English patch RTK 12

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi beanpu, 6/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. twospade

twospade Youtube Master Race

Thank you so much for the patch!

2. 1251992

1251992 The Warrior of Light Lão Làng GVN

bác anhtuan up lại cái crack được ko,link crack 1.6 die ròi còn link upgrade anh hóa thì vẫn chạy

3. NguyenBaViet

NguyenBaViet C O N T R A

chưa có bản patch mới nào nữa sao hả anh em?
    Bản patch Samko này chơi mòn rồi (_)

4. zZNooberyZz

zZNooberyZz Mr & Ms Pac-Man

:9cool_too_sad: Chán ghê , chắc bản nì kô hay = mấy bản trước của nó nên bị các huynh fan ruột dòng game này ném gạch te tua => ít patch Eng vs cả Việt :6cool_sure:
    Còn mình đây là lần đầu chơi dòng game RTK này , lại còn đúng phiên bản XII này nữa :5cool_ops:
    Nhưng mình lại thấy RTK XII chơi cũng rất được đó :6cool_sure:
    :9cool_too_sad: Bác nào hảo tâm làm hộ cái Eng Patch mấy cái chỗ mà thông báo mỗi khi hết turn ấy là em mãn nguyện rầu :6cool_sure:

P/s : Đây là game đầu tiên mình phá đảo sau khi cày nát cái laptop 7 tiếng liên tiếp ( mặc dù chỉ là EZ :2cool_sexy_girl: )

Chỉnh sửa cuối: 4/9/12
  5. chithienvt1

chithienvt1 Youtube Master Race

mình cũng chưa bao giờ update phiên bản nào hết, vậy mình dow cái update 1.006 về và copy vào thì nó có tự update mấy phần của phiên bản khác lên ko? hay là nó chỉ update phần phiên bản 1.006 thui vậy bạn, bạn nào có thể cho mình mấy link update mấy phiên bản khác và crack + English patch luôn nhé, thanks mọi người

---------- Post added at 12:08 ---------- Previous post was at 11:41 ----------

ah cho mình hỏi nữa, làm sao để biết mình đang chơi phiên bản nào vậy, vì mình update bằng cách vào game rùi chọn phần chơi trực tuyến để nó tự động update, mà ko biết phiên bản game nó tự update là phiên bản nào để kiếm crack, ae nào chỉ mình với.

6. thiensu_kute_128

thiensu_kute_128 Donkey Kong

cho hỏi mình dùng win 8 chơi bt thì k sao nhưng mà patch eng vào thì lỗi k vào game đc ... đã ai thử chưa vậy ???

7. PSlYuki

PSlYuki Youtube Master Race

bạn ơi cho mình hỏi làm sao de hết lỗi psrpc.dll vậy minh bấm vao game thì no hiện lên

8. eagleking

eagleking Donkey Kong

9. sanara

sanara Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Chài ơi có vậy cũng hỏi nó bảo thiếu file gì thì lên Google thần chưởng kiếm mà đắp dzo

10. eagleking

eagleking Donkey Kong

11. stopcrying

stopcrying Youtube Master Race

cho mình hỏi mình cài San12 xong update patch 1.0.0.2, sau đó tải Samkok911 Eng Update Patch V.1.0.0.6 về để patch english, chạy thì ok, cũng có english nhưng sao mình tải thêm Cao Shang English Translation 1.25 về chép vào thư mục game thì khi chạy San12 - Cao Shang English cứ bị văng ra là sao nhỉ :D

12. stopcrying

sặn tiện mấy bác cho em hỏi muốn cái button ở menu chính nó có tiếng anh thì sao nhỉ :(

13. anhtuan1051990

anhtuan1051990 FFTG Scholar Moderator Lão Làng GVN

Dùng patch samkok thì chạy bằng San12 - Samkok911 chứ ko phải bằng San12 - Cao Shang English nhé @@.
    Bạn xem trong phần patch cũ, phần cài đặt thủ công ấy, hoặc tìm lại trong forum cũng có một topic về chỉnh sửa h/ả kiểu này.

14. stopcrying

Bạn cho mình hỏi là patch Cao Shang và patch samkok có khác nhau nhiều ko bạn? Mình đang dùng samkok v 1.0.0.7 ko biết có ổn ko nhỉ?

Mình cũng có xem phần cài đặt thủ công nhưng ko hiểu cho lắm, ở phần Button Menu mình thấy có cho một file mình download về thì đấy là file hình và không biết chép vào đâu cả :(

15. stopcrying

Mình đã dùng san12tools và edit dc cái file hình rồi, nhưng gặp rắc rối ở chỗ là đang import 1 file hình khác vào thay thế hình cũ thì ứng dụng san12tools nó treo mình phài tắt đi, mở lại vào tìm file number cũ thì nó trắng bóc à, vô game thì báo lỗi 4005, hix ai help mình với !

16. eagleking

eagleking Donkey Kong

Mình dùng samkok thấy những gì cần thiết đều đã được dịch cả rồi, ko đòi hỏi hơn được. Nếu muốn full english chỉ có chờ koei thôi.

- - - Updated - - -

Mình dùng samkok thấy những gì cần thiết đều đã được dịch cả rồi, ko đòi hỏi hơn được. Nếu muốn full english chỉ có chờ koei thôi.

17. MinhHoangDaLat

MinhHoangDaLat Youtube Master Race

:D vừa tải game về mấy ngày trước, mò toàn tiếng tàu chóng cả mặt. Giờ có patch english rồi chơi sướng quá. THanks các bác

18. kizaru1308

kizaru1308 Mr & Ms Pac-Man

xin lỗi các anh cho em hỏi nhanh gọn nhẹ vì #1 tùm lum quá em chả biết đường nào mà lần :P đầu tiên là down xong về rồi cài, cài xong thì khoan chép cr@ck mà update lên v1.0.0.2 trước rồi mới chép cr@ck, rồi mới update bản mới nhất là v1.0.0.7 phải ko ạ?

19. eagleking

eagleking Donkey Kong

Cài xong thì copy crack 1.0.0.7 vào rồi chơi luôn, nó update trực tiếp ở những file trong đó rồi.

20. gcnn

gcnn Mario & Luigi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.