Dynasty Warriors 4 : Empires

Thảo luận trong 'Kho lưu trữ hướng dẫn, kinh nghiệm' bắt đầu bởi Flame, 21/8/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. handsome1m8

handsome1m8 Youtube Master Race

Các pác ơi, các pác đã chơi hết cái DW4 E rồi thì ai có bài hướng dẫn chơi thì pót lên cho đàn em tham khảo với (Cách Unlock các nhân vật, các Item đặc biệt, ấch lấy vũ khí...). Em thấy các WD4, DW5....đều có các bản hướng dẫn chơi hết mà cái này thì không có, mong là các pác nào "vọt" hết rồi thì chỉ dẫn đàn em với nha! Với lại em thấy DW4 về mặt hình ảnh, âm thanh, cách chơi thấy hay hơn là DW5, DW5 chơi không hay, am thanh cũng như hình ảnh không dẹp lắm...Mong là các bác có thể hướng dẫn thêm nhe!

2. JakeSatan

JakeSatan -=Devils' King=- Moderator GVN Veteran

ak, Dw4E như là game dàn trận nhưng kô phải dàn trận, ban đầu cho bạn chọn môt vùng đất và bạn sẽ dùng tướng ở đó, sau đó bạn sẽ đánh chiếm các vùng đất còn lại, trong quá trình chơi bạn sẽ mua các item, trao đổi hay là làm ra nó, bạn có thể thuê tướng về phía bạn, đánh thắng thì bạn có thể bắt tướng sang bên mình
    game này cũng hay nhưng chơi vài lần sẽ chán bởi vì ít map quá, hình như chỉ có 23 vùng đât thui bạn

3. Dogmeat

Dogmeat C O N T R A

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.