Dynasty Warriors Strikeforce 0 EUR

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi zeroxw, 28/4/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bupbexitin

bupbexitin Donkey Kong

Mình để UMD Mode là M33 rùi vẫn ko chơi đc. Vào game rùi máy tối thui rùi tắt nguồn lun.

2. Fukami Touko

Fukami Touko °✧✯Azem✯✧° Moderator Lão Làng GVN

WTF lv28 mà còn đánh Yellow Turban :o, tớ luyện Ma Chao lên lv10 xài 4 cái meatbun là dẹp xong 3 anh em nhà Trương :">, có điều bây giờ đang stuck ở Hu Lao T___T, đánh mấy lần gít dc Lu Bu mà ko git dc con hổ T__T

3. _RainnyKute_

_RainnyKute_ Donkey Kong

đánh trò này đừng có lao thẳng vào mà đánh cả lũ =)) nên dụ từng thằng ra mà đánh mà dụ ra gần cửa í đánh thấy đuối thì lại ra bơm máu fury rùi lại vào đánh tiếp :-* nói về Weapon thì chơi Spear của Zhao Yun là khả quan nhất có air combo ngon mà :P

4. Darkillusion

Darkillusion T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Mình vào lúc nào cũng thấy 3 anh kè kè với nhau ,đập xong cột sét ,đánh 3 anh tưởng chết rồi bật dậy 3 anh fury nhìn nản kinh :|

Cho hỏi là khi victory rồi mới nhặt material thì có được tính ko ?

5. RisingPhoenix

RisingPhoenix Donkey Kong

6. OmonAyame

OmonAyame Legend of Zelda

Victory xong nó cho mình di chuyển để nhặt chứ còn gì nữa. Tính bình thường. Mấy cái tớ nhặt của boss về check thấy đầy đủ.
    Kè kè mình xông vào đánh vài phát nhưng chỉ để nhử thôi rồi nhảy xuống chẳng hạn, kiểu gì cũng xé lẻ chúng nó ra được. Bạn linh động 1 chút là được. Nên làm cái Chi Spring lắp vào thêm 1 jump mà đánh. Thêm viên Critical orb lắp vào weapon nữa đánh sẽ thuận lợi hơn.

7. _RainnyKute_

_RainnyKute_ Donkey Kong

mấy cái combo của pác lingtong đánh đc bọn tầm 3.5 sao trở xuống là ngon :P từ 4 sao thì hơi khó

8. bboydc

bboydc Mr & Ms Pac-Man

nhìn đẹp đó anh :D, mỗi tội cái này đánh tướng mới sướng, toàn đánh mấy con tép riu chưa hết 1/3 combo đã die rôi :))

9. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Mình cũng chơi triệu vân,bác dụ thế nào thế,bày mình ví,đánh chưa qua màn này:|

10. OmonAyame

OmonAyame Legend of Zelda

Lúc cái đài nó bay lên thật cao thì bác nhảy sang cái đài, gõ cho 1 thằng rơi xuống phía dưới mình giậm xuống thật nhanh, vừa đánh vừa ép thằng bị rơi ra xa. Thường thì bọn kia ít khi bám theo do chúng bị vướng trên cái đài cao=))

11. Fukami Touko

ko dụ nó cũng tự động bay vô ( lúc chưa hóa chaos), tranh thủ chạy vô giữa hóa chaos(khi tụi nó hóa rồi nhá :) ), Zhao yun đánh tốt, thủ khá, nhảy cũng cao =)), 3 anh em họ Trương cũng ko thành vấn đề :">

12. Mighty_OrOcHi

Mighty_OrOcHi The Warrior of Light

Chủ yếu là lv mấy lv đầu thỳ đánh nó khó, nên start với char nào có def và hp cao như guan yu với ma chao. Chi mấy lv đầu toàn là đồ nhảm :( thấy nâng cấp sta hiệu quả hơn :>

13. vincent1002

vincent1002 Youtube Master Race

Trời ơi chủ yếu mình biết cách lựa vũ khí cho mỗi màng mà đánh thôi, đánh song kiếm đẹp nhất nhưng damage ko cao lắm, đánh con hổ ngay HU LAO thì cách dễ nhất la cầm cây búa thật to chạy ra ngay cái góc ngay chân nó cứ đập tam giác, đánh hơi lâu chút nhưng đỡ tốn máu. Về sau lv cao đánh kiếm có tia chưởng ra là vô đối,ép thêm cục ngọc lữa đánh thì nhìn không phê thì thội.Tui phá băng từ hồi còn tiếng nhật giờ down bảng eur chơi lại cho vui ^^

14. hoangvietok

hoangvietok Legend of Zelda

Cái bảng EU này có gì mới ko hay giống bảng J cầy nát rồi ?:) , damage cao chọn loại giống thằng lubu ấy ép cục ngọc băng nó dính băng dễ đập hơn :D

15. buomma

buomma Dragon Quest

combo xem ở đâu vậy ... ... .. ...

16. bboydc

bboydc Mr & Ms Pac-Man

tự mò ra thôi không xem ở đâu được bạn ạ, nó có rất nhiều cách đánh khác nhau nên cứ tự nghĩ ra một combo đẹp mắt cho riêng mình, have fun :D

17. _Midas_

_Midas_ Dragon Quest

Bực rồi đấy :-w cuối tuần này ngồi đặt hàng 1 em Strikeforce trên mạng giờ :-w

18. Fukami Touko

có ai tới màn Mei Castle hạ Dong Zhou chưa =.=, thèng Dong Zhou đểu quá biến hình xong là nhảy lên con quái đứng đợi thời =.=, đánh Hu Lao thì còn bít đường đánh, còn ở đây thì bó tay =.=

19. zeroxw

zeroxw Youtube Master Race

Bản jp tớ chơi wa màn đó rồi, he he chán nhất 2 màn đánh LUBU một màn đánh trong thành bị lụt toàn nước, rơi xuống là nó chuyển mình về lại vị trí ban đầu, phải xái Cross Pike + item nhảy 3 bước + Dash 3 bước để đánh trên không với nó, hic hic

có cheat nè, anh em ai cần thì xài

20. hoang3blc

hoang3blc ♥ I'm Your SUPE

ặc , game mới ra đc 2 ngày bác đã ném cheat lên rồi =.= !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.