Download và Hướng dẫn chơi Starcraft-Broodwar online từ A->Z Ver1.14 (25/08/2006)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi anhhungxadieuvn, 12/12/03.

1. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Ku Squall viết sai rồi ... Xin nói lại này : Nếu ver đang là 1.11(b) thì không thể xuống các ver thấp hơn được ! muốn xuống thì phải DELETE file patch_rt.mpq (không sao hết , sau khi chạy file patch nó sẽ được tạo lại)

Nguồn không bị hỏng đâu , xem rep cũng không cần phải có map của rep đó trong máy . Bác không xem được thì một là bản thân rep đó bị hỏng , hai là bác vào nhầm SC Original , cần phải vào SC Expansion (Broodwar) cơ (vào Multiplayer ---> Expansion), bác check lại xem .

2. doila_bekho

doila_bekho Youtube Master Race

Chào các cao thủ! các cao thủ cho mình hỏi chút, giờ mình đã cài IP, gateway, mở port, nói chung là làm hết như bác anhhungxadieuvn hướng dãn ở trên rồi. Giờ mình muốn vào chơi online.
    (Hiện tại minh dang xai Star Craft===> virsion 1.12.0.0) đầu tiên mình vào Star Crart===> mulriplayer, xong ở mục Setect Coonnection. thí có Bettle.net==>local area net werk (IPX)===>Modem===>Diect cable connection.
    Còn mục Gateway thì có các mục, U.S West==>U.S East==>Asia===> Europe.
    vậy mình muốn chôi online thì phải vào mục nào?? mình vào Bettle.net hay là vao U.S West khi connection tới nó đều thông báo. Unable to connection to Bettle.net you may bi trying to connection an invalid bettle.net server. If using a modem you may necd to manually connection t the internet before connection to bettle.net for more information go to www.bettle.net/support/errormessages.
    Nguyên văn nó thông báo cho mình như vậy đó, mình cũng vào vào trang web của nó chỉ dãn nhưng vào trong đó thì lại không tìm được phàn support. vì vậy mong các cao thủ chỉ mình cách vào chơi online.
    xin cảm ơn các cao thủ trước.

Ký Tên
    doi_la_be_kho

3. Artanis

Artanis C O N T R A

US west hay east hay la asia hay europ đều là battle.net cả. bác có CD key không vậy. vì bản mới nhất hiện nay chỉ là 1.11b, nếu không có CD key thì không chơi trên battle.net được đâu.

4. doila_bekho

Không tài nào vào được server buồn ghe...... các bác có giúp với nha, khi nào em váo được anh em mình đấu máy bàn thử tài. hehhehe em đấu ở ngaòi thì nhiều nhưng đấu online thi thi chưa 1 lần. vì vậy em rất khoái vào đấu online có khi còn gặp được đối thủ, chứ đấu dưới này chán bỏ mẹ....! không có đối thủ.
    Ky Ten
    doi_le_be_kho

5. doila_bekho

CD key gì nũa vậy bác Artanis? khi em cài vào thì nó đòi CD Key em đã nhập CD Key rồi, giờ em nghĩ là chỉ việc connec vào chơi bình thường như ở ngoài thơi chứ, mà khi em connec vào chơi thì có thấy nó đo CD key gí đâu hả bác??.
    Vào chơi online khó thật đấy các bá nhẩy??

6. Thierry Nguyen

Thierry Nguyen T.E.T.Я.I.S

Phải co' CDkey xịn, chứ mấy cái như 4156-12345-1111 thì ko vào đc BN đâu!
    Lỗi của u khi connect vào BN là vầy phải ko:
    Đó là do đã tò mò click vào 1 file .reg trong thư mục cài SC ^_^

Cách khắc phục: Down file server.reg có trong trang 1 Thread này rồi click vô đó để đăng ký lại! Xong play, nhưng nhớ là phải có CDkey xịn đó!

7. doila_bekho

Thank you Thierry nguyen đẽ mình làm lại thử.

8. hihoha_x

hihoha_x Mr & Ms Pac-Man

ùhm ai còn chỗ nào down lại Star Craft ko ? ở bài đầu có mà link die roài ...ai còn chỉ cho với !
    ùhm nếu mà có bản tiếng Đức càng tốt nhá ! thanks nhìu lắm lắm ...trước cũng có mà ,chuyển vùng wen ko cầm theo nên h phải tìm lại cái ... ai biết chỉ giúp nhá đa tạ nhìu lắm lần nữa nhá thế đủ chưa ...:P

-----------------------------------------------------------------------------------

9. doila_bekho

Có bác nào biết trang mua CDkey post cho em xin cái để mua máy cái CDkey Good, em mua xong post lên để anh em cùng xai.

10. hihoha_x

hihoha_x Mr & Ms Pac-Man

sao phải mua nữa hình như hồi này tui đọc trong này có rùi mà nhờ ...chả nhớ ở đâu nữa ...hay là cái gì đấy lúc đấy đang coi xơ qua chút...

ùhm tưởng bác có chỗ chỉ tôi lấy ..hoá ra ... :|

11. Thierry Nguyen

Thierry Nguyen T.E.T.Я.I.S

Nếu bác đang ở VN thì ko thể mua CDkey đc, trừ khi có người wen ở nước ngoài! Trên trang Web của Blizzard co' bán CDkey, nhưng nếu bác định xài cc chùa thì ko mua được đâu! ^_^

12. doila_bekho

Bác cho biét lý do?? mình chưa bị thất bại khi mua phần mềm = cc chùa 1 làn nảo cả.

13. doila_bekho

bác có thể cho em luôn cái link dẫn đến trang bán CDkey được không??

14. doila_bekho

15. doila_bekho

Không bác nào có link bán CDkey sao?? các bác làm ơn đì mà, giúp em đi, em không để các bác thiệt đâu, đô nay em bận qúa không có thời gian tìm.

16. BaylentheSky

BaylentheSky Mr & Ms Pac-Man

Bán thì không ai bán đâu nhưng hỏi cu squall thì nó share cho mà dùng tạm ^^;

17. doila_bekho

Baylethesky, cho hỏi squall ở đâu vậy?? sao không có người bát mà squall lại có CDkey để xài nhỉ?? bác Baylethesky kiếm hộ em squall cái, có gì liện hệ vào nick yahoo của em===> dac_cong98 or shivers25vn, cảm ơn bác Baylethesky trước nha.

18. function1983

function1983 Youtube Master Race

Thằng này spam kinh dị nhỉ? Mod treo nick bây giờ!!
    Squall là chú Squall hèn sống Việt Nam.
    CD key chẳng ai biếu không.. Chưa từng thấy ai bán.. Hay chú vô địch giải star sắp tới, anh sock, treo máy, gác chuột, tặng CD key, về vườn.. :(

19. hihoha_x

hihoha_x Mr & Ms Pac-Man

ÙHm thế có chỗ down Star ko jạ ! /:) Chỉ tui luôn đi chờ mí ngày gòi mệt quá ! kỉu này đi mua đĩa rin có khi còn nhanh hơn á ! [-(

Ai biết chỉ với nhầy ! #-o

20. dungkm

dungkm Mario & Luigi

Ghé thử www.ebay.com xem sao bạn ^^
    vào search gõ cd key gl,hf ^^