Drift !!!

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Raizer, 5/12/07.

1. minhduc9xpro

minhduc9xpro Mario & Luigi

ẹc ,thế """BM88""" đã drift được 10 triệu chưa mà đòi,thế đã có ai xem mấy cái video trên youtube chưa.Chúng nó drift mười mấy triệu điểm luôn (hình như là hack) bởi vì tôi so sánh vận tốc thì chúng nó chạy chậm hơn tôi, thế mà điểm chúng nó tăng nhanh gấp đôi mình thế mới điêu. Cái video của tui là hàng thật 100%, ai có nhu cầu về cái save của tui (có cái con Viper drift trong video đó) thi """"[email protected]"""""
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    à quên còn cái ảnh drift 5 triệu tám [​IMG]

2. h3llok1tty

h3llok1tty Youtube Master Race

Bài tiếng Nhật trong video của bác là gì vậy share cho em với. Có cả album hay bài nào tương tự bác share cho em cái list đc không bác?

3. BM88

BM88 Youtube Master Race

này chú minhduc9xpro, nếu la dân drift thực sự thì bỏ cái carbon đi nhé!

4. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Giúp đỡ, học hỏi nhau thì chả thấy toàn thấy khoe hàng (chả bít thực hư), đâm chém nhau thì nhiều.

5. giaman29052

giaman29052 Donkey Kong

hơi gà,các bác đừng chửi nhá
    số là tớ là dân gà của games đua xe,trc giờ chỉ chơi mỗi cái Burnout,và khi đua thì cũng chỉ bik đua,tông ,cố gắng giành giải thui,hum nay để ôn lại tay nghề,ra tiệm mua cái đĩa Burnout : Dominator về luyện,ko ngờ nó hok giống như bản trc,các bản trc thì chỉ cần đua time để unlock,nhưng bản này nó bảo thể hiện kỹ thuật,và vốn dĩ gà nên ngay cái map 2,nó bảo phải drift thật nhiều,khổ nỗi,mình....hem bik drift là gì :'>,sau khi lên youtube coi thì thấy drift hình như là kĩ thuật để xe trôi ngang hay quay zòng zòng gì đó,vấn đề típ theo là hok bik cách thực hiện trong Burnout,tính lập topic bên ngoài để hỏi nhưng sợ các pác mod ban vì lập lung tung nên đành mạo muội vào đây hỏi,vậy có bác nào trong đây bik kĩ thuật drift trong Burnot : Dominator thì giúp e nhá,thank các pác nhiu

6. chika91

chika91 Persian Prince Lão Làng GVN

á, đúng chỗ ngứa rùi đấy, bạn thử nghe xem có lọt tai ko nhá
    Đầu tiên vào khúc cua, nhấp nhẹ phanh rùi thả ra luôn. Sau đó giữ ga rồi bẻ lái (nếu có boost thì cứ việc xài, nên nhớ là trò này có chiêu khủng là boost chain, vừa nitro vừa làm mấy trick shot ấy). nhớ là để cho xe trôi đi theo cảm nhận về đường đua của mình (gần với lề đường bên kia chứ ko phải lề bên cua đâu). vừa giữ ga vừa giữ n2o, rùi cứ thế drift. Nếu cảm thấy xe đi ko đúng với khúc cua mình đã định thì nhả ga rùi lại giữ ga luôn. Điểm mấu chốt là ko đc để xe chạm tường (trò này drift dễ ko hà). Đó là ở khúc cua, còn ở đoạn đường cong thì chỉ cần vừa ga vừa ngoặt tay lái, game cũng tính đó là drift, miễn là để lại vết lốp xe trên đường là đc. Kết hợp với oncoming, near miss, và cả take down nữa, kiểu j` chả lên burnout x10 hay x15, trò này tớ làm đều đều. nhớ giữ chặt n2o (burn the whole boost bar)
    đua xe tớ thik nhất BO đấy, có j` add nik tớ rùi pm sau nha: legendary_solid

7. giaman29052

giaman29052 Donkey Kong

:D,hay thế,cám ơn cậu nhìu nhá :D,có gì sẽ trao đổi típ,lúc đầu tính làm 1 phát CB cho nó unlock toàn bộ nhưng làm thế lại mất zui hehehe

8. giaman29052

giaman29052 Donkey Kong

tình hình là hem dc,nó hem dc điểm nào cả,mình làm như bạn nói dấy,đến đoạn quẹo là nhấn phanh ( R2 ) sau đó thả ra và vừa nhấn ga ( x ) vừa quẹo,thấy nó có để lại vài vệt trên mặt đất thật nhưng....hok có điểm =.="

9. chika91

chika91 Persian Prince Lão Làng GVN

vấn đề ở chỗ là phải kéo đc cái vệt đấy di (nói kiểu nôm na thế thui)..chỉ nhấp nhẹ phanh thui, đừng giữ phanh. Ngay khi bạn cảm nhận đc xe của bạn hơi chậm lại thì quẹo liền, và nhớ là lúc quẹo chỉ giữ ga và quẹo thôi, làm cách nào cho xe quay ngang và trôi đi, chứ nếu chỉ trôi 1 chút thì coi như ko có điểm thật...bạn đã coi mấy clip drift của trò này trên youtube chưa???? Hãy coi thử đi nha, rùi nếu vẫn chưa đc thì lại pm tớ.....để tớ send cho mấy clip này:
    http://www.youtube.com/watch?v=VPSCvDHMQQA
    nói chung là trong burnout dominator, đoạn đường cong nào cũng drift đc...kể cả Maniac mode......chúc bạn may mắn.

10. minhduc9xpro

này nói chi vậy sao bỏ carbon là sao, mà cái bác burnout nữa cái đó không gọi là Drift mà là Grip """"h3llok1tty"""" cái bài đó trong NFS Carbon

11. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Drift & Grip là 2 phong cách đua xe khác nhau.

12. minhduc9xpro

Drift phải như tui mới gọi là Drift http://www.mediafire.com/download.php?zyyjamzctdl

mấy người hem Drift được nói lung tung hả
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    thằng đó Grid mà VNskull (nguên trung thành) drift có được 1 triệu rưỡi

13. minhduc9xpro

14. Ken777

Ken777 Dragon Quest

Carbon drift có online đâu mà rủ rê drift

15. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution Lão Làng GVN

À, anh ấy tính so điểm khi đua offline rồi lên đây so đấy mà :-j
    Sao phải xoắn :-j

16. minhduc9xpro

dua nfs underground 2 ko
    dua qua VLAN

17. KenJouChou

KenJouChou T.E.T.Я.I.S

18. blackdoor

blackdoor Donkey Kong

bác ấy thật là tự tin quá ,ngưỡn mộ ,ngưỡn mộ =))

19. Argentum47

Argentum47 Mr & Ms Pac-Man

Dân gian có câu "Thùng rỗng kêu to"
    p/s: Mấy thành viên speedline qua kia báo danh hộ tôi cái :'>

20. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

thấy mỗi ku minhduc ngồi tự sướng drift với carbon. đc có 5tr 6tr mà kêu gào kinh quá. =)) có giỏi chạy Lotus Elite ( Tier 2 ) xem có được bằng đấy điểm ko ;)) hay còn ko drift nổi với Lotus nữa :)) cái trò carbon này mới ra thì còn nhiều người chơi, ra đước 1 - 2 tháng sau chả ai thèm chơi ;))