Dũng Sĩ Hesman- Hùng Lân

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi huyXhuy24, 8/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Angles&Demons

Angles&Demons Mr & Ms Pac-Man

ủa là của anh đi "du học" phọt ra đó hả.
    mệt quá, tiếng Việt đi, xổ 1 câu tiếng Eng nghe mà bật ngữa, dịch làm sao đây, Grammar ko học à.
    thôi đã yêu cầu đi toàn tụ gia đình với thánh bên Quảng cáo đi, lảm nhảm hoài.
    Mệt rồi ko nói nữa. Nói làm gì, súc vật chửi còn chạy, đằng này cứ trơ trơ ra.

@ chủ topic: mình download ko đc mấy tập đầu, làm phiền kiểm tra lại giùm, cảm ơn bạn rất nhiều, bạn mới tham gia mà đóng góp nhiều ghê, lại ít nói nữa :x, chẳng giống thứ quái thai nào mà bị chửi tập thể vẫn cứ chai mặt mà post bài.

P/S chút xíu nữa quên + rep cho bạn rồi, hên là nhớ, còn thằng kia quăng mất bà nó đôi dép vô mặt cho rồi

2. zfallenangelz

zfallenangelz Youtube Master Race

à... té ra là ko hiểu....:p

à... té ra đây là box chính tả, gì cũng phải chính xác mới chịu... :'>:'>

vậy thôi, mình hiểu nhau rồi hen :hug::hug:

3. Hesman_1989

Hesman_1989 Mr & Ms Pac-Man

Chiến tranh ko bao giờ chấm dứt, mới yên bình được 1 thời gian ( rất ngắn ) thì 1 số người thích chiến tranh, lại vào đây "chích" 1 bài có tính gây hấn, và thế là sóng gió lại nổi lên !!! Hòa bình ưh ? Chỉ trong giấc mơ thôi !!!

Sau vài trận chiến tranh nữa là topic này sẽ đóng cửa, đúng với ý đồ của người nào đó !!!

4. Sinbad

Sinbad Administrator Administrator

Đóng cửa topic và tất nhiên sẽ có vài ngưởi được thưởng một suất lên bàn thờ ngắm cảnh, lời cảnh cáo của tôi đưa ra không phải là để đùa.

P/S: Ai mà thấy tôi xử không công bằng vào topic "YK ĐG Cho box A-M" hoặc sang box YK ĐG làm 1 topic mà kiện, tôi chả dư hơi đi reply bài kiện mình trong 1 topic chả dính dáng gì cả :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.