Event "Năm Châu Quy Tụ"!!! (Giải _AEVN_ mở rộng).

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi baote, 30/3/09.

1. Wii Rùa

Wii Rùa Dragon Quest

Thôi nào :-j , biết là cãi với chú whatis chán nhách mà cứ cãi làm gì ?
    Trả topic lại cho AEVN đi thôi :hug: .

2. natdtvt

natdtvt Youtube Master Race

Anh Baote oi! Giúp em với! Em mới vừa đăng ký xong gbGOA. Nhung giờ không hiểu sao em không download được! Cứ bấm vào dwwnload la no hien ra trang register. Khó hiểu thật! giúp em lẹ lẹ dùm! Đang hứng dữ lắm roài!!!! hu Hu Hu

3. baote

baote Mr & Ms Pac-Man

Link download đây bạn : http://patch-gunbound.goa.com/fullclient/GunBound_WC_FR_EN.exe

Trước khi cài đặt bạn nên nhớ là phải xóa GBV đi trc (đối với những ai chưa biết cách cài 2 loại GB trên 1 máy), rồi hãy install cái này nhé. Nếu gặp gì khó khăn bạn có thể vào forum : aevn.info . Nhờ giúp đỡ vì ở đó còn nhiều người, mình thì ko chắc là lúc nào cũng onl đc ^^. Nên đôi lúc trả lời hơi chậm chễ bạn thông cảm nhá. Lần sau bạn nên post bài này sang bên topic giới thiệu về GBEU (GOA). Topic này mình đang giới thiệu về Event, để ai thắc mắc gì hay có ý kiến đóng góp gì thì bọn mình tiếp thu.

PS: Cám ơn các bạn đã quan tâm, mong rằng sẽ ko có vụ bàn luận ngoài lề trong topic này nữa, cám ơn các bạn nhiều.
    Cám ơn wiirua :x.

4. baote

baote Mr & Ms Pac-Man

Design by Denvadi (nick GB TViTLiRoseT).

Ý nghĩa ảnh :
    Bức ảnh có chủ đề cho event 5châu quy tụ, kết cấu bức ảnh được làm theo phong tục việt nam (mà thấy nước ngoài nhiều hơn:-p)
    Màu cam cũng gần như vàng là màu tượng trưng cho dân tộc việt nam,sỡ dĩ không sữ dụng màu vàng vì thấy nó không bắt mắt lắm nên
    chuyển sang màu cam cũng tựa màu vàng.5 vòng tròn trong Olympic là tượng trưng cho các châu theo ý nghĩa của nó.
    Tấm hình nằm trong được thể hiện với 4 màu da đen,trắng,vàng,đỏ(chắc là bộ tộc da đỏ )tấm ảnh nhờ công BabyCuti
    1 số hình ảnh người đứng dưới cũng tượng trưng cho lứa tuổi tham gia event từ nhỏ đến lớn và biểu hiện 1 số cảm xúc vui mừng chiến thắng.v..v..

5. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Hê hê , aevn sắp có dịp tranh tài :D , cộng đồng anh em gần xa hội tụ 1 nhà :D

6. rongdoVN

rongdoVN Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

mới bắn đc vài tháng chắc ko đủ trình tham gia :|

7. baote

baote Mr & Ms Pac-Man

Tham gia chủ yếu là để cho vui, mọi người đc giao lưu với nhau, chứ giải thưởng chỉ là vấn đề thứ yếu (mục đích của giải là thế).

8. whatisthis2112

whatisthis2112 The Warrior of Light

AEVN là "anh em Việt Nam" :-?

9. _-RosA-_

_-RosA-_ Youtube Master Race

Cái tên cũng nói lên tiêu chí của Guild là guild người việt chứ ko phải guild pro

10. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Chờ lâu lắm roài, từ cúi tháng 3 tới giờ :x, nhưng chưa đủ 24 đội thì làm sao hả a baote ::(, sao mà chia bảng ?

11. xitantan

xitantan Mr & Ms Pac-Man

cai nay cua forum minh ah? :D........................

12. 5bátcơm

5bátcơm Youtube Master Race

Ông này chắc ở Bắc Cực bắn GB với sư tử biển với cánh cụt.
    Mà GB này sao nghe lạ nhỉ, có phải là GB thế giới ko ?

13. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Ko , GB này là GB GOA do cộng đồng người EURO phát triển , nói chứ anh em khắp nơi trên thế giới đều play đc .

Còn GB thế giới là bạn nói là GB GIS hay là GBWC củng có thể gọi là GB International tên link là http://www.softnyx.net/