Dungeon Lord:một thử thách mới

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi haiCJ, 19/6/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

bản 1.3 có 1 số cái đó, đó là nv quest Marauder, nếu bạn ko đến sớm thì thằng đó sẽ biến mất, và nv thất bại nên chơi cẩn thận ở bản này nhé :devil:

2. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

chủ topic chưa chơi mà đã bàn đến quest, chưa cài được mà đã bảo người ta tham gia, được đó ...:)) nhưng cái lỗi đó cài lại dỉect đi xem có được ko, tui thấy cái direct trong two wold là mới nhất đó, down về mà cài
    bác RPG chơi lại đi thảo luận với tui nè, chán quá topic vắng như chùa bà đanh

3. haiCJ

haiCJ Youtube Master Race

đâu có tôi cũng đang chơi nhưng thấy bảo có bản up ,lên dow về dùng chứ ai bảo là chưa chơi
    ngày trước có chơi nhưng khó quá nên ko chơi được, bây giờ chơi lại(nhưng chưa chơi xong game).. mà bác em đi về đâu để ảnh dại diện này đẹp đấy đừng có đổi....hôm qua đổi ảnh ko được đẹp lắm(sory trước niếu nói thế làm ông buồn)

4. haiCJ

đâu có tôi cũng đang chơi nhưng thấy bảo có bản up ,lên dow về dùng chứ ai bảo là chưa chơi

5. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

cám ơn, nhưng đang bị bí đoạn nào vậy, dungeon lord tôi thấy khó ở phần nhảy chỗ shadow ruin thôi, còn mấy cái khác thì chỉ tìm là ra mà, nó bảo hướng cho mình rồi, cứ tìm xung quanh là thấy, mà ông theo đường nào vậy, đánh guild mystery chưa, guild này tui chưa đánh lần nào, theo cái này là theo thief 100% đó hả.
    tui up lên 1.4 thì nó báo lỗi file exe mới đau, nên cẩn thận là chép ra 1 thư mục khác, cái cũ vẫn đề đấy, up lên cái chỗ mà vừa chép ra đó, chơi được thì chơi mà ko thì xóa đi, đỡ phải cài lại

6. haiCJ

trò này có mạng Net ah..hay đấy nhà tôi sắp lắp mạng rồi(chỉ đợi nó đến lắp)
    thế thì đông người chơi hay phẩi biết.....mọi người cùng chơi đi
    +tôi đang theo Ninja ,vì tôi thích phong cách này.

7. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

ko nên như thê sẽ tốn điểm cộng cho các skill
    theo tôi nếu mún theo ninja đấm tay ko hả, ban đầu chon phép arcane đi, sau đó sang eastern house gia nhập shungenja, lúc đó bonus mình có cả cho ninja lẫn mage, sau đó class phụ cho làm theo budoka đó, như thế bonus lại cho các loại kia như đấm tay ko,...... như thế nâng cấp càng rẻ, lại ko phải chú ý đến vũ khí.
    nhưng theo như nào cũng hay mà, tui thích cái sub nó theo cái nào cũng được nhưng có neither spell, nếu ko có bonus, mình có mất nhìu exp để nâng lên cao thì cũng ko thể dùng được mấy cái phép neither lev cao

8. Cute9x

Cute9x Sonic the Hedgehog

Hình X hết cả roài...Post cho tử tế phát nào anh hải..Mà cấu hình bao nhiêu..

9. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

cấu hình trò này nhẹ thôi
    tối thiểu penIII 1g, 256 ram, 32 vga

10. haiCJ

trò này card rời nên tôi = phần mền giả lập, ko tắt được cái đổ bóng nên hơi giật , chả làm thế nào chỉnh được cái cấu hình...bạn nào biết chỉ luôn

11. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

mấy bro cho hỏi trò này bảo là ko có map mà sao emdidau lấy cái map ra vậy ??
    Bản patch mới mới có à ???

