Download Gameboy games

Thảo luận trong 'Chia sẻ' bắt đầu bởi Warheit, 2/10/04.

1. thienlongtu

thienlongtu Youtube Master Race

cho em xin mấy cái room ha rét mun ấy :D , có ai có không dzi

2. mikey_mikii

mikey_mikii Mr & Ms Pac-Man

bạn bị trừ MP là hết sức hợp lí đó nha !
    ha vét mun ===> 1 mình bạn biên 1 mình diễn luôn !!!
    harvest moon thì wá trời bạn chỉ việc tìm lại mấy trang đầu là xong rồi ! cần gì fải up lên lại nữa tồn thời gian lắm !
    cố gắng tìm nha !
    ------------------good luck---------------------

3. thienlongtu

Sorry . Đó là Spam để đủ 50 bài để upload mấy cái games nes bên kia

4. Unborn

Unborn The Warrior of Light

Đã spam còn lắm lời, tự cao tự đại vậy? kiếm giùm bác DAC trên kia cậu bé chất dẻo và bác gì đó trò Cảng Trân Châu đi, kiếm giùm tôi trò Đi Tìm Hành Tinh Lạ nữa kiếm không được thì đừng nhìn mặt ai nữa nhé.

5. thienlongtu

vô duyên thế , tôi kiếm trò gì tui chơi , tui biết ý tôi thôi , kiếm không được hay không thì kệ tôi chứ . Toàn ở trong mấy trang download game không chứ đâu . Ngon kiu tên tiếng anh game đây , kiếm cho . Ý của tôi là tôi kiếm trò gì tôi thích lại không được , mệt quá , chả tự cao tự đại gì cả . Ai nghĩ gì kệ , Dù sao đã upload được . Nhưng tóm lại có gì sai bà con bỏ qua :D

6. cryofnight

cryofnight Youtube Master Race

ne` cho em hỏi giã lập gameboy có giã lập luôn mã ko có cho em chương trình với cảm ơn trước đó hen !^____________________________________________________^!

7. Unborn

Đã spam còn biện hộ theo kiểu noob, mới nghe người khác nói đã mất hồn edit lại bài rồi mình làm mình chịu chứ rụt đầu rụt cổ như rùa vậy.
    Bạn làm ơn nói kĩ lại giùm sao lại viết kiểu gì tôi đọc không hiểu gì hết.

8. love177414

love177414 Youtube Master Race

co" ai post du`m may cai' game gi` nhu dan` tran robo t ko

9. Unborn

post thì đây sẵn sàng nhưng phải nói ra đó là game gì và chính xác hơn nữa là tên game, cái mà bác hỏi chắc chắn là Super Robot Wars rồi nhưng tôi ko thích kiểu hỏi đó đâu.

10. huetrihuy

huetrihuy Youtube Master Race

có ai chỉ giùm em cách sủ dụng cheat code trong pokemon rubi nha. cám ơn các bác nhiều

11. thienlongtu

Mệt quá , tui edit bài vì không muốn gây sự tiếp thôi , tôi có kiu mình pro đâu , mục đích chỉ muốn upload vài cái rom nes mà thôi . Chả có gì , đã kiu bỏ qua cho , còn không ưng thì thôi

12. poseidonalain

poseidonalain Youtube Master Race

xin bác urborn up lại dùm trò Super Robot Wars Original Generation 2 cám ơn nhìu search ra nhưng link chỉ có 7 ngày hix giúp dùm nha thnx

13. Unborn

Tôi là Unborn, no urborn (thật ra định đặt Xion1310 T_T) của bác đây SRWOG2 down nhanh kẻo nó die.
    thế từ trước tới giờ cậu đã cheat trên gameboy lần nào chưa? mà sao hỏi lạ vậy cheat PR cũng như cheat các cái khác thôi, cũng gameshark or codebreaker hoặc cao hơn thì pro replay action thế thôi có gì khác đâu?

14. bdts221

bdts221 Dragon Quest

Ê, sao hỏi mà không ai trả lời thế, tại sao trò mar và hikaru no go 2 không chơi được, đang chơi thỉnh thoảng lại out.
    Trò marheaven thì cứ lúc nào dùng ARM ở giữa sân thì die, còn hikaru no go thì chuyển sang phần đấu kiếm stone thì cũng die.
    Bác nào biết tại sao thì chỉ giáo giùm.
    Luôn tiện cho hỏi vì sao HP của tui tại diễn đàn lúc nào cũng về mo thế??†_†

15. MegaAngel

MegaAngel C O N T R A Lão Làng GVN

Có bác nào có Langrisser bản trên Gameboy ko vậy up lên hộ cái với .

16. dat_squall

dat_squall T.E.T.Я.I.S

Céc béc ui! Hôm trước vào gamevn thấy ở đâu đó có link down trực tiếp cái link để chơi multiplayer trên gameboy ( như DBZ:Buu's Fury hay trong FF tactics advance đóa ), bây giờ quên béng rùi, có béc nào upload lên cho em với!( down trực tiếp, ko cho link của trang web có cái đấy đâu, em lười lắm, cứ fair đi tìm loạn cả lên )( sorry, hơi lạc đề 1 tí )Cảm ơn nhìu! :hug:

17. Noir

Noir T.E.T.Я.I.S

Cái chương trình để nhiều người chơi được giả lập GBA trên máy tính cùng một lúc chứ gì? Nếu đúng thì đây là lần thứ ba mình post cái này lên rồi đó. Chịu khó lần nữa vậy.
    Good luck and have fun!

Các file đính kèm:

18. dat_squall

dat_squall T.E.T.Я.I.S

Óe, em down cái vbalink đó dzô máy thì ko sao, nhưng khi extract thì nó lại hóa ra 1 thư mục, mà khi bật cả 2 cái vba, cho cả 2 máy cùng chọn "link" thì nó vẫn ko phản ứng gì cả. Chi tiết:Đây là em mún link giũa 2 emu với nhau trong cùng 1 máy để multiplayer ( đừng nghĩ có 2 máy cùng link với nhau thì chả chơi đc trong cùng 1 lúc, link cũng dùng cho các việc khác, ví dụ như ở FFTA chẳng hạn, muốn có item tốt từ Nono trade system thì fải link thì nó mới ra "hàng khủng" ). Nhưng em vẫn xòn là noob, nếu ko có cái đấy thì thôi vậy.

19. huetrihuy

bác unborn oi ! bác có biết làm sao để chép mấy trò pokemon ra đĩa ko ? chỉ đệ với

20. huetrihuy

bác unborn oi ! bác có biết làm sao để chép mấy trò pokemon ra đĩa ko ? chỉ đệ với