Download Counter Strike mọi phiên bản (Source,Beta,Condition Zero,CS v1.6,CS v1.4)[I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi neochu, 31/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dan_thanh

dan_thanh Youtube Master Race

nếu tôi down từ cái link đầu tiên từ trang 1 thì còn cần những cái gì nữa để chơi được online???
    bác nào chỉ dùm với

2. Machineguns

Machineguns T.E.T.Я.I.S

Tui down cái bản CSS patch 8 Full ở trang 1 về, crack theo đúng hướng dẫn (Chắc chắn kô có sai sót) thì nó hiện ra thông báo lỗi như zầy.
    Vậy là sao? Các bác biết cách nào làm nó chạy kô?

3. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

tôi đã làm theo hướng dẫn và thành công , có thể bạn sai sót ở 1 chỗ nào đó .
    hiện nay có crack của steam đó , bạn thử làm theo , sẽ tiện lợi và dễ dàng hơn (ko phải chơi non-steam , 1 dạng chơi lậu) , bạn hãy tìm topic HOT HOT HOT , chơi tất cả các game của vavle .......

còn ko thì bạn down các link ở trang đầu topic này rồi làm theo hướng dẫn tại topic dậy cách chơi CS 1.6/ Source online trong hộp lưu trữ của box CS

hic, bác để cái chữ DBVR, là tôi thèm wá

làm theo cách thứ 2 của tôi chỉ cho bạn ở trên , chúc thành công

4. Satthutraidudu

Satthutraidudu Mr & Ms Pac-Man

5. dan_thanh

cách thứ 2 là cách nào vậy bác???nếu bác ko phiền thì làm ơn nói lại đi, còn ko thì bác chỉ chỗ hộ tôi với, cám ơn nhiều

6. dan_thanh

các bác cho tôi hỏi luôn là tôi đã download cái này về rồi
    link down CS 1.6(đã check 3/1/05 ,link còn sống)
    (full version patched up to v3
    sau đấy tôi cũng đã down cái bản steam về rồi và đã tạo được 1 account, sau đấy tôi cần làm gì để có thể chơi online được ( tôi chỉ có đúng cái bản cs1.6 ở trên thôi, tôi ko có patch nào cả)???
    mà chơi online kiểu này có thể chơi được ở trên mạng server của nước ngoài ko???
    bác nào làm ơn giải thích với

7. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

trả lời cho bác , bác down cái này + bản patch v19 (có luôn trong trang đầu)

rồi làm theo hướng dẫn đầy đủ theo cái topic mà bác đang đọc (ở trong fần hộp lưu trữ của box CS) là chắc chắn chơi được

tôi đã thử làm rồi , cho cả 1.6 lẫn CSS ,đều chơi được,chúc bác thành công

hoặc bác muốn thì làm theo hướng dẫn ở topic "HoT ,HOt HOT , chơi tất cả các game..." cũng có thể chơi được

Bác đang ở VN thì chơi server nước ngoài cũng được, nhưng nước càng xa VN thì càng giật

ví dụ : chơi ở US nó giật hơn ở CHina rất nhiều

8. kiet_th

kiet_th Youtube Master Race

CSS lại Update nữa rồi ,cần gấp chõ Down bà con ai biết chỉ giùm

9. hoak

hoak Mr & Ms Pac-Man

Vào cái topic Steam Down, down cái đó về rồi chạy thôi, theo hướng dẫn trong đó là được. Dùng cái đó thì từ giờ về sau nó sẽ tự động update cho mình(như là Steam có bản quyền). Còn muốn chờ Update 9 crack của tụi Provision thì chờ vài ngày nữa sẽ có

10. Tung Vo

Tung Vo Youtube Master Race

các bác ơi các bác còn cái mấy cái cd key nào mà chưa xài mấy bác làm ơn cho em xin đi, em lên mạng download không được vì máy quá chậm quá, còn cái non-steam thì bị nhiều virus quá cho nên không dám lên, nên mạo mụi xin các bác, các làm ơn cho ạ(ít nhất là 1 cái nha) ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

11. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Lâu lâu có mấy câu hỏi noob như vậy mới đỡ buồn, đọc xong ôm bụng cười, chán vãi

