Dũng Sĩ Hesman- Hùng Lân

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi huyXhuy24, 8/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. EcKo D.j.

EcKo D.j. Youtube Master Race

Đủ hết bộ hay chỉ là 1 đoạn vậy cậu :|

2. Rigo

Rigo C O N T R A Lão Làng GVN

Chắc là chỉ có 30 tập đầu , đừng hy vọng quá :D

3. lethanhsoft

lethanhsoft Dragon Quest

Vì có bạn yêu cầu nay mình xin up lại. 30 tập truyện này đều do bạn huyXhuy24 chụp ảnh và upload.
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?n1jzxldanzj
    http://www.mediafire.com/?k2ztxngmknf

@huyXhuy24: Trước hết mình cảm ơn bạn rất nhiều vì đã bỏ công sức upload lên chia sẻ cho mọi người.
    Tuy nhiên mình cũng thành thật góp ý với bạn như thế này: khi mình upload một cái gì đó lên mạng Internet để chia sẻ thì cũng nên nghĩ đó là vì cả một cộng đồng chứ không chỉ là một hai forum mình trực tiếp phụ trách. Việc link của mình bị lấy đi diễn đàn khác là rất khó tránh khỏi, người lấy link nếu ý tứ họ sẽ ghi nguồn nhưng nhiều người hơi thờ ơ trong vấn đề đó. Gặp những trường hợp như vậy mình nghĩ bạn nên bình tĩnh hơn, nói nhẹ nhàng trong các forum đó thì chắc chắn bạn sẽ được tôn trọng. Nếu bình tĩnh hơn có lẻ sự việc đã không tệ như bây giờ. Những người nào quá thiều tôn trọng nên bỏ qua bởi lẻ bên cạnh bạn số người ủng hộ là nhiều gấp bội lần, như trong gamevn chẳng hạn, trước giờ chưa ai có thái độ thiếu tích cực với topic của bạn cả. Hy vọng bạn suy nghĩ lại và tiếp tục đóng góp cho cộng đồng chia sẻ, một lần nữa cảm ơn huyXhuy24 rất nhiều.

4. EcKo D.j.

EcKo D.j. Youtube Master Race

hơn 100 tập mà chỉ đến 30 tập thì đọc đâu có sướng :|

5. Rigo

bạn ấy có tấm lòng nhưng còn hơi ngây thơ , nói thật nếu bạn thường hay down film trên mạng thì đa số đều là dân ta remote link của người khác về up hết :'>
    Dù gì bạn cũng đã ký tá vào rồi còn lo gì "bản quyền" nữa chứ :x
    Mong bạn tiếp tục đóng góp cho forum :hug:

6. dua_tre_ao_caro

dua_tre_ao_caro United's Manager

Forum bên đó hình như để dành cho 1 nhóm chơi vui vẻ thôi, chả có mục đích định hướng gì, trước sau gì chả chết

Dù sao thì việc reply của bên đó cũng nóng mặt thật, ăn cháo đá bát

@ Thái: Ngày xưa anh public công thức Gunbound lên mạng, sau đó được lan truyền đi khắp nơi, thấy cũng vui vì công sức mình bỏ ra được nhiều người biết đến... thú thực là anh đã share thì đều muốn mọi người cùng đọc chứ cũng không có ý định giữ rịt làm gì, trừ khi mình bỏ tiền ra đầu tư, bán hàng qua mạng bị shjp trộm thì lại khác :p
    Vấn đề là người nhận phải có thái độ thế nào, chứ thái độ như bên đó thì đúng thật là chả muốn làm tiếp nữa

7. Rigo

Vì bên đó mà bên mình mất truyện rồi ,
    bạn huyxhung ko post nữa sao :-/

8. mega41287

mega41287 Youtube Master Race

quả thật khi vào coi bên deathdomain.org mình ko thể hiểu đc sao lại tồn tại 1 4r đúng nghĩa '' mất dạy '' như vậy nữa trời .... từ mem đến admin là 1 lũ mất dạy , ăn nói vớ vẫn nhảm nhí , ......

