Dragon Age Origins PC VERSION 2009

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi nguyenhoanh, 2/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Legend Hero

Legend Hero T.E.T.Я.I.S

Skill mở khóa ko phải max là mở cái nào cũng dc đâu, có 1 cái rương ở Gnawed Noble Tavern ở Denerim max skill mở khóa cunning 22 mở ko dc đấy ;))

2. Hoogaku no Ame

Hoogaku no Ame Donkey Kong

talent đó và cun là 2 cái phụ trợ cho nhau, có 1 cái là điều kiện cần nhưng thiếu cái kia là chưa đủ.

chung là tốt nhất cứ luyện leliana lên max talent mở khóa và cun nhiệt tình, đánh xong map nào ra camp đổi con chó và leliana vào pt đi rà lại 1 lượt, vất vả nhưng đầy đủ :-?

3. Life goes on

Life goes on Mr & Ms Pac-Man

Bác nào chỉ hộ mở cái cửa ở Brescilian Forest trong tòa thành đến gặp con Lady of Forest ấy.
    Cái của có cái vũng j ở bên ngoài:(
    Chỉ em cái:)

4. kingwizard_26

kingwizard_26 Mr & Ms Pac-Man

Không bít bạn nói phải chỗ này ko? chỗ này làm nv Elven ritual đó, chưa vào ổ sói đâu
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    À quên chỉ bạn mở cửa
    1. Take the earthen jug from the fountain and fill it with water.
    2. Place the full earthen jug on the altar.
    3. Kneel before the altar and pray.
    4. Examine the earthen jug on the alter.
    5. Take a single sip from the earthen jug.
    6. Take the earthen jug.
    7. Dump the remaining water from the earthen jug into the fountain.
    nguồn dragonage.wikia.com, have fun

5. space soldier

space soldier Donkey Kong

@ông nào ở trên làm quest vào the Fade giết demon mà chọn giết bà mẹ thì nó trừ Appoval là đúng rồi =.=. chọn cách chạy về Circle of Magi thì nó tăng Appoval cho...chọn cách nhanh thì chịu đi...
    @Leilana thì con này build tăng cunning vừa phải thôi, chủ yếu đi Dex tăng sức bắn cung...Leilana cho học Scatter shot bắn phụ trợ cũng tốt lắm, chưa kể phá bẫy thì kiếm exp hơi tốt, học dual chi...
    @Hình như cái quest trên là quest kiếm cái bộ the Judgerment armor thì phải? đánh khổ vai~~~~~
    @cả game có con chó trung thành nhất =)) kiểu j cũng k phản, tuy yếu nhưng cũng khá thú vị khi biết lượm đồ về, ngoài ra có mấy chiêu khá ngon, ai mà đi Evil thì chắc k thiếu dc :D

6. baby_chocolate8

baby_chocolate8 Mario & Luigi

tại vì max là skill lv4 + cunning 30 bạn ạ

7. DQTSF

DQTSF Fire in the hole! Lão Làng GVN

Tui chọn về Circle of Magi nhưng về đó sau khi làm quest xong đám phù thủy bị tiêu diệt gần hết, cuối cùng nó bảo phải chạy về lại Redclliff để tìm con đường khác, về lại Redcliff chỉ có chọn hoặc hy sinh Isolde hoặc Connor. Tới đây thì có lẽ tui đã làm cái gì ko đung ở Circle of Magi rồi, nhưng ko biết làm sai cái gì.

8. kingwizard_26

Ko bít ở mage tower bạn có lỡ tay giết lão irving ko, bạn có xài cái bùa để con trùm khỏi summon lũ mage còn sống ấy

9. Hoogaku no Ame

Để ý là cái cuộn giấy nó để sẵn ở thanh item ở dưới rồi đấy, đánh Uldred thấy lão đọc đọc cái gì đó và wynne nhắc cái là phải bấm ngay để giải phép, nhiều ng trước khi đánh ko đọc kỹ nên ko dùng cuộn giấy mà cứ hồn nhiên đánh thành ra để lão Irving chết oan =.=

10. kisysitinh0210

kisysitinh0210 Donkey Kong

Ông phải không để cho thằng Irving (thằng già bị trói lúc mình lên đánh Uldred ý ) bị chết mới được .Bởi lẽ chính thằng này sẽ giúp mình ở Redclift về sau.Không được chọn giết nó và không để nó bị Uldred giết ( use Lytanny) Lúc xuống gặp Templar mà có Irving theo là ổn.
    Trừ trùm cuối và Flemeth có ai biết trong trò này mình sẽ chạm trán bao nhiêu con High Dragon ko :-"

11. kingwizard_26

Làm xong nv ở rừng elve rùi, làm hòa 2 bên:D, mà sao cái con ma cây bị mất hạt ấy nó vẫn còn biểu tượng chữ V trên đầu nhỉ, mình chưa xong j với nó à?

12. aragon0510

aragon0510 SPARTAN John-117

cái đó bug đấy thôi
    mà cái NV elf khó như quỷ ấy =)), thằng chết tiệt sum cả đống adds ra chơi mình =))

13. bluestorm264

bluestorm264 Youtube Master Race

hic ! có ai biết tăng điểm kinh nghiệm của chiến thằng chiến binh ko,jup em với,em chơi thể laọi này lần đâu,thấy khó hiểu quá,cày cả ngày rồi,mà cứ mỗi lần đánh là chết,load cả mấy chục lần,nhục dễ sợ !!!!!!!!!

14. *Dinh_Bang*

*Dinh_Bang* Red, Pokémon champion

Nv Elf chọn giết thằng kia còn dễ, chọn giết con Witherfang xem, nó đánh cho tối tăm mặt mày.

15. DQTSF

DQTSF Fire in the hole! Lão Làng GVN

Thằng già Ivring sống nhăn răng ra mà. Nói chung tui ko biết bị sai chổ nào, mọi thông tin quest cung cấp tui đề sử dụng. Có sử dụng Litany of Adralla. Có ai trong này cứu cả gia đình của Ar Eamon chưa (bà vợ Isodel, thằng con Conner cùng ông cậu)

16. Hoogaku no Ame

Tớ cả 2 lần đầu cứu đc này có làm sao đâu, cứu đc thằng già irving xuống nói nó 1 câu là đc có gì đâu nhỉ :-?

17. kingwizard_26

Mình ko bít đoạn này có ảnh hưởng ko,nhưng có thể lúc giết trùm rùi, bạn nói với thằng commamder j đó "bọn mage này phải bị kiểm soát",thế là thẳng ỉving giận ko theo mình

18. Petition

Petition Mario & Luigi

Giết cả 3 mới khó =)), chứ cứu cả 3 thì dễ quá rồi.

19. space soldier

space soldier Donkey Kong

@ sau khi hoàn thành nhiệm vụ Circle of Magi thì trên đường quay trở về Red Cliff sẽ đụng 1 bầy pháp sư đánh nhau với lũ DarkSpawn. Bầy pháp sư đó chính là đám dc cử từ Circle of Magi tới Red Cliff đó, nếu ông mà k giúp tụi pháp sư giết hoặc có giúp nhưng để chết hết pháp sư cứu viện thì hỏng quest thôi

20. Life goes on

Life goes on Mr & Ms Pac-Man

Đúng chỗ này rồi em kill cả thằng Zar tưởng quay ra nó mở hóa ra phải làm thế.
    Thanks bác!;;)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.