Download Counter Strike mọi phiên bản (Source,Beta,Condition Zero,CS v1.6,CS v1.4)[I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi neochu, 31/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. x600

x600 Donkey Kong

các bác ơi, các bác có Map nào hay hay, bắn khoảng 4 người thôi giống như kiểu Map fly_simpson í

2. Satthutraidudu

Satthutraidudu Mr & Ms Pac-Man

3. halflifer

halflifer Youtube Master Race

sao tui không vào được những sever của việt nam mặc dù có đầy đủ những diều kiện sau :
    ping<50
    có cài CD
    dùng bản 1.6 mới nhất
    thế mà tui cứ vào chơi được vài giây là bị kick :> mặc dù vẫn chơi dược ở 1 số sever của TQ
    Rất mong bác MOD giải thích giùm tui để có thể sớm bắn HL với anh em trong gamevn

4. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Bạn đừng rename, hình như server đang thủ nghiệm WWCL nên hình như rename là bị out. Thứ 2 là xem lại cái CD của bạn xem, update nó đi. Thứ 3 mỗi lần bị kick thì xem trong Console xem là lý do gì bị kick thì sẽ rõ

5. supa_r34

supa_r34 Youtube Master Race

Xin chào các bác!

Tôi xin muốn hỏi các bác trong đây xin chỉ giúp tôi chi tiết cách chơi cs1.6 online. Mấy tháng trước thì tôi chơi ngon lành (tôi dùng crack trong cs.rin.ru) nhưng mấy hôm nay chơi không được, nó báo lỗi error gì đó (tôi chả biết nữa). Tôi có đọc 1 sỗ topic trong đây nhưng vẫn chưa hiểu cách để làm lại chơi online 1.6. Cho nên mới nhờ các bác trong đây chỉ giúp tôi thật chi tiết, cách làm lại hoăc download lại từ đầu. Các bác khỏi cần cho link, tôi có thể tự tìm link được rồi, miễn sao các bác chỉ cách tôi và giải thích chi tiết là tôi ngàn lần cảm tạ các bác.
    Xin đừng cho link để đọc các topic trong đây nhé, vì tôi đã đọc rồi, nhưng vì viết vắn tắt quá, cho nên tôi không hiểu gì hết ==> các bác thông cảm nheng.

Xin đa tạ, đa tạ

6. mau_lanh_vo_tinh

mau_lanh_vo_tinh Youtube Master Race

lần cuối cùng đấy
    Download:
    +Down CS 1.6
    +Download path 19
    +Download CD bản mới nhất
    +Download HLSW
    Cài đặt:
    +cài CS 1.6
    +update lên path 19
    +cài CD
    +cài HLSW
    Chạy:
    +chay CD(phải chạy ct này trong khi chơi)
    +setup HLSW(xem bài hướng dẫn Setup)
    +tìm IP(non steam) add vào trong HLSW
    +từ HLSW click vào nút Connect(biểu tượng như nút Play)

đấy là rất chi tiết rồi đấy,nếu bác ko hiểu em cũng đành chịu
    Chúc bác thành công.

7. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

biết cái lỗi của bác rùi . Giờ thì uninstall cái game CS 1.6 đi ,rồi cài lại , chơi thì tìm server non-steam mà chơi , còn muốn chơi steam thì làm theo cách crack có trong hộp lưu trữ của box . Cái lỗi đó là CD key expire gì đó , tại thằng vavle đang chống crack tốt

8. counterstrike

counterstrike T.E.T.Я.I.S

Cho em bản Beta 5.2 dc ko các huynh?
    Đang cần Link down về đây, bản nào cũng dc... Patch or full cũng dc
    Thankssssssssssss

9. 1st | Lara.vn <Bao>

beta với 1.0 1.1 bây giờ không còn support nữa, đã bị cancel hòan tòan trên thế giới rồi, vì thế có muốn kiếm link thì sẽ không bao giờ có đâu. May ra chỉ kiếm được quanh quẩn ở mấy phòng game VN thôi.

10. supa_r34

Chào bác Mau_lanh_vo_tinh
    Rất cảm ơn bác đã viết bài giúp tôi. Tôi đang download 1 số file để chuẩn bị cài, mà net chậm quá, nên không biết khi nào down xong.
    Xẳng đây bác có rãnh thì chỉ giúp tôi, cách chơi online on Steam server luôn được không? Trước kia tôi có chơi thử non steam rồi, nhưng ping chậm khủng khiếp, khong the nao choi duoc. Còn steam thì chơi rất là good.
    Nên nếu bác hay ai rãnh thì chỉ thêm cách cho tôi chơi 1.6 on steam nhé.
    Bai lan truoc toi quen noi la choi on steam chu', nen Bac ko biet, sorry Bac nhe, lam phien bac qua'.
    1 lần nữa cảm ơn các bác trước nhé.

Cheers

11. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

vào đây xem
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=67290

12. winters

winters Donkey Kong

Mọi người cho hỏi là bây giờ CSS nó đã ra đến update mấy chục rồi thế, tại bấy lâu nay không còn net ở nhà, với bận ôn thi nên chẳng để ý gì cả.

13. supa_r34

Cảm ơn bác Justsee nhé.
    Hiện giờ còn đang down 1 số file chưa xong, chậm như rùa. Khi nào down xong mà có gì trục trặc thì xin các bác chỉ giúp nhé.

Thanks

14. seridan

seridan Youtube Master Race

link ở trang đầu die gòi ba'c na`o co' link để update CSS lên version 8 kô, cho xin dzới
    Đa tạ bác nhìu

15. halflifer

halflifer Youtube Master Race

tài sao khi tui đã cài CD rồi (hẳn bản mới nhất ) và tr0ng khi chơi game cũng đã chạy CD song sog thế mà khi vào mấy cái sever need CD nó vẫn thông báo là mấy chưa cài và vân bị kick như thường tức lòi mắt ra mong cao thú nào hiêu biết có thể giúp đỡ tui đươc không

16. 1st | Lara.vn <Bao>

Xem cái Console xem nó kick vì lý do gì, paste vào đây

17. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Có lẽ cậu vẫn bật CD,nhưng bật lên rồi thoát đi...nhớ là phải kéo nó xuống thanh menu,chạy nó song song khi chạy CS 1.6,như thế đó....nó kick vì cậu thiếu CD,thiếu CD là do cậu ko mỡ lên,thế thôi..

18. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Khi thông báo như thế đơn gian là cậu chỉ việt tắt hết các chương trình kể cá CD ở thanh menu góc dưới màn hình .Sau đó khởi động lại tất cả là ổn .
    Chòi lão SNM lên tới 3300 bài hồi nào lẹ dzậy ta ,mà sao dạo này chả thấy ông lên bắn nữa ?

19. neyuht

neyuht Youtube Master Race

Hình như mấy cái link down bản V19 cua Neochu ở trang 1 bị die rồi thì phải.Cả ngày hôm nay ngồi down kô được(dùng FlashGet down ).Ai có link khác cho mình xin đi.Đang muốn chơi CS onlione thử xem thế nào (Trước giờ toàn chơi Bản BETA kô hà :'> )Nhanh nhanh dùm nhe. Thanks.

20. 1st | Lara.vn <Bao>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.