Event giữa Vge và SGE !!! Sự khác biệt đẳng cấp

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi mtcvkm81, 1/10/09.

1. genoob

genoob Youtube Master Race

Mấy Event đó áp dụng cho tất cả các game của FPT đó . Nó có ngu thật nhưng cũng chưa để game nào quit trước thời hạn như mấy NPH khác . Tất cả các NPH ở VN đều ngu hết đơn giản bởi vì chưa có ai đủ khôn để mời về 1 lãnh đạo thần thánh như lantis của chúng ta .

2. mtcvkm81

mtcvkm81 Youtube Master Race

kakaka đúng là bác Zero có khác >__<" chém 1 câu quá hay luôn :-":-":-"

Note : chuyến này về Bach bán Tạ wa >_<" gom đc cả chục kg roài nè b-(b-(b-(

3. lantis999

lantis999 Mega Man

Mấy thằng nhà PH ở VN ngu là vì nó ko học hỏi cách làm việc của nhà PH nước ngoài,ko có sự nhất quán trên bảo dưới ko nghe mạnh ai nấy làm...lộn xộn mất trật tự là thứ vốn có ở VN.Mở miệng bảo game nó ko hết thời hạn ko thấy "ngu" à...FPT online ko mua hợp đồng từng năm mà là mua 1 lần cả xấp xĩ 4-5 năm trong khi các nhà PH ở VN khác mua hàng năm......đem cái sự nhiều tiền và lì ra so sánh thì cậu "thần thánh" lắm đấy =))

4. doat10

doat10 Mr & Ms Pac-Man

Thắc mắc 1 điều đó là giữa 1 game ra đời đc 4 năm và 1 game mới ra đc mấy tháng. Cái thì vẫn đang tồn tại , phát triển hơn nữa và cái thì đang có nguy cơ bị tẩy chay, gamer nghỉ chơi liên tục.Tại sao lại có sự chênh lệch nhau vậy ,tại cách làm của NPH hay thái độ của gamer:-w:-w

5. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Giờ còn phải hỏi sao ;)) .

6. genoob

genoob Youtube Master Race

Theo tôi thì do cả 2 + sGe nữa .

7. lantis999

lantis999 Mega Man

Gamer là khách hàng chứ ko phải tôi mọi,họ ko đồng ý thì họ đi...việc gì phải níu kéo VGE khi mà đã có SGE trước mắt.Qua rồi cái thời bao cấp,thằng nào mà sống với tư tưởng xin cho thời bao cấp thì vẫn ko khá nổi.

8. olala123456

olala123456 Mr & Ms Pac-Man

giờ các nước khác no ban IP VN thì ko biết điều gì .................. nhỉ :D

9. mrjaychou

mrjaychou Sith Lord Revan Lão Làng GVN

@lantis: 1 quý = 3 tháng=))
    @olala: ban kệ mẹ nó thiếu j cách để chơi:))
    @doat: không phải vì NPH hay gamer mà là vì lãnh đạo ngu, nhân viên thì nhu nhược và hay bợ=))

10. lantis999

lantis999 Mega Man

á mẹ...ghi nhầm...cám ơn lão Jay nhé xấu hổ thật >.<!
    Mấy nay đụng mớ sổ sách loạn cào cào mẹ cả lên.

11. Zant

Zant Dragon Quest

Nói đi nói lại cũng chung quy là:
    Lãnh đạo ngu, nhân viên nhu nhược còn gamer dốt nát nên mới đâm đầu vào cái đống hổ lốn bốc mùi đấy.

Nói j` thì cũng phải để đường lùi cho mình chứ

12. _Zero_

_Zero_ Donkey Kong

Tui tin chắc bạn sẽ nhận được nhiều tạ sau câu phát biểu này. Suy nghĩ kĩ trước khi post nha bạn, tui gọi 115 cho bạn đây ;))

13. casperonline

casperonline T.E.T.Я.I.S

Nói tóm lại vGE rất thối, team vGE rất ngu làm cho vGE nó thối như thế trong đó ngu nhất là Teddy Thành, ngu đến mức được làm GD sản phẩm thối như GE lương cả chục triệu.

Và ngu hơn cả là FPT, Teddy đã ngu thế rồi được các anh khôn như Lantis chẳng hạn dạy khôn thế mà ko sáng mắt ra, ko đuổi mẹ đi lại còn điều sang làm dự án quan trọng hơn.

Ngu nhất vẫn là thằng FPT. ;;)

Và ở gamevn này rất nhiều anh tài khôn ngoan. Ước gì mình được như các anh í :-*

14. lantis999

lantis999 Mega Man

Vẫn ko ngu = chú Casper tự nhận là SM gamethu dù tại gamethu thậm chí nick còn ko nhớ =))
    Lương tháng chục triệu ở HCM đã ko còn là hiếm nữa...tay quản trị mạng của hiệu thuốc Mỹ Châu cũng có lương 15 mil đấy chú em à =))
    Mở mồm thì ngu,bất tài chỉ giỏi mạo danh thì hay =)) chú mày rồi cũng theo gót mấy thằng nịnh bợ khoác lác thôi.

15. casperonline

casperonline T.E.T.Я.I.S

Casper vẫn là Casper cháu ạ.

Casper ở game thủ (ko có online) cháu cứ đi hỏi ai to nhất mà cháu quen biết ý :-*

16. lantis999

lantis999 Mega Man

To nhất mà tao quen là Admin....và chả có ai nhớ tới thằng Casper nào làm SM gamethu cả =)) Kì sau chú mày có phét lác thì để ý nhé,chú mày đang múa rìu với người quen BQT Gamethu đấy =))
    Tao nhớ có 1 nick casper....là chủ clan bên PTV nhưng chủ clan chỉ là cái chức quản 1 sub box nhỏ,chú mày tự phong lên làm SM thì chú mày tự đập đầu vào háng đi =)) Nói trước là tao tham gia gamethu sau khi nó được thành lập khoản 4 tháng...=))
    Mày làm tao nhớ tới thằng Knight bên forum trường tồn ghê ấy chứ...17 tuổi tự nhận SM gamethu,đi thi giải này nọ cho quốc gia...tới khi tao vạch mặt thì kiếm cái lỗ chui cũng ko có =))

17. wolfando2

wolfando2 Donkey Kong

18. lantis999

lantis999 Mega Man

Thằng ku cúp đuôi chạy rồi....chắc giờ nó qua gamethu hỏi BQT coi biết thằng lantis999 là ai ko í mà...hy vọng nó sẽ ko choáng =))

19. dark7777

dark7777 Youtube Master Race

Lantis999 là spamer khủng hoảng nhất của Gamethu hah @.@

P.S:Sorry , chưa wa gamethu chơi lần nào :D :D

20. ZhaoHuo

ZhaoHuo Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Bạn casper có phải là cụ Vương trong vGE :-? ?