Event:Bắc Hải Premeir League-Giải Đấu Hàng Tuần - Điều Lệ & Bảng Xếp Hạng Hàng Tuần !

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi bibobom, 27/5/06.

1. Dasgvinh

Dasgvinh Donkey Kong

to Imazingname: chu may cu co gang di! cho du khi chu may phong do cao nhat hoac la truoc day thi anh cung khong ngan dau! Nhung ma nghe noi truoc day len Bac Hai quet sach thi cung ghe that day ! nhung tiec la hoi do khong co anh B52 o do ! Neu co anh o do thi chu may khong the quet sach duoc BH nay dau!! Bay gio anh la cai cot chong troi o BH nay ! Bat cu luc nao ai muon quet sach BH nay thi phai buoc qua anh da!! Nhung ma chu noi quyet sach Bac Hai sao lai thua thang Biciti vay??? hahaha
    to Bibobom: thang nay hoi truoc hay da do a? ket qua ra sao? Sao lai de no noi la quet sach Bac Hai vay???

2. bibobom

bibobom Guest

thì ai mà chả có hưng thịnh, rồi cũng đến hồi tàn thôi...ông cũng vậy thôi...:D...Sơn cũng thua te tua chứ kô phải ăn hết đâu...:D
    to ak9 : tối rảnh thì lên BH chơi, 19h tối nay, bibobom có mặt trên đó đó, có gì đá vài trận chơi...10k/1 trận nhé...:D...số đt nè : 0989106204, Tuấn...hy vọng gặp bác

3. a9k

a9k Youtube Master Race

toi nay 6h minh len Bac Hai đá với B52 á, B52 chấp mình lấy Newcastle, Bibom rảnh lên đó chơi lun di

4. bibobom

bibobom Guest

có mà...heheh...tối nay 7h lên đó đó...:D...mà mẹ, New cũng mạnh chứ có yếu gì đâu...kô tin, vạch cái đội hình nó ra mà coi...:D

5. dongbaii

dongbaii Mr & Ms Pac-Man

bom ,đá với anh không ? chiều nay ...đá chơi không ăn tiền ..đá tiền gun tay

6. bibobom

bibobom Guest

vậy có gì anh lên BH lun đi...vì em có hẹn trên đó...mà thằng ấy nó nhiệt tình wá...em mà kô đi thì coi sao dc...còn kô thì em hẹn anh bữa khác...emhay rảnh buổi tối...em có số của anh rồi phải kô ta ?

7. dongbaii

dongbaii Mr & Ms Pac-Man

7h tối hỉ ,chắc 9h mới ghé được ...bây giờ anh đá cũng được được ..tốn tiền đá giao hữu ở vũ dũng không ít rồi ..he ..he

8. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

anh lên đá với em đi, em đang ở trên ấy.....10k/trận giao hữu nghen anh

9. bibobom

bibobom Guest

anh dongbai, nhắn tin lại cho emm để em bít số của anh cái, tự nhiên đâu mất tiêu rồi anh àh...đúng là hữu sự mới thấy thiếu...:D...số của là 0989106204.

10. redbiking

redbiking Mario & Luigi

à ra là việt à . cứ tưởng chú nào :D .Nhưng mà việt nào ta - đá với anh chưa ???( có phải việt đá trận 5phút không ta ? )

11. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

ặc...em nay cũng chưa biết mặt anh nè...có thể biết mặt nhưng ko biết tên :))....em hồi đó giờ ko có đá trận 5' đâu ;))...chỉ đá trận 30', 5k/trận:D =))....đá xong muốn ăn đc vài chục k là vào tiệm đo mắt ngay :D =))....mới đá với B52 xong hơi nhức mắt....hic...cho con mắt nó nghỉ đã :(

12. buibathanh

buibathanh Youtube Master Race

@imazingname:kêu anh của ông trả tui 100k đi,rồi nói gì thì nói.BÍt Sơn Plix đá hay nhưng về hỏi lại ai quét ai nhé,đừng có mạnh miệng mà quét sạch BH nha,nói ko bít ngượng ah`

13. Sn_FreddyGuarin

Sn_FreddyGuarin Mr & Ms Pac-Man

Sợ nhỉ?Cột chống trời:-?Thằng Imazingname mau ra mặt đấu với cột chống trời đê không để lâu nó mục mẹ nó mất hết cái để đốn

14. Dasgvinh

Dasgvinh Donkey Kong

to SN_freddyguarin: chu may o Ha Noi a? cu vao day pha dam ko a! Hi vong se co dip duoc tiep chu may!!
    to anh em BH: co ai co moi nao da 500k/1tran ko?? Neu co moi ngon vay thi goi B52 tui nhe!!!

15. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

Thôi! tao thấy lão B52 tâm lý ko ổn bằng cậu Thành đâu....lão B52 nhà mình ăn thì ko sao...chứ thua khoảng 2-3 trận gì đó là dễ đánh mất khả năng của mình lắm....Ông B52 nên rút kinh nghiệm đê....anh em góp ý cho tiến bộ hơn đó ;;)....quên, thiếu tui 90k, mai nhớ trả nhé ;))

16. Sn_FreddyGuarin

Tại ngứa tai cách ăn nói của ông anh thoai:-"Hy vọng được tiếp tui hả.Đừng mơ;))VN mà đòi Brazil sang đá à=))

17. achilles_n.1

achilles_n.1 C O N T R A

coi chừng ổng là Brazil (vì đá giải ổng hay lấy Brazil :D) mày là VN đó :))

18. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

T.T cứ gặp B52 là lại bay sớm ::( . Thế là thế nào nhỉ :-? ^:)^

19. Dasgvinh

Dasgvinh Donkey Kong

nhận ra rồi , chú AJ đây mà , chú không xưng tên xưng họ làm cứ tưởng thằng nào chứ ? người quen cả anh em ơi.ok

20. Sn_FreddyGuarin

Biết quái được.Pes 5 còn hơi nể Bra chứ sang bóng này Bra chấp mẹ một mắt:))