Event Đại Mạc Dậy Sóng

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi conquest312, 26/10/07.

1. destroyman

destroyman Youtube Master Race

Mà phải nói rằng công lao là của tất cả những người trong sv đấy chứ :D

2. lonelykiller_113

lonelykiller_113 Mr & Ms Pac-Man

sv các bạn đoàn kết thật chứ sv 5 thì =)) gây lộn suốt ngày

3. thuanminh

thuanminh †¤ Diệu Thủ Thư Sinh ¤†

:)) còn ít người mà ko đoàn kết thì còn gì là sv
    sv 9 là sv luôn luôn offline hàng tháng với nhau mà .. thân cả trong lẫn ngòai

4. TraiLangBat_Vnn

TraiLangBat_Vnn Youtube Master Race

chẹp, xin được post bài cuối cùng tranh luận với con người này :
    đang ở forum GVN thì toàn réo sang forum tsonline, nếu coi những bài viết trong GVN ko mang nhiều ý nghĩa thì còn vào làm gì nữa vậy, tại forum này thì ko bình luận trao đổi đươc hả mà phải vào forum kìa, đã có suy nghĩ vậy thì làm ơn nín dùm , vì đã coi chất lượng thông tin trong GVN ko ra gì , coi những member GVN thua kém với tsonline , mà mặc dù cứ nhắc đến forum tsonline nhưng cũng chỉ lấy nó ra để lấp liếm cho những câu nói của mình chứ có dẫn chứng chỉ ra được điều gì có trong đó đâu
    tôi nói câu trước của PRO vả vào mồm câu sau, và đã có giải thích vì sao lại là vả vào mồm câu sau rồi, học sinh lớp mấy vậy có hiểu được những điều tôi nói không, hay là đọc và viết vẫn chưa thông thạo , nếu quả thật là vậy thì nghĩ thấy thương hại quá đó, còn PRO kêu ý 2 câu của PRO ko mâu thuẫn với nhau, vậy PRO có chỉ ra được vì sao nó ko mâu thuẫn ko, hay cũng lại chỉ là 1 câu nói chung chung =))
    Về thái độ post bài, ở đây có rất nhiều người giỏi giang, nhưng tuyệt nhiên chưa thấy có người nào có kiểu nói : là gà thì cấm ko được hỏi, cấm ko được nói lung tung ,cái kiểu tự cho mình giỏi hơn người khác như PRO cả, PRO đúng là 1 con người hợm hĩnh đặc biệt, và mặc dù tự phong cho mình, tự nghĩ là mình giỏi, kêu người khác nói lung tung, nhưng ngoài ý kiến thắc mắc tôi ko được phép hỏi về cách đánh của GM ra, tuyệt nhiên chả có 1 thông tin, dẫn chứng chỉ ra được cái lung tung đó của tôi cả, khác nào ví dụ như người khác kêu mẹ PRO là 4` mà lại chả nêu được lý do vì sao lại nói như thế chỉ biết rằng đơn giản người ta cho mẹ PRO là 4` mà muốn biết lý do vì sao thì cứ việc lên sao Hỏa mà tìm hiểu chứ còn ở Trái đất thì ko nên hỏi lý do, PRO nghĩ thế có đúng ko
    PRO đang tham gia 1 topic mang tiêu đề thảo luận về event Đại mạc dậy sóng đấy, topic này tên của nó có vấn đề hay PRO cũng lại ko hiểu được cả tên của topic, còn tôi là 1 người chấp hành theo luật của forum nên đã có người lập topic mang ý nghĩa đó rồi thì tôi ko có nhu cầu lập thêm cái khác tương tự, còn người thông minh như PRO bảo sao ko có ý nghĩ muốn làm cái khác để chơi nổi ( các bài tranh luận của PRO đều mong đạt đến mục đích chơi nổi hợm hĩnh mà =)) )
    Và thêm nữa xin hỏi PRO, PRO cho răng như nào mới là đủ tư cách để bình luận và post bài, chắc PRO phải ghê gớm lắm nhỉ, hiểu biết lắm nhỉ , có thể nói cho mọi người biết những thứ mà PRO đang làm được trong game đi ( sướng nhé, hỏi đúng chỗ PRO muốn nói nhé, thể theo yêu cầu muốn khoe khoang của PRO nhé =)) , đừng ngượng mà ko kể nhé PRO, đã tự cho mình là người giỏi hơn người khác rồi thì phải dẫn chứng được mình đang có những gì, chứ ko thì khắm lắm đấy, chắc PRO này giờ đang nắm giữ team, acc có chất lượng cực cao trong server đấy nhỉ,cho mọi người biết tên, lev.. của pro nhé, để em được mở rộng tầm mắt )
    Và lời cuối, nếu PRO có muốn tranh luận tiếp với tôi thì mong rằng mỗi câu nói đều có những dẫn chứng cụ thể sắc bén để tôi hết đường nói tiếp, đừng nói cùn như những bài vừa rồi nữa nhé, đừng cố tiếp tục chứng minh sự thiếu hiểu biết của bản thân nữa nhé PRO, đừng làm cho tôi cảm thấy tôi đã phí thời gian để nói chuyện với 1 kẻ có trình độ thua cả trẻ con mẫu giáo, thương hại PRO lắm , mà hỏi khí không phải ngoài tôi ra PRO có hay tranh luận với những ng khác như thế này không, mà sao tôi thấy HN dịch tả bùng phát kìa hic, nguy hiểm quá