9. Thích Linh Tinh

Thích Linh Tinh Mr & Ms Pac-Man

Cái bọn deathdomain.org là bọn chó à.Sao chúng nó sủa bậy ác thế. Từ thằng thường dân đến thằng cấp cao toàn lũ vô học. Nếu mình là bác huyxhuy thì cũng làm thế. Đã up cho chúng mày đọc còn làm trò. Lập cái nick vào chửi bọn chó mới được.

10. wonbin11

wonbin11 Mario & Luigi

Bên nó dùng từ ngữ bừa bãi quá;;). Nhưng thôi thông cảm,tên trang web tên là deathdomain.org cũng phải cho các cháu đấy vào đú với sủa bậy vài câu chứ =))

11. Catman_vn

Catman_vn

nếu admin mà phun châu nhả ngọc thì mem cũng thế thôi, nếu kg thì vào đó ngộp chết sao :D

12. recca211

recca211 Youtube Master Race

Đéo thể đỡ được bọn bên đấy.ông huyxhuy không làm nữa cũng có thể hiểu được.ĐM,đã đi đọc truyện của người ta rồi mà *** nói câu nào cho tử tế

13. Sói Bạc

Sói Bạc Mega Man Lão Làng GVN

Ơ, thế là Huy ko up nữa à ::(, buồn thế ::(. Mong bác suy nghĩ lại và tiếp tục up cho anh em có cái xem :x.

Ồ, chắc bạn là cao thủ gunbound :x. Hâm mộ quá :x. Cho mình xin cái công thức Gunbound đi :'>.

14. Catman_vn

Catman_vn

Nhưng mà bên đó với bên này có liên quan gì đâu mà cậu ấy kg post tiếp :|

15. nightrune

nightrune Mayor of SimCity

gunbound và hecman có liên quan tới nhau à sao nhắc chung vào đây..........

16. Boko85

Boko85 Mega Man

vừa đọc topic bên kia xong.

Nói chung là mấy ku bên đấy chửi bậy vl thật :'>
    mình dùng mấy từ kiểu đấy bên gamevn éo bị ban thì cũng bị khóa acc vài tuần :|
    cũng nhờ thế mà gamevn đào tạo mình thành thanh niên thanh lịch :>

Nhưng chú huy lúc đầu cũng nóng quá cơ, mới vào forum của nó, ko nên chửi nó là trộm cắp, rồi dog, rubbish dump...
    Bọn kia trẻ người, nghe thế, nó chửi lại là phải rồi, phải cái bọn nó chửi tập thể, *** đỡ đc là đúng rồi

17. kane11b14

kane11b14 Donkey Kong

tại lũ
    lũ rẻ rách bên kia mà mình đếch dc. xem truyệnX(

18. dua_tre_ao_caro

dua_tre_ao_caro United's Manager

vô đây thích gì thì chọn nhé, đủ bộ cửu âm chân kinh Aduka (20,30,50,70,77,2bar, 3bar,full)
    ngoài ra còn có công thức ICE 45, Turtle...
    http://s60.photobucket.com/albums/h21/Tyeu4ever/GBFormula/

19. wonbin11

wonbin11 Mario & Luigi

Chắc tại mất bao công chụp ảnh rồi post lên mà chúng nó còn ko nói được câu nào tử tế nên bực là đúng thôi. Công sức mình mà để cho bọn vô học nó chửi nên tức quá ko post nữa cho chúng nó cũng khỏi đọc luôn. Làm chúng ta cũng bị thiệt lây::(

20. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Khổ cả cái forum toàn lũ mọi nên nó mới thế, mọi ở với nhau trong cái forum đó cả mà =))
    p/s: cái ts cái trang web đó làm mình giật cả mình lúc vào. :|

Ông huy không post nữa là đúng, post làm gì cho cái lũ 4 chân đó đọc cho tốn công ra :)) Ai biết hack hack sập m nó cái forum của lũ mọi đó đi nào !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.