Echo of Soul - US - English - Publisher: Aeriagames

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi NhoMt, 24/4/15.

?

Bạn có chiến game này ko không ?

1. Có.

46 phiếu
    51.1%
  2. Không.

44 phiếu
    48.9%
  1. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

bên kia tịt xong lại sang bên này à
    ko có lửa thì làm gì có khói

"Chúng Nó đéo hiểu đc dìm hàng , ném gạch nó khác với thảo luận góp ý thế nào đâu"
    thánh nhân giải thích hộ cái cho mở mang đâu óc ? :@)

"Chúng mày hãy để ai thích chơi gì quyền của họ đi"
    ai cấm chơi ? nhưng cũng chả ai cấm thảo luận

"đéo cần chúng mày chơi đc mấy bữa phải dạy đâu "
    ai dạy hay mấy thằng tiểu nhân mới nghĩ thế, có phải thánh nhân như ai đâu mà đòi dạy ? bụng tiểu nhân suy lòng quân tử à ?

mồm mở ba câu ra chửi ko óc với chó, vậy mà cũng nói chuyện được với những thằng như vậy thì mày nghĩ mày là con người à ?
    thể loại sida đến chửi cũng ngu =))

Chỉnh sửa cuối: 21/5/15
  2. KTAx57

KTAx57 T.E.T.Я.I.S GameOver

Đừng quote tao nữa tao đéo rảnh mà trả lời với thằng ko não mà cũng làm BQT như mày đâu hoangsea ạ , mày nói đc cái đéo gì bên topic MH ? , ngồi xem đc 1 2 clip xong phán nhu bố tướng, bị phân tích cái ngu thì câm như hến đổi đề tài , xong rủ sang game mày solo như thằng não cờ hó bec-gie hả ? . Ngu thì cũng vừa vừa chừa phần người khác nhé . Topic kẹc nào cũng phải vào xỉa sói như con công nhân nghành mới thích :) , đéo dìm hàng ném gạch đâu , đúng là gái công nhân nghành già mồm =)) .

Câm và cút dùm tao trả lời ngu mà cứ thích quote trả lời
    :-@.

3. o0hoangsea0o

thì mày có trả lời đếch nổi đâu mà rảnh ?
    nói thẳng ra là trình độ có hạn nên ko dám trả lời nhưng vẫn ra vẻ thanh cao =))

ai rủ solo ? chỉ kêu sang tryhard thử nhận thưởng thôi mà. Cũng như ai đó đòi phải tryhard cái MH ấy.
    mình nói thì được người khác nói lại như thế thì kêu não chó ? hoá ra tự sản xuất tự ăn à, vui tính phết =))

chả hiểu thằng nào phân tích hay thằng này phân tích xong chả thấy thằng nào post trả lời nổi 1 cái
    mồm kêu ko rảnh trả lời nhưng vẫn thò mồm vào chửi được =))
    vô học nó thể hiện ở đấy chứ còn ở đâu
    comment xong ko thấy nhục à ?

post cuối với thằng này và black list, mày có post nữa nó cũng ko hiện bài đâu
    thoải mái đi :@)

4. pleasebean

pleasebean Legend of Zelda

ĐCM các thanh niên đã êm rồi thì cứ kệ nó đi dở thì ng ta nói dở mình thấy hay thì mình cứ chơi đã biết từng war rồi cứ khoái lôi nó lên cho nó có cớ war tiếp cái topic đã lạc đề lắm rồi muốn tôn trọng topic thì chịu khó nhịn nhục để người ta vô còn thấy yên tâm mà chơi.

Giờ 2 thằng trên ko nhịn nhau đc nữa là thêm trận war nữa !!!

5. KTAx57

KTAx57 T.E.T.Я.I.S GameOver

Bảo câm và cút mà vẫn gáy hả , mày kêu game chán game chậm , mà còn đéo chơi nổi đc 1/1000 của game ko thấy ngu hả ? , tao ko dám mà cũng chưa bảo sang game nào tryhard cả , đọc kỹ nhé ko não , bởi vì tao chưa chơi nên không dám nhận xét ngu như mày? . Mày có ngon thì chơi đc hết game tryhard nó hết đi ý thì hãy quay ra kêu nó chán , hay newbi tập chơi đc vài bữa nản éo chơi đc thì quay ra dìm hàng ? , nó chán mà nó có cả 1 cộng đồng fan quốc tế đó, mày qua fanpage của họ kêu chán xem họ có nhét đặc sản vào mõm ko ?.