5. TraiLangBat_Vnn

không biết ở đây có còn ai nhớ đến bài viết nói về cách nghĩ của tôi để đấu với GM trong topic này không, PRO veilside_vn có nói chiến thuật tôi nêu ra là lung tung, vớ vẩn, nhưng theo những pic MOD chụp ảnh về trận chiến trong serv Lưu bị tôi thấy có 1 số điểm họ cũng có chung suy nghĩ với tôi( ko nói là serv Lưu Bị xài cách của tôi nhé, chỉ nói là cùng cách nghĩ thôi), ví dụ như dùng nhiều thủy TG 10, xài địa HP trâu , bắt đầu mở màn thì không xài pet để đồng đội tham chiến ,đội hình xuất phát ban đầu của họ hình như cũng là 1 địa HP trâu và 4 Thủy TG như tôi đã nói( chi xem qua pic nên ko dám chắc Bogia62 : Địa HP pro TG golem 10, VitieuBao,TamTam,ThuyThanTS chắc đều là Thủy TG 10, còn Katrina là gì thì ko biết vì ko có pic nào acc này xuất chiêu cả nhưng đồ rằng có lẽ là thủy nốt,donghy Địa Golem10,trumday Thanh Long 10,honnhaem Thanh Long 10,Poisendon gì đó đồ rằng đó là vị trí Thanh Long 10) , họ có lẽ đã sử dụng 3 vị trí Thanh Long, 4 vị trí thủy thần, 2 vị trí địa TG golem, buff kết giới bảo vệ thành, đội hình đánh rất ổn định gần như giữ được 1 đội hình trong suốt trận, ai chết cũng được tham chiến theo đúng vị trí bị khuyết chứ ko nhảy vào tùm lum,tuy có những lúc gần thua, và còn nhiều sơ hở, nhưng thấy rằng họ đánh cũng có vài cái giống tôi nghĩ và họ đã thắng, tất nhiên chiến thắng của họ nhờ họ đánh linh hoạt ứng biến rất giỏi xử lý tình huống phát sinh rất tỉnh táo để vuợt qua khó khăn nhưng qua đó cho thấy những điều tôi nghĩ đâu có phải ko có những chỗ đúng, đâu phải là viển vông lung tung và không ai nghĩ giống thế, và cách nghĩ đó đã phát huy tốt và họ đã làm được cái việc mà nhiều người cho rằng là không thể, ( nếu chủ Guild của Guild thủ thành thành công ở Lưu Bị có ở đây , nếu có rảnh mong rằng thử đọc bài viết của tôi về cách thủ với GM ở trang 7 8 9 gì đó và nhận xét dùm xem những điều tôi nói với những điều các bạn đã làm có phải có vài chỗ về cơ bản giống nhau ko, tại có 1 người trong forum này đang tranh luận với tôi là những chiến thuật đó của tôi là lung tung kém hiểu biết và ko hiệu quả ,tuy nhiên cũng nói thật chiến thuật thì phải bí mật và chỉ dùng 1 lần, GM chắc lần sau sẽ tăng cường khả năng kháng TG Thanh Long và Golem tối đa,nên các serv sau chắc ko xài được lối đánh này nữa)

