DRIV3R đã có mặt tại VIỆTNAM

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi duongkhang2003, 20/6/04.

1. jackychun

jackychun Mega Man

Không nên nói thế, chúng ta là người chơi game chứ ko phải nhà sản xuất. Mục tiêu khi NSX làm ra game là để đưa nó đến với người chơi và rõ ràng là người chơi có quyền bình luận cho game mình thích hoặc ko thích vì đã bỏ tiền ra mua ( mặc dù lậu ở VN ) B-) So sánh như bạn là quá khập khiễng, đừng nên như vậy ở bất kỳ lĩnh vực nào, ok?

duongkhang rõ là một fan điển hình của đồ hoạ, nhưng game hành động mà chỉ có đồ hoạ như vậy là ko ổn rồi. Theo như bạn nói thì về sau này những game như GTA ( cũ ) hay Mafia, Hitman vứt vào sọt rác à ( vì ko thể địch lại khả năng đồ hoạ tiên tiến )?? Tôi nghĩ 5 hay thậm chí 10 năm nữa những game này vẫn có chỗ đứng trong lòng người chơi game hành động...B-)

2. hands

hands Youtube Master Race

Jackychun nói cũng đúng đấy,vì những game hay thì người ta sẽ vẫn còn nhớ nói mãi,mặc dù năm tháng trôi đi,chúng ta là những người chơi game,chỉ hi vọng được chơi những game hay để thưởng thức cái độc đáo của công nghệ hiện đại,cũng như tạo cảm giác thoải mái cho bản thân.Mỗi nhà sản xuất đều hi vọng game của mình ghi lại dấu ấn cho người chơi và tạo uy tín cho họ trên thị trường game hiện nay,bởi dzậy mà chơi game thì chắc hẳn sẽ có lúc ta gặp những game chưa được hợp ý,tuy nhiên ta vẫn cứ hi vọng 1 lúc nào đó sẽ lại có những game như GTA thì quả thật là .......(cái này khỏi phải nói).Tui thì chỉ xin bình loạn thế thui,còn mỗi bạn lại có ý kiến của riêng mình,vậy nhé!

3. Akechi

Akechi Legend of Zelda

Chài ai...dzậy rốt cuộc tui có nên mua hung đây hả chài? Tui có sở thích mua game miễn là có hình ảnh đẹp nhưng nghe như mí bác noái thì chắc chừa em này ra wa'...vì ngoài graphic ra thì nội dung và cách chơi phải hoàn hảo, nghe bác nào đó bảo camera kinh hoàng lắm hả? Vậy thì càng ko mua vì action game mà vướng víu camera thì wải lém...chơi mà cứ nghiêng wa nghiêng lại theo cảm tính vì góc nhìn bị khuất thì...mỏi lém.

4. ngockhanhgame

ngockhanhgame Youtube Master Race

nham nhi vo cung game do tji noi dai la game do con ban len ban xuong lam nhu hay lem