[ENG] God Eater Burst

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi killmek2x, 15/3/11.

1. silverbret9

silverbret9 Dragon Quest

camera đúng là cực kì khó chịu, mà cái khoản build quần áo vũ khí mới như nào thế, sang đến diff2 rồi mà chẳng thấy.?

2. Lyrics

Lyrics The Warrior of Light

ở đại sảnh có 4 cái máy tính hình trọn . Bạn click vào đó . Chọn Equipment > Craft > .........

3. Arisato Minato

Arisato Minato Sith Lord Revan

Có bạn nào đánh được con Vajra chưa.

Mình chơi set của Chi-you đánh con Vajra mãi mà nó không chịu chết, ấy là đã toàn nhằm vào đuôi và chân mà chặt chém rồi 8-}

4. Lyrics

Lyrics The Warrior of Light

Vajra bạn để ý Move của nó là đc mà .
    Còn này h0k khó đánh . cố gắng giữ khoảng cách , khi nó tụ 5 tia điện thì áp sát đánh . nó vào Rage thì sử dụng Khiêng nhiều chút . Sẽ hạn chế đc nhiều đó .

5. Karyuu

Karyuu T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Spam bomb với trap nhìu vào bạn \m/. Tớ cũng vật vã 15min mới kill nó xong 8-}. Tớ xài cây Shortsword của Chi-you, Sniper đầu game up lên, với khiêng + Step Dis với Step Master :D.

6. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

nói thiệt đánh con này còn dễ hơn 2 con chi-you =))
    đánh 2 con chi - nó còn bay nhảy lung tung :|

7. Karyuu

2 Chi-you mình xài súng phơ nó rất nhiệt tình ;)). Xài devour lấy đc bomb của nó 8-}. Bay lên phơ ngay cánh chừng 5 - 6 phát là banh =)). Rùi cứ combo vô tay nó là tử ẹo. Mình thì thấy Chi-you dễ hơn ấy chứ 8-}. Chắc là tại vk damage cùi nên thấy Vajra khó đánh ;))

8. Hustlerr

Hustlerr Mario & Luigi

^ con đấy tui đánh đại mà củng qua dc 4,5 con rồi , cách đánh thì me đuôi , lâu lâu nó đang gồng phép thì devour phát rồi dùng đạn đó bắn vào đầu nó ..... nói chung là dể òm :))

9. Kobo86

Kobo86 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Không ai biết nhóm nào đang làm undub à , nghe giọng lồng tiếng khó đỡ quá :(

10. Arisato Minato

qua được đám đó thì đến nhiệm vụ City Riot.

4 con : 1 Chi-You, 1 Gboros với 2 con Kongous nó thay nhau xa luân chiến làm mình tối tăm cả mặt mũi 8-}

11. shivakl

shivakl Dragon Quest

cái game này tính damg sao vậy? thấy có 5-6 thuộc tính gì đó, mà weapon cũng damg theo thuộc tính chứ ko có damg atk cơ bản rồi + % damg thuộc tính vào như game khác hã ?
    hình như ko có lev up fai ko ? skill học ở đâu vậy ? thấy mỗi cây kiếm khác nhau thì skill /\ khác nhau là nó đó hã ?

cái class controll làm sao update dc ? và nguyên liệu để chế costume quần áo kiếm đâu nhỉ? đang ỡ difficult 2 mà mò wai ko bit

ah còn 1 cái quan trọng là làm sao ra lệnh cho mấy thằng AI theo mình vậy. lúc đầu vào thấy hướng dẫn có phần ra lệnh cho tui kia mà mò mãi ko ra. vô game , team có thằng medic mà nó cứ đễ mình ngũm củ tèo wai` lun

12. MrQuay

MrQuay C O N T R A

^ thứ nhất là bác làm hết đống diff 1 để biết cách đánh, thứ 2 là bác vô Section Elevator >>> Rokies >>> my room >>> view archi >>> Tutorial rôi thưởng thức ;))
    điều khiển AI
    select >>> /_\ >>> chọn cái nào thì [ ] ( cái thứ II dò đường, III tách team ra đánh, IV tập trung lại)
    # lyric: đuôi kịp bác rồi nhá, qua diff 4 :))
    p/s :ai biết kiếm Generator ở đau ko T_T thấy trong item nó nằm dưới đống đò con Vajra T_T

Chỉnh sửa cuối: 17/3/11
  13. kahn3500

kahn3500 Youtube Master Race

Anh ơi sao em chơi được một lát thì nó bị màn hình đen rồi tắt máy luôn anh,máy của em là 1k huhuh đang ghiền trò này mong các anh giúp đỡ

14. Karyuu

phê lòi với cái nv này 8-}. Bom máu như nốc coca 8-}. Trap + bomb xài liên tù tì mà ko thấy suy suyển j` hết :|. Cũng may có em Sakuya buff máu cho chứ ko thì ..... 8-}

15. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

room gvn lại đặt pass ko vào đc nữa rùi :D

16. Thiếp Bột Nhi

Thiếp Bột Nhi Mr & Ms Pac-Man

Ai có thể cho cái list move của bên Sword không , combo như thế nào ấy , hồi chơi bản Jap có thể làm cây kiếm to ra rồi chém xuống mà h ko nhớ nữa T_T

17. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

cái game này thích thg soma nhất , nhìn rất ngầu . con Chi-You công nhận đánh quải thật nếu chơi kg quen , ăn 1 hit của nó mất cả khúc máu , phải nói là bơm lia lịa lun =.=

18. Arisato Minato

Thì đấy, đập con Vajra là ra thôi.

Mình thì mình mong nó rớt ra Chimera Nail mà mãi nó không chịu rớt, toàn Chimera Fur với Generator 8-}e

19. Cobber

Cobber Fire in the hole!

mẹ ơi 1 buổi chiều lên 6 trang, mới tới diff 2 gần finish anh em chơi vèo vèo thế, đánh nhau mình toàn đánh chay nút vuông, có ai cho cái combo hay hay mà vẫn dash hay def kịp thời ih :D

20. Karyuu

Combo tớ hay xài là 3 vuông rùi R + giác :D. Cứ thế mà làm tới. Lâu lâu mới combo 4 giác 8-}. Với lại tuỳ theo tình hình mà đánh thui bạn àh. Chơi 1 hồi là nắm đc quy luật combo thui :D.

Nếu mún combo xong dash nhanh thì khuyên bạn nên xài Shortsword 8-}.

Chỉnh sửa cuối: 17/3/11