[E3 - Day #2] - PS vita trailers , 8h sáng 7/6 Wii U Games Shocase ...

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Hung_real, 23/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hathientu1

hathientu1 Donkey Kong

Ôi tía ơi! Cái gameplay cùi ghẻ thế mà Best Shooter á?!?!?!

2. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran GVN Veteran

Xem ở trang nào thế, xem ở trang khác nó ghi best shooter là Border Land bản mới

3. Hoursea

Hoursea Mayor of SimCity GVN Veteran

What the :@) ?

4. gtacitycrazy06

gtacitycrazy06 Sonic the Hedgehog GVN Veteran

ở đây ai cũng có quyền post những suy nghĩ của mình về một game nào đó. nếu tôi ko thích game nào đó thì tôi cũng có thể nói suy nghĩ của tôi. bạn chơi gì bạn chơi mà ai sủa mặc ai thì bạn còn vào đây bàn luận làm quái gì? để bạn ko đồng ý với ai thì bạn sủa vào mặt người khác cho vui à? tôi chê MW3 dù có thể suy nghĩ của tôi ko làm nhiều người đồng ý nhưng tôi cũng có lý do để chê, và tôi hay đem ra chê mỗi MW3 cũng ko có nghĩa tôi ghét nó cay cú đến thế. giống như bây giờ nói chuyện bạn bè với nhau đem một thằng bạn ra để so sánh với thằng hơn nó thì có nghĩa tôi ghét nó à?
    nếu bạn ko đồng ý đến nỗi bạn ko chịu dc thì bạn ít ra cũng có thể nói năng lý lẽ sao đó để tôi hiểu là tôi là thằng ngu có suy nghĩ ngu. còn đằng này bạn đơn giản nói "tao chơi gì chúng mày sủa gì mặc chúng mày, mày nói gì thì tao cũng chẳng quan tâm" thì bạn chả khác gì cái thứ đàn bà thiếu lí lẽ để nói nên chỉ nói loáng thoáng cho đỡ ghét.
    có phải fan thật sự là người phải gắn bó với cả dòng game mặc dù game có những thay đổi làm nó mất chất? ko. fan thực sự là những người chơi những bản COD đầu tiên, những người đã làm cho series thành công, những người cho nó sự sống. MW1 và MW2 là 2 game hay và rồi sau đó Activision quyết định rape cả dòng game bằng cách cho ra một sản phẩm thiếu chất lượng như MW3. và giờ MW3 ko hay thì tôi có nhất định phải thích MW3 vì tôi là fan của dòng game? tưởng tượng tự nhiên GTA V ảnh bị mất chất lượng để giữ dc khung hình, có một cốt truyện rẻ tiền, single player 6h chơi trong khi multiplayer thì dc đầu tư chất lượng, ai muốn có thêm map thì phải down DLC. theo logic "fanboyism" thì những ai là fan của GTA sẽ thích bản GTA này, rồi bây giờ FIFA 13 biến thành camera first person thì fan của FIFA vẫn thích FIFA 13?
    bạn namhaitac thật ra mà nói bao che cho MW3 quá nhiều, nhưng vì bạn ấy thích nó quá, và đó là lẽ riêng của bạn ấy. và cho dù tôi có chê game tới đâu thì tôi cũng chả nói nặng bạn ấy bao giờ, vì tôi biết mình đang nói với một người trái với những gì mình nghĩ, cho nên cái bài vừa rồi bạn ấy reply mình chẳng nói gì nhiều vì sợ tự nhiên có mỗi một cái vụ bàn về ending mà gây ra mâu thuẩn thì chả ra gì.
    MW3 ko dở, nhưng nó ko đáng làm một cái sequel cho cả dòng series như thế. nó ko có ý nghĩa gì, và ko hề có cảm giác mình đang chơi một sequel cuối cùng của MW.
    mình chơi game lậu, ừ. nhưng bây giờ nếu có tiền thì mình cũng chả bỏ ra 60$ để mua một game ko khác gì một expansive dở cho MW2. vào đây đi đem COD ra bàn luận thì tôi cũng sai. ừ thì tôi phản ứng thái quá. nhưng nếu bạn ghét tôi hơn ghét suy nghĩ của tôi thì xin mời bạn chia sẽ qua PM chứ đừng dùng cái khái niệm "ai sủa kệ ai" của bạn.

rút ra cho cùng thì trong E3 cũng đâu có game FPS nào ngoài BO2 đâu :@)

Chỉnh sửa cuối: 14/6/12
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.