Download Counter Strike mọi phiên bản (Source,Beta,Condition Zero,CS v1.6,CS v1.4)[I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi neochu, 31/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Không làm được à?Sao thế?dẽ lắm mà....muốn bắn CS online thì bạn phải có những yêu cầu sau:
    -Máy có nối mạng
    -Máy có cài sẵn CS 1.6 từ đĩa
    -Phải có CS non steam
    -Có V19
    -Có Cheting Death
    Vậy thôi...phần chữ ký của tôi có CS non steam,V19,cheating death đấy...nhấn vào đó mà tải về...

2. duykovac

duykovac Youtube Master Race

ANh ơi copy hết rùi xài như thế nào ???????????? anh chỉ cho em zới cảm ơn anh trước nếu anh đang online thì ra Y!M 1 tý nha ..

3. duykovac

Hic Hic các pro CS zô giúp em zới :/ ở nhà em đã có bản CS 1.6 nhưng kô biết là có đung kô Phông của CS này là XSOFTgroup ... Dc :129 đội cấn Ở dưới có 4 dòng là :
    -NEW GAME
    _FIND GAME
    _OATIOns
    _Quit
    CÁI CS này rất khó vào ..em vào 1000 cái sevẻ thì chi vào dc khoảng 10->20 sever
    Các sever kô vào dc hiện ra chữ :
    -Your.dll [cl_dlls\client.dll] differs from the sever's
    hoặc là -LAN severs are restriced to local clients class C
    Mong các anh chỉ bảo giúp em

4. duykovac

to : So_No_Mi Anh ơi cái bản Counter-Strike 1.6 non steam sao mà lấu thế em copy nó hiện ra 42 tiếng hic hic (mà em dung ADSL đấy chứ ) 2 cái kia cop 3 phut là xong sao cái này lâu thế .Cái này có bán ở ngoài kô anh ??? Em ở Hà nội ..Nếu kô cop dc thì đành ra Clan VIE chơi zậy

5. So_No_Mi

YM của tôi là [email protected]...
    bạn đã tải hết về chưa?Nếu tải hết về rồi thì mới cài được...còn mới tải có 2 cái thì không chơi được đâu nhé.....phải có đủ 3 cái mới chơi online được...
    Đúng là 1.6 rồi đấy...mà nhà bạn có kết nối internet adsl phải không?nếu có thì tốt....sau khi cài xong rồi(mấy cái bản non steam) thì vào Find mà tìm server...bạn nhấn vào chữ "change" ở cuối góc trái màn hình...chọn ping(latency)là >350,chọn nước là Asia(Châu Á),chõn cheat là All...sau đó chọn cai1 server nào có ping cao 1 chút...cao hơn 100 là được..vì dưới 100 là bản steam...
    Ờ...đúng thế..tôi cũng như thế thôi mà...vào được 1 lúc thì nó kick 1 cái văng ra rớt xuống mương...nên đành trèo lên mương để connect vào cái khác..khi nào tìm được thì thôi..nếu bạn tìm được server nào không kick thì bạn nên copy cái số IP của server đó rồi đưa vào word ấy...khi cần lôi ra mà connect
    Gặp dòng chữ này thì nhấn vào nút Close đi..vì server mà bạn connect vào không cùng version với bạn..có lẽ là 1.5 hay bản nào khác ngoài 1.6..thế thôi...
    Hé hé...thiệt không đó...lúc tôi tải ở tiệm khoảng 7h30' AM thì chỉ có 30' thôi đấy nhé....
    Mà nhà bạn có máy thì sợ gì...không phải 42 tiếng đâu...nếu chậm thì 2 tiếng là cùng...làm gì mà 42 tiếng....
    Mà bạn gần clan sao không hỏi người ta cách setup và downlaod CS online..?