6. Xấu

Xấu T.E.T.Я.I.S

sai rồi. pos cũng là thủy ts 200 :D

7. veilside_vn

veilside_vn Youtube Master Race

Ở đây có lẽ người cùn ko phải là tôi, còn cái biệt danh PRO ai nghĩ ra thế, cái trình độ có lẽ chưa học hết phổ thông đi chê trình độ người khác. Thế nào gọi là cách nghĩ đấu với GM, cái này bên 4rum TS ko thiếu người đưa ra. Còn tại sao lại phải nói về 4rum của TS vì nó là nơi đâu tiên bắt đầu của TS. Câu nào ở đây là khoe khoang thế, nói mà ko có óc suy nghĩ, tự áp đặt cho người khác là PRO thế là hay đúng ko. Nói chung bài này ở đây cũng là kết thúc, chứ nói với loại người như kiểu này chắc nói thế chứ có nói nữa cũng nước đổ lá khoai. Vấn đề ko phải đủ tư cách post bài hay ko nhưng post bài cái kiểu thế này đúng như có người đã nói nghe nó ngứa lắm =)).

Nếu có từ nào hơi quá mong MOD TL bỏ qua giùm.

8. baochua0_o

baochua0_o Youtube Master Race

sặc
    thôi đi 2 cha
    room về event Đại Mạc 2 cha đem cãi lộn
    ra lập room mới ma cãi lộn :))

9. veilside_vn

Tôi ghĩ rõ bài đó là bài kết thúc về việc đó của tôi ông ko thấy sao, có nói nữa tôi cũng mặc kệ thôi. :D

10. booor

booor Night Of Ghost

lập cũng bị khóa + chém thôi :)) , add nick Y!H của nhau mà phang , ko thì hẹn gặp nhau vừa uống cafe vừa tranh luận :devil:

11. kysirongthieng

kysirongthieng T.E.T.Я.I.S

Lại thêm 1 trò đùa .......... X( , tưởng đùa server này 1 lần nữa àh , ko dễ đâu ....... X(

12. booor

booor Night Of Ghost

lần này chắc thiệt rồi ;)