12. haiCJ

vào google mà tìm ông Emdivedau bảo rồi mà, trò này mà ko có bản đồ thì hơi khó chụi vì thế giới trong DL khá rộng lớn niếu ko có bản đồ thì chơi hơi vật

13. Nerver_die8x

Nerver_die8x Youtube Master Race

mình mới đến cái thành đấu tiên nhưng chẳng biết làm gì nữa ai biết chỉ mình với mình chơi fingter update lên bản 1.4 thì có cần up từ 1.2 .13 ko hay up luôn file 1.4 chỉ mình cái

14. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

trò nì làm quest hơi bị căng đấy , khu vực thì rộng lớn , để dễ dàng trong việc làm quest mấy u nên thường xuyên hỏi mấy npc và nên ghi lại mấy cái dia85 danh để sau này dể dàng bít hơn là mò nẩm từng nơi
    nenu61 muốn up lv nhanh thì tới cái làng của bọn quái người lùn vào stadium mua 1 vé đấu , nếu lv cao thì mua con minotau làm đối thủ , điểm kinh nghiệm khá nhìu với lại mua được hoài ( tốn 500 vàng à)

15. cuducthinh

cuducthinh Youtube Master Race

Cho hỏi tí!!!GT và DL trò nào hay hơn vậy???:-/ Đang phân vân!!!Nếu mà các bác hem khẳng định được trò nào hay hơn thì nói cho em bít ưu khuyết điểm của 2 trò nì nhá !!!:>!Người mới!!:hug:

16. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

với tui thì gothic 2 hay hơn nhưng mà đóa là dungeon lord, nhưng mà khi nào ra bản dungeon lord 2 nhỉ, khá nhiều người mong đợi bản hai của game này đấy mà ko thấy có chuyển biến gì, bên gamebanshee lắm thèng hâm mộ game này lắm. mà đã chơi thì chơi thì chơi tất đi, còn đi học thì tối làm 3 tiếng go2, 3 tiếng dungeon ^^, chơi thay đổi thế nó đỡ nhanh ngán lại hấp dẫn

17. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

trong DL rất dễ kiếm tiền nhờ 1 mẹo nhỏ ( ko bít đấy là lỗi của game ko nữa) là bạn nên giết nhìu nhìu mấy tên thief để thu gom lockpick(magic lockpick thì càng tốt) , đem tới NPC có trade và bán , cứ bán hết , nó chỉ nua vào 1 mà tính tiền tất cà cho lần bán đầu tiên , mấy lần sau bán nó ko mua nhưng vẫn trả tiền , như thế thì du dả tiền mua đồ rùi

18. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

có cách nữa là mình chơi lại lần 2 thì biết một sô công thức chế tạo summon rồi, thế là lúc đầu ít tiền mua nguyên liệu chế cái summon rat ;)), lãi lắm đấy nhưng lúc ít tiền hơi mất công tí, nhớ hồi gì lấy cái phần thưởng chỗ con quỷ lửa, save lại rôi qua chỗ magic xem thế nào ai ngờ lại là 1 cái summon death lord ;)), nhớ rồi thì load lại qua bên kia thì là thanh kiếm :)), về chế cả đống nhưng ko hiểu sao con troll tui ko summon được, đóa là con tui ko bao giờ summon được :-/ trò nỳ hay cái lắm tiền chế môt đống rồi gọi ra lôi đi theo trông ngộ phết, cái nì nếu có con gì đang đuổi mình thì mình gọi 1 em ra là cả bọn kia dừng lại rồi 1 em trong đó gầm gừ với em của mình, bọn ở ngoài thì hô hào như đúng rồi ^^, làm với bọn ske là sướng nhất vì trông dáng nóa hay hay hay là bọn zombie cũng khá, chứ mấy con sói thì trông ko đẹp lắm, lúc nào bị sói hay mấy con lessed demon đuổi là kêu đàn em ra ^^,nhưng mà con mình gọi là phải cùng loại với con đang đuổi, nếu cóa vài loại thì :(, mà trò này có spider với con death window sao mà nóa đuổi dai ko chịu được +_+, mà chém nhiều thì mệt lém, trò nỳ mà ko chơi bug kiếm tiền với mua áo giáp thì vỡ mồm

19. cuducthinh

cuducthinh Youtube Master Race

Vậy trò GT hay hơn hả bác?!?Trong 2 trò DL & GT thì trò nào có màn hình đẹp hơn nhỉ?!?:-/ Cho ý kiến nhá bác:chicken:

20. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

dungeon lord hình đẹp hơn, map rộng có khi tương đương go3 đó ^^, tuy dungeon là combo nhưng mà cũng hay vì combo tùy theo mình điều khiển, cách đánh đa dạng, từ kiếm lá chắn tới kiếm 2 tay, rồi kiếm vừa và kiếm nhẹ, tui thấy cách fight đa dạng nhất, nhất là pố paladin, pố ấy chiến chơi thêm cả rune, đánh vừa chiến vừa rune hay là chiến với phép arcane....., đa dạng lắm nên coái trò nài bên nước ngoài hình như bản xịn đánh qua net được hay sao ý, hô hào gớm lắm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.