6. duykovac

SONoMI iu quí zậy là em có thể bắn dc luôn mà kô cần cop 3 bản của anh nữa hả :D
    zây anh chỉ em cách bắn sever VIỆTNAM đi anh 2 đẹp trai :))

7. So_No_Mi

He he he!Bạn nói giỡn hay nói chơi vậy...?Không tải mấy cái đó về thì làm sao mà nâng cấp thành non steam được?Khi nào tải về đủ 3 cái tôi chỉ tiếp cho

8. duykovac

:/ trời ơi em xoá hết rùi hic..hic...anh post lại địa chỉ dl dùm em đi .Tiên nhất là vào ngay Y!M anh chỉ cho em luôn để em đỡ mang tiếng là nôb lại còn câu bài :D

9. So_No_Mi

Thôi đuợc rồi...lên YM tôi chỉ cho,...dễ lắm...Ym của tôi là cungbanchiase8888...lên đó đi tôi chỉ cho he he he

10. winters

winters Donkey Kong

Tui hiện chỉ có update 3 cho CSS, bây giờ cài update 5 luôn thì nó có đòi hỏi phải có cái 4 trước không. Update gì mà lắm thế, mới một tháng mà ra đến 4 cái.

11. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

CS Source mới ra đương nhiên là chưa ổn định, phải update; cái gì trên thế giới cũng vậy mà.

12. winters

winters Donkey Kong

ặc ... sao bác không trả lời câu hỏi chính dùm em. Em đang có Update 3 thôi, bây giờ lên luôn up 5 mà không cài up 4 được không. thanks bác Lara.

Em nghe nói bác dang trong thời gian giải nghệ CS tạm thời. Ai cũng vậy thôi, một thời gian sau thế nào cũng chán, với lại bác còn bị nhiều việc riêng ảnh hưởng nữa. Thôi bác cứ thoải mái cai CS một thời gian, đừng đụng gì đến nó. Khi trờ lại rồi bảo đảm bác sẽ thấy CS hấp dẫn đến kỳ lạ, tự nhiên hứng thú của bác sẽ trờ về.

Bác ra đi thế này (dù là tạm thời) thì em cũng nhớ bác lắm. Kỷ niệm đáng nhớ nhất của em với bác, là đã 3 lần hạ bác đo đất bằng khẩu mp5, còn số lần em bị bác hạ lại bằng mọi loại vũ khí thì nhớ không hết X(

13. 1st | Lara.vn <Bao>

Đây là bài viết của pingursoul, tôi copy qua cho nó đúng chủ đề topic

14. buomma

buomma Dragon Quest

hix hình như bác tránh câu hỏi chính mà tui đang cần biết cuûa bác winters hay seo í:

15. 1st | Lara.vn <Bao>

Phải update từ 2, rồi 3, rồi lên 4, cuối cùng là 5. Không thể update từ 3 xong chạy lên 5 được. Bạn vào forum Emporio mà xem thêm: http://forum.damage-web.net/index.php .Hết

16. winters

winters Donkey Kong

Lara trả lời chậm quá, tui đã tự đi tìm câu trả lời lâu rồi. Update 5 chỉ cần bạn có Update 2 mà thôi, trong đó đã bao gồm luôn update 3,4 rồi. Tui cũng đã thử nhảy lên up 5 luôn mà không qua Up 4 trước, kết qua là vô chơi online được cái protocol 6 ấy.

17. Phat Giang

Phat Giang C O N T R A

Cho tui hỏi ké, sao tui down cái update 5 (file zip) Về mở lên thì gặp password. Làm sao bi giờ ?????
    edit tí, các link hình như đều chết hết, không thì tòan gặp pass không hà, ai có cái link tốt thì chô đùm, cái file .zip ở trên là filê hỏng, không mở đựoc đù đã tìm được pass hic

18. titani

titani Youtube Master Race

Password là gì vậy bro , mấy file khác đều deadlink cả rồi , file zip thì có pass ::(

19. Phat Giang

Phat Giang C O N T R A

Pass là "www.gamemun.com/hl " Nhưng tui down 2 lần, về giải nén ra đều bị báo lỗi "CRC" hết. Tuy nhiên, những file không bị lỗi thì tui copy vào thư mục cài đặt ==> vẫn chơi online được, nhưng mấy cái server của tụi nước ngoài vẫn không vô được. Bác nào giải thích cái, nhất là bá Lara ấy, đâu rùi ??????

20. 1st | Lara.vn <Bao>

Biết chết liền ấy, tôi o biết thì làm sao mà trả lời. Các bác tự mày mò là chính, hay là phải có đóng góp gì cho box thì người khác mới nhiệt tình giúp. Chứ phần tôi là bó tay

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.