13. TraiLangBat_Vnn

đã có vào forum tsonline nhưng có lẽ tôi ít theo dõi trong forum này nên ko biết những bài có ý nghĩa hay những người đưa ra chiến thuật mà tôi đã từng nói ở trang 7-8-9 trong topic này được post ở chỗ nào trong forum tsonline, ông nói ko thiếu những người đưa ra những bài viết có nội dung tương tự tôi nói vậy hay cho tôi link những trang có những bài viết đó dùm cái ( nhớ là phải là những bài có thời gian trước khi serv Lưu Bị đánh và trước khi tôi post nhé ) nói phải có sách mách phải có chứng, đã nói đừng có nói kiểu vu vơ rồi, đâu óc làm bằng cái gì vậy sao nói mãi mà vẫn ko tiếp thu được vậy, có cần phải đầu đất đến mức này ko.
    còn vì sao nói khoe khoang à, vì ông trước sau nói tôi đưa ra những bài viết lung tung, ko hiểu biết gì mà cứ post bài, mà chê tôi như thế có nghĩa là ông phải tự cho mình giỏi hơn tôi rồi mà đã giỏi hơn thì phải có những lập luận suy nghĩ cao minh ít nhất là hơn tôi chứ, sao lại chẳng đưa ra được 1 cái gì hay hơn cả vậy mà toàn lao vào ngõ cụt nói những câu ko có dẫn chứng, cứ thoải mái buông ra những lời chê mà chả có 1 căn cứ nào cả, hênh hoang là mình giỏi hơn người khác nhưng chỉ thể hiện được bằng lời nói chứ chả đưa ra được 1 lý lẽ nào để thể hiện việc đó, thế mới nói ông lài cái loại người thùng rỗng kêu to, hợm hĩnh siêu cấp đến mức khó tin( hơi lười chứ ko sẽ trích dẫn nguyên văn câu ông từng nói đại khái : giờ tôi ko đủ tư cách để bàn luận trong này nữa rồi vì hiểu biết của tôi về TSonline giờ như là số 0 thế mà giờ lại phủ nhận là ko có bàn về tư cách hay ko, chủ yếu là nghe ngứa =)), thật đúng là cái loại người đến cả cãi nhau cũng ngu, các bài viết của chính bản thân còn rành rành đó và ai cũng đã đọc rồi thế mà giờ vẫn chối, các câu nói luôn luôn tự vả vào mồm mình, nói có bao giờ suy nghĩ gì đâu, thấy thương cho các bậc sinh thành ra ông quá,tốn cơm nuôi 1 kẻ vô dụng rồi, game và internet nó tuy chỉ là ảo thôi nhưng những hành động lời nói trên đó nó cũng thể hiện được phần nào cái trí tuệ của bản thân đấy ông bạn ạ, thế nên từ sau rút kinh nghiệm đi nhé, muốn nói cái gì phải nghĩ cho kĩ ko lộ ra sự ngu si của bản thân đấy

còn tôi là 1 con người cũng có tính tiếp thu chứ chả phải loại cái cố cãi ngu như ông đâu mà sài cái cụm từ nước đổ lá khoai ở đây, nên xài câu đó cho bản thân đi,với tôi cái gì đúng và mình đã sai thì sẽ nhận liền, biết sai và nhận cái sai đó dù lúc đó kể cả có xấu hổ chút nhưng nó sẽ giúp bản thân tiến bộ, đâu như cái loại người đã chả có gì mà khoái làm trò, mệt người

14. booor

booor Night Of Ghost

Tôi đọc bài của cả 2 người , 2 người đều có bài nói sẽ ko tranh luận "với nhau" trong này nữa :| , thế mà 2 người cứ làm tới :| . Topic dường như ko còn tranh luận về event Đại Mạc Dậy SÓng nữa mà thành chỗ cho 2 người ........

15. killerbeen951

killerbeen951 Mr & Ms Pac-Man

close topic cho rui` tranh luận hoài càng chán

16. TraiLangBat_Vnn

tại cái thằng cha ý nó đã chả nói được cái câu nào nên hồn mà ko chịu nhận cái sai nên buộc phải thêm vài câu đó mà, thôi chả nói nữa ko loãng topic, mà thấy trong topic này mọi người cũng ít bàn luận về việc làm thế nào để đánh thắng GM, bàn cái này hot hơn và có ý nghĩa hơn chứ, tiếc quá ko được xem serv Lưu- Hứa thủ thành

17. nokia2030

nokia2030 T.E.T.Я.I.S

Tiết cho ông thật ông.Họ thủ hay lắm đó và có chiến thuật nữa chứ

18. veilside_vn

Ông cũng ko đọc bài viết của tôi có ghi là bài cuối à nên tôi cũng chẳng rảnh để nói thêm, tôi nói cuối cùng là cuối cùng chứ ko phải như đứa khác nó cũng tập tành post bài cuối cùng nhưng rồi vẫn cố loi choi tranh luận vớ va vớ vẩn =)).

19. Zhen Mi

Zhen Mi Donkey Kong

hên xui ::) ko bít trước được .... đến thứ 7 hãy hay :cool:

20. QVTS

QVTS Donkey Kong

Đúng là tiếc thật,hôm đấy admin nên mở một màn hình lơn ở ngoài để anh em theo dõi cho tiện