Em gái họ hàng xa yêu , phải làm sao

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Boy giả gay, 13/6/12.

1. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Nghe có vẻ trên thông thiên văn dưới tưởng địa lý, Pro đến thế mà cần phải lên forum hỏi cách "liếm" thì ảo rồi còn gì nữa =))

15t = mấy cuốn, chắc luật sư rõ hơn ai hết rồi =))

Chỉnh sửa cuối: 14/6/12
  2. IconMaddog

IconMaddog You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Mát quá... !!! Lượn thôi...:2cool_go: vèo vèo

La liếm trẻ em là người xấu... Không chỉ đâu.

3. Phá Long

Phá Long Mario & Luigi Lão Làng GVN

Tới đây thì khẳng định được 1 điều : chủ thớt có vấn đề về nhận thức ! khẳng định luôn là không được giáo dục đầy đủ. Loạn luân trên phương diện pháp luật chỉ là 1 định nghĩa đã được công thức hóa, trên thực tế thì hoàn toàn khác ... Và dưới mọi lý do giải thích (kể cả tình yêu lẫn hoàn cảnh) thì cũng không vượt qua được 4 chữ ĐẠI NGHỊCH BẤT ĐẠO ! thắc mắc thì về hỏi ba mẹ, ba mẹ không biết thì cố mà hưởng thụ được tí nào hay tí đó đi, nhà nát rồi, ko cứu được đâu !

Thứ 2, từ LA LIẾM ở đây dễ hiểu nhất là xếp hình rồi chia tay: Thỏa mãn ham muốn tình dục thuần túy + lừa đảo tình cảm về cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng ! Ai ủng hộ thì ủng hộ, nhưng tôi không tư vấn cho những con người có tâm địa như thế này, tâm sự là nơi chia sẻ tâm tư, nguyện vọng, quan điểm để giúp cho người khác vươn lên ít nhất là về mặt suy nghĩ chứ không phải nơi chứa chấp những suy nghĩ manh động và báng bổ các giá trị đạo đức xã hội như thế này ! post trước đã nhắc nhở nhưng vẫn không nhận ra.

Thứ 3, 15 tuổi, nếu manh động thì tự hiểu, cho dù có thể che giấu với luật pháp, nhưng hệ quả của nó thì cái loại chủ thớt chưa bao giờ lường được, chỉ cần 1 sơ hở, cái cuộc đời của chủ thớt sẽ rẽ sang 1 hướng khác, 1 trang khác và không bao giờ trở lại được ! Vào mà ủng hộ cho sướng cái miệng nhé các đồng chí !

Thôi, cứ thoải mái mà tranh luận nhé, chúc may mắn !

Chỉnh sửa cuối: 14/6/12
  4. Boy giả gay

Boy giả gay Youtube Master Race

không thể gọi là có vẻ được cậu ạ, làm người đi đâu cũng có lòng tự trọng mà tớ tưởng cậu nguy hiểm nên mới viết 1 bài dài nhằng để mà thông não cậu thôi, những cái cậu chém nó sai thì tớ mới có cái để mà đáp , chắc tại khi gặp " người nguy hiểm " nên tớ Pro đột xuất nó thế ế

mà ở bên post cũ cậu nói là LL chứ ko nói gì đến tuổi nhé , và còn liếm thì cũng phải ì ạch 1 thời gian và thời gian đó 16t là vừa, tớ chả nói là liếm liền cả, đây không phải dê cụ .

to Phá đại ca : cám ơn anh đại đã chân tình chỉ bảo, mặc dù anh đại có vẻ không thích gì em mấy, nhưng hình như anh đang hơi trầm trọng hóa vấn đề, cái liếm la ở đây thì anh em con trai với nhau nó vẫn nói hàng ngày, và ý nghĩa thì cũng nhàn nhạt còn nếu phân tích rõ thì hiểu là " tán tỉnh rồi sờ mó theo trình tự " chứ đâu đến nỗi là phải ụ éo , sếch, tình dục đâu anh đại, anh lại qan trọng hóa vấn đề.

còn về nhận thức thì tất nhiên em cũng hiểu, hiểu cái luật và hình thức thì em ko LL , nhưng nếu phập vào thì dân gian sẽ vẫn cho đó là nghịch đạo , nhưng..... ôi, nếu mà nói về cái ý thức nó tốt đến vậy thì đúng là em ko cần phải lập topic đâu, giống như kiểu , " má cất tiền trong tủ, biết lấy xài là sai nhưng có đứa vẫn lấy đấy thôi " , em không phải bào chữa về cái độ bệnh của em nhưng đại khái có miếng thịt bò trước mắt mà không ngửi, không ăn được thì phí lắm anh ạ .

về cái tư tưởng la liếm thì nói thẳng cũng biết là không nên , và em cũng ko có ý định phập ngay, giờ tán xong để dành, lớn lên rồi tùy cơ , với lại em nghĩ cái chỗ này thì toàn đàn ông với nhau thôi, vào khai báo mấy cái tư tưởng bệnh hoạn thì ngỡ sẽ được thông cảm, đâu ngờ anh đại quân tử quá thì em đành chịu . =((

5. Siscon

Siscon シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

15 tuổi nó sẽ khác với sau này ông anh ạ.Có thể giờ em ấy còn trẻ chưa nhận thức nghĩ rằng tình anh em thông thường là tình yêu rồi sao,co thể sau này em ấy lớn lên sẽ nghĩ khác,chủ thớt mà chơi tới bến coi chừng trúng lịch miễn phí.Bản thân em thì nghĩ tình yêu kiểu gì có bang bổ tới đâu thì nếu yêu thật sự,đã nhận thức được và biêt nghĩ cho nhau thì cũng đáng quý thôi, quan trọng là cái hậu quả nhơn tiền của nó.Ma em nghĩ là bật làm anh minh nên làm công tác cách mạng cho em mình hiểu ra vấn đề

6. bongbongbong

bongbongbong Persian Prince

Phang tới bến đi, nếu bạn họ Trần thì đổ lỗi tại ngày xưa mấy ông vua nhà mình toàn làm trò xếp hình đó :2cool_sexy_girl:

7. tungxu

tungxu Youtube Master Race

em gái bạn là My Sói à ??
    coi chừng Sói đấy

8. tập yêu

tập yêu Youtube Master Race

Hồi trước mình đi học xa nhà, 17 18 tuổi mà ông nội mình không cho đến nhà bác họ xa (5 đời) ở, vì nhà đó có chị gái bằng tuổi :(.

9. dung.lonely

dung.lonely Mario & Luigi

chảo cũng ko đỡ đc đâu ^^

10. mrivan

mrivan Donkey Kong

nếu là thật thì ko nên, có tự truyện bác gì bên liên xô về việc này rồi, khá là thảm .

11. darklord1812.

darklord1812. Mario & Luigi

@Chủ thớt:Thôi nào hôm bữa share ta đt rồi thì ca này để ta lo, đừng tham quá mà trở thành tội nhân thiên cổ :-"