còn nếu o ra ngoài tiệm CD mà mua ấy, CS SOurce bán đầy ngoài tiệm rồi

20. su47

su47 Legend of Zelda

theo mọi người thì sau khi download cs_ full v13 non-steam xong rồi thì dùng patch v19 luôn hay là phải v14, v15, v16, v17 mới được???

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.