Có cần tao cho mày fanpage MH để mày sang thể hiện lý luận Game chậm là chán của mày ko hả tester pro thế giới =))

Mày có khôn thì có thể nói đéo hợp chán với mày thì người ta còn nghĩ mày có tý não , chứ vào topic của người ta là phán chán rồi như lol thì người ta lại đánh giá mày khac đó , tao nói vậy sợ mày cũng chưa chắc hiểu đâu .

Góp ý thảo luận nó khác với mấy thằng ngu thích dìm hàng ném gạch để thể hiện bản thân như mày đó đã hiểu chưa ? .

Giờ chẳng lẽ tao cũng mời mày qua game tao solo, cho mẹ mày 1 năm cày xong ra solo lại với tao nhé , ý mày là vậy phải ko hả ko não ? .

Bảo mày đéo có não còn nhẹ đó, vì cơ bản mày đéo hiểu đc cái vấn đề nằm ở đâu ku ạ .

Chỉnh sửa cuối: 21/5/15
  6. Saggit

Saggit Fire in the hole! Lão Làng GVN

nhịn làm gì, bức bối thì cứ xả ra đi cho thoải mái

7. longnddn

longnddn Mr & Ms Pac-Man

dạo này sôi nổi gớm :))

8. 325i08

325i08 Youtube Master Race

Cho em đổi chủ đề chút ạ. Em thấy game này có cái BF 15v15 relax rất tốt. Em ko có thời gian cày cuốc nhiều, từ lúc cài cái pingzapper của bác gì ở trên gt, em chơi BF toàn top 1,2 sướng vãi, ko biết mình hên hay tụi nước ngoài nó pvp gà kakaka. Tối đi làm về login vô BF vài turn cũng lọ mọ lên dc lvl52, chưa biết endgame có phải đầu tư đồ đạc gì nhiều ko nhưng đối với em thế là đủ giải trí rồi. Qua rồi cái thời ném vài trăm chai vô L2 với Aion...

9. Fenris

Fenris C O N T R A Lão Làng GVN

nói chung là test vậy là đủ rồi , mong nó OB sớm sớm rồi chơi , giờ cày lên cao phí thời gian thêm

10. Undersword

Undersword Legend of Zelda

Cần gì phải xin phép hả bác.
    Đây là nhà của các bác mà
    quan tâm mẹ gì bọn rãnh rỗi :1cool_look_down:

11. xxhellboy

xxhellboy Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

lv 60 bắt đầu sắm set pve với pvp 60, chiến trường 60 thì khó hơn 1-59 nhìu ^_^ đồ trên lv 63 thì xài ngọc Lucid, cái này là cái đốt tiền nè :D

12. xFatal

xFatal Dragon Quest

cho mình hỏi chút, set pve 60 nhìn chỉ số không có gì, trong khi set pvp 60 rất rẻ mua được ngay mà chỉ số lại khủng, thế thì cần gì set pve nữa?

13. NhoMt

NhoMt Dễ Thương

Thôi mấy bác việc ai lấy làm đi, war làm gì mệt người ^^.
    - Nói qua chút về failure của Gamevn này:
    + Ngủ quên trên chiến thắng (BQT đi cày cho các cty game hết thời gian đâu lo cho forum), ko chịu thay đổi, ôm khư khư con VBB. Mãi mới chịu lên XEN, vì VBB tương tác cộng đồng nó ẻo quá nên dân tình chán.
    + Sự bùng nổ của các Group trên FB. (Nhanh gọn, tự do chém gió ko sợ Éc mìn với Mod thông át).
    + Thiếu các Review và các bài viết có chất lượng thực sự, toàn young buffalo húc nhau.
    + Sự bùng nổ của Youtube, có gì lên đó xem guide, walking thoughts nhanh gọn tiện lợi.

Theo mình đánh giá thì GAMEVN đã hoàn thành tốt nghĩa vụ của nó trong quá khứ, giờ tới thời điểm này nó ko phù hợp nữa nên bị đào thải thôi.
    Giờ cứ có team chịu khó viết NEWS với REVIEW điên cuồng dạng fast food giống lũ gamek hút khách hơn ấy :(fight)

14. o0hoangsea0o

game K là trang tin mục tiêu nó khác
    GVN là forum để trao đổi mục tiêu nó khác
    bọn game K chả suốt ngày sang đây la liếm kiếm bài đăng chứ lạ gì
    các game onl mới về thì lúc nào topic vẫn từ GVN mà ra đầu tiên cả, chưa thấy dấu hiệu gì gọi là "đào thải" :@)

15. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

bọn trâu bò trên fb cũng toàn copy trắng trợn bên GVN này chứ đâu :2cool_go:

16. Gaunhoidam

Gaunhoidam Donkey Kong

Game kặc chứ K kiếc gì =))

Từ thằng nhà báo tới thằng admin toàn bọn d' có não. Ăn cắp bài trang khác về đăng, bài nước ngoài thì auto google dịch, thằng nhà báo thì văn chương như bọn cấp 2 lủng cả củng. Lượng View ít thì giật tít gây war =))

17. Fenris

Fenris C O N T R A Lão Làng GVN

gameK toàn bọn nhéo bên này ngắt bên kia , có thằng nào chơi game đâu
    lâu lâu thấy chúng nó phán nhiều game như đúng rồi , toàn thánh youtube rồi phán , mấy thằng viết bài có thằng nào biết chơi game đâu

18. NhoMt

NhoMt Dễ Thương

Join từ 2006 tới giờ, suy nghĩ xem hồi xưa lượng truy cập của GAMEVN như thế nào và bây giờ như thế nào thì sẽ tự hiểu từ "Đào Thải".
    Hay là share nick cho nhau nên ko hiểu đc hồi xưa thế nào và bây giờ thế nào?
    Với thâm niên của GAMEVN mà lượt truy cập èo uột như bây giờ thì failure nặng lắm rồi.
    GAMEVN vẫn còn các bài viết về các game mới là vẫn còn tồn tại những members hardcore thực sự hoạt động, họ chơi thực sự, đánh giá thực sự. Ko như thằng GEK CAK kia toàn lũ ất ơ chưa chắc biết chơi game đâu, hóng rồi điểm tin giật tít thôi.
    Về thằng Gen cak hay hóng mấy bạn nói phía trên ấy, rõ ràng tụi lá cải chuyên đi hóng hớt ấy thì ai cũng biết rồi, vấn đề chỗ chúng nó hóng hớt quá nhanh, và với visitor bây giờ đôi khi chỉ cần đọc lướt qua điểm tin thôi, cần gì thảo luận đâu. Và cái số lượng người chỉ cần lướt qua điểm tin quá đông đảo và hung hãn nên nó mới thành công hơn.

Đảo lại vấn đề GAMEVN, có lẽ để GAMEVN có nhiều người hoạt động hơn thì cần những bài viết ngon lành hơn của các bạn hardcore, chơi và review, feeling ... Truyền lửa cho cộng đồng. Thực tế nhất là mấy bác đang war thì stop đc rồi, mình nói ngay từ đầu mõi bạn có một Gu riêng về game play, sở thích, nên với bạn là dở nhưng người khác lại thích. Nên các bạn cứ chơi và cảm nhận :v ... Đừng cày vài level rồi viết review ngay như mấy ôn con ở mấy trang game nó post lên youtube thì cần phải xem lại tác phẩm "Đôi Mắt" của NAM CAO để học cách đánh giá một cái gì đó.

Thôi ai về nhà người ấy cày kéo đi :))

19. o0hoangsea0o

thế thử so sánh lượng forum từ thời đấy đến giớ nó cấp tiến bao nhiêu lần ?
    trước gvn là độc quyền, giờ lượng forum về game hoặc đá sang mảng game giờ không phải là ít mà chính cái bọn có nhiều mảng, nó lại có tổng người tham gia đông hơn trong khi gvn chỉ lấy chủ đề game và chỉ thảo luận là chính
    gvn chỉ chuyên về mảng forum, chưa kể giờ nhu cầu người xem về game nó chia làm nhiều mảng hơn do đó người xem cũng phải đá sang các trang khác vậy lương truy cập bị ít đi là điều hiển nhiên
    chưa kể các trang chuyên ngành liên tục mọc lên làm nhiều box của GVN ngày càng chết dần

"đào thải" thì ko biết chứ đến khi nào mấy thằng lá cải hoặc trang thông tin còn phải đưa bài từ gvn thì chả bao giờ dẹo được
    cái chính là nhân lực trước giờ thêm thì ít giảm thì nhiều nên chỉ có thể được như vậy

mang tiếng này nọ so sánh nhưng chưa đủ sâu, nếu chỉ nhìn vào con số mà nhận xét thì ai cũng có thể làm được
    nước chảy đá cũng phải mòn, nhưng đào thải thì vẫn còn xa xăm lắm

Chỉnh sửa cuối: 22/5/15
  20. xxhellboy

xxhellboy Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

ko có set pve thì bác ko làm Q hay đi dungeon đc nhé T_T, đánh quái éo mất máu đâu