Download Fallout1&2

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi papen, 13/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

Mặc zu` em đã lướt wa nhiềm tiệm đĩa nhưng vẫn ko co fallout1 ....nghe nói nó tuyệt chũng roài ...(wái thiệt) có cố gắng nhưng thiếu may mắn thui :( mấy pác là niềm hi vọng cuối cùng ..ac ..ac ...(nghe ghê wa') I'M CRAZY FAN Of FALLOUT

2. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

ậc pác TUDRAGON76 em o TPHCM nè ....địa chĩ pác ỡ đâu vậy......

3. kingxxxx2002

kingxxxx2002 Youtube Master Race

cho em cai link download Fallout 2 đi các anh

4. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

5. kingxxxx2002

kingxxxx2002 Youtube Master Race

mấy anh cho em cái link download Fallout 2 . Bản tiếng Anh đi các anh

6. Ruby_Jack

Ruby_Jack Youtube Master Race

Tui xin đăng ký mua nè, nhưng có 1 vấn đề nhỏ là tui ở TP.Biên Hòa, cũng gần HCM mà, tui cho đ/c liên lạc he'n: [email protected] hoặc 213B KP3-P.Tân Vạn-TP.Biên Hòa-Đồng Nai. ĐT:061 859959 ĐTDĐ: 0903 722849 gặp Ngọc hay Trắng. Ông cho tui cách để liên lạc với ông rồi trade tiep.Thanks & have fun

7. Ruby_Jack

Ruby_Jack Youtube Master Race

Tui xin đăng ký mua nè, nhưng có 1 vấn đề nhỏ là tui ở TP.Biên Hòa, cũng gần HCM mà, tui cho đ/c liên lạc he'n: [email protected] hoặc 213B KP3-P.Tân Vạn-TP.Biên Hòa-Đồng Nai. ĐT:061 859959 ĐTDĐ: 0903 722849 gặp Ngọc hay Trắng. Ông cho tui cách để liên lạc với ông rồi trade tiep.Thanks & have fun

8. Mr_Rai

Mr_Rai Youtube Master Race

down về rồi cài sao vậy bro? file .imp em ko biết cài ai chỉ giùm với hic hic ::(

9. helioscope1812

helioscope1812 Youtube Master Race

10. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Down về rồi bác fai có trình Alcohol 120 hoặc Deamon để đọc đĩa ngay trong máy,cái trình Daemon đó cực kì lợi hại,mà còn free nữa lên Google search ra liền.Rồi sau khi cài Daemon rồi thì chạy file đó =Daemon,ổ đĩa của bạn sẽ nhận được file đó,rồi cứ thế chạy ổ đĩa là xong thôi.install chơi :hug:
    link của bác helioscope1812 thì cũng y hệt như link tui cung cấp thôi,ko khác đâu

11. helioscope1812

helioscope1812 Youtube Master Race

Ừ đúng vậy, nhưng với người toàn down ở ngoài quán net thì có thể dùng link tớ post.
    Ngoài ra thì link đó down về là bộ cài luôn nên ko phải mount bằng Alcohol hay Deamon.

12. Davidhd

Davidhd Youtube Master Race

cho hoi may ban patch fallout lam gi vay no co cho them nhan vat moi ko vay? co ai co ban fallout moi chua vay? nghe noi hinh nhu co ban fallout 3 roi thi phai? tui chơi fallout 1 , 2 và static het roi bay giờ đợi fallout 3 thôi ai có tin tức gì thi báo cho mình biết với :)

13. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Fallout tactics chứ ko fai là static.Fallout 3 theo nguồn tin ko tui thì chắc cũng chưa có đâu vì có thì biết liền à.Bản Fallout 1 ko Patch có vô số lỗi fai patch mới chơi được,Fallout 2 thì bản patch 1.02 của chính hãng Interplay sửa thêm khá nhiều lỗi và vấn đề là nó ko có thêm nhân vật đâu.Tuy nhiên, bản Patch tui thấy hay nhất là bản 1.05 lại là bản ko official (nghĩa là ko do chính hãng Interplay làm). Ở bản nè mí NPC có thể thay đổi hình dạng theo đúng như cái áo mà họ mặc(vd: mặc Power Armor thì sẽ hiện ra thằng lính to đùng y hệt như nhân vật chính)

14. Davidhd

Mình chơi lau roi ma dau co thay lỗi gì đâu sao các ban nói co lỗi nhiều, nhưng ban patch chi co thêm nhân vật mới và sửa lổi chứ o có gì mới à, minh chắc phải kiếm bản patch cài lại chơi thử mới được co ai có ko chỉ cho mình down thư coi, ai cần mua fallout 1 gia siêu rẻ đây mại vô 100kk :)

15. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Có rất nhiều lỗi,chẳng qua bạn chưa gặp thôi,nhất là những bản ban đầu,căn bản là Interplay toàn bị hãng phát hành giục nên toàn phát hành sớm thôi.
    VD như F2 lên tầng 3 của Bishop family =cách qua đêm với bà Bishop lên trên đó lấy đồ đạc từa lưa xong,xuống tầng 2 thấy tất cả NPC biến mất luôn.chỉ vì vụ nè mà tui fai chơi lại 1 đoạn dài :(( .Fallout 1 gì mà 100k @-)

16. Davidhd

Ban muon coi co tro nao thể loai tua tua fallout ko , nhung do hoa phai dep nha chứ may trò kia tro nào hình cung xấu wá Minh không muon chơi luon, minh cũng đang kiếm mấy trò gần như fallout ma chua ra, ban co tro no thí gioi thiệu đi thì thành viên của fallout se đông liền à
    :)

17. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

dòng game Fallout của Interplay phát hành từ rất lâu rồi,dòng game đó giờ cũng ko được chuộng nữa,nên có lẽ tương lai ngoài Fallout 3 vẫn đang được mong chờ ra có lẽ sẽ ko còn game nào chơi theo turn-base stagedy and adventure như Fallout nữa.Thế nên cũng ko có game nào tương tự ,à có Vault gì đó ko nhớ tên cũng cốt chuyện như Fallout vậy.tìm thử về coi xem??Dùy sao thì Fallout cùng với Diablo vẫn là tiên phong trong những game RPG sau nè

18. Davidhd

Xin chao` vay bay giờ bạn còn chơi FO nua hay không vậy? minh mới chơi lại nè hihi, vao xin thông báo cho bạn một tin không biết tin nay bạn co vui lên được chút nào không , trong thời gian chờ đợi fallout thì có một bản patch version la 7.7 mình mới kiếm được trên mạng đây mình se test thử trước coi có chạy được không lúc đó mình sẽ thông báo trên đây cho bạn biết nha hehe mừng wa có version 7.7 chơi đở ghiền :)

19. Davidhd

Chết mính wên nói là fallout mấy ở trên đây sơ đến lúc bạn lại hỏi xin nói là Fallout 2 patch 7.7 nha :) :D :D :D :D :D :D

20. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Fallout thì vẫn còn chơi thôi,sao bỏ được,ăn vào máu rồi.Nhưng mà vừa format lại máy hix mất sạch giờ fai cài lại.phiên bản patch 7.7?chưa nghe bao giờ cả.Tui thấy 1.05 là đỉnh cao của mấy bản patch rồi.Nhiều bản càng patch càng lộ thêm nhiều lỗi,ko patch còn hơn.Có hơn nữa tui nghĩ bản đó fai cải tiến FO2 thành 3D may ra mới hơn được hehee

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.