12. Satthutraidudu

13. lemontreequang

lemontreequang Youtube Master Race

Các anh ơi xem lại cái link patch v19 di
    hình như die hết rùi

14. Satthutraidudu

15. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

À...có nhiều người phàn nàn là tải mấy cái trên (Counter Strike 1.6 online) khá nặng..mà mạng thì chậm nên gặp khó khăn trong việc download(tải về máy),theo tôi thấy..muốn chơi CS 1.6 online thì phải tải về:
    ©Counter Strike 1.6 non steam 272M hoặc 285M hay 332M(không chính xác,chỉ là gần đúng)
    ©Counter Strike V19:16.6M
    ©Cheating Death
    ©HLSW
    Hai cái Cheating Death và HLSW thì không nói rồi..vì nó khá nhẹ..còn CS v19 cũng không nặng lắm...chỉ chú ý đến CS 1.6 non steam thôi...thường thì dùng ADSl thì tải khá nhanh,hôm đầu tiên tải cái này nói thật tôi chỉ mất đúng 25Phútt :o....
    Ai mà dùng Deal Up thì có lẽ tải hơi lâu,nên tôi sẽ giới thiệu cho các bạn 1 phần mềm hỗ trợ download khá nhanh,nó có chế độ "resume" nên bạn có thể dừng tải và cho tiếp tục tải vào lúc khác,như thế thì rất lợi..cho đến khi bạn load về xong.Đó là chương trình Internet Download Accelerator các bạn xem qua giao diện của nó 1 chút nhé:
    Về việc hướng dẫn sử dụng thì tôi không nói ra đây...vì nó rất dễ thao tác...vọc lần ra biết hết thôi.
    ©Download tại đây:
    http://www.westbyte.com/ida/download/idasetup.exe
    Chỉ có 2173 kB thôi.
    ©Serial
    Email: [email protected]
    Name: piaodown_com
    Serial: 4KJ1zIqG4w5hAU..
    Trên đây có sẵn số đăng ký rồi,nên các bạn có thể xài chùa mà không sợ nó bắt mua:))
    Tốc độ download khá nhanh đấy,chương trình này tôi dùng thấy nó rất hữu dụng...hỗ trợ download tất cả từ các tập tin,trang web,nhạc.....vân vân là vân vân...
    -Ngoài ra nếu ai có USB mà dung lượng bé như 64M(tui đâng dùng con 128M) mà muốn copy những cái đã tải về(ở trên đã đề cập) thì làm sao copy được nhẩy?Usb có 64M làm sao mà copy vào được chứ....muốn copy vào thì chỉ còn các chia nhỏ nó ra mà thôi,tôi sẽ cho bạn 1 phần mềm để chia nhỏ các tập tin theo dung lượng định sẵn..sau đó sẽ ráp lại bằng 1 file nối...
    Download tại đây:
    http://www.echip.com.vn/echiproot/Softwares/2004/knsplit.exe
    Thế là bạn có thể giải quyết những rác rối trên rồi đấy nhé:>

16. Warheit

Warheit Mega Man

Thêm 1l link down bản Steam :
    Mã:
    http://69.93.114.116/stuff/Game%20Files/SteamInstall.exe/

steamupdate_cscz_model_fix[1].zip_57.zip
    Mã:
    http://69.93.114.116/stuff/Game%20Files/steamupdate_cscz_model_fix[1].zip_57.zip
    Và Half Life 2 :
    Mã:
    http://69.93.114.116/stuff/Game%20Files/Half%20life%202%20-%20anon-%20hl2%20-fixed%20-%20include%20patch%20and%20user%20guide.rar
    Các file map gồm :
    CoolMaps.zip
    cstrike.zip
    cz_wads.zip
    czero_maps_wads.zip
    de_cpl_fire.bsp
    de_pub_map_pack.zip
    halflife-maps-2004-02-09.zip
    Mã:
    http://69.93.114.116/stuff/mapfiles/
    Và các map trong link nè : http://69.93.114.116/stuff/mapfiles/mapsforpubjesus/cstrike/maps/

17. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Cho tui link down map de_cpl_mill và de_cpl_strike đi anh em vào próc hay ck chơi mà gặp 2 map ni` là phải out àh :(

18. Satthutraidudu

19. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Mấy cái link dowload Patch full V19 của CS hình như teo rồi .Ban check giùm mình nhé

20. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Teo đâu mà teo:|?Tôi vẫn dùng được mà....check lại đi...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.