Fable :The Lost Chapter Hay tuyệt

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Nightelf, 29/8/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TuDragon76

TuDragon76 Samus Aran the Bounty Hunter

Đơn giản là tui không có thời gian như mấy ông ngồi luyện level, tui còn phải dành thời gian cho công việc, vợ con, gia đình (thậm chí là bồ nhí :D ), nói sơ vậy hiểu chưa hay phải nói cặn kẽ thêm ? Hy vọng nói ít thế ông hiểu nhiều chứ không thì tui cũng buồn cho cái trình của ông lắm...

2. Alexi Laiho

Alexi Laiho T.E.T.Я.I.S

hả hả hả ??? Fable làm gì có lev ??? :-O ông đã chơi trò này chưa đấy :-O
    dùng art money làm gì cho nó mệt hả cha,xài trainer là phê lòi rồi ( còn khoác áo apprentice mà đã max toàn bộ skill + unlimited tiền >< ) kekekekekeke

3. ong_chu_net2

ong_chu_net2 Mario & Luigi

Thế phá đảo hết mấy giờ ;)) , chơi thế bộ không biết chán hả ... =))

+mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em +mp đi em

4. TuDragon76

- Mấy chú có muốn nói chuyện đàng hoàng không đấy ? Chưa chơi mà viết cái guide hoàn chỉnh bên box HDHC hử ? Hy vọng "CPU" của gtamaster không có vấn đề gì chứ ? Ai nói Fable không có level ? Chú hiểu level theo nghĩa nào ? Ngớ ngẩn ! Về chơi thật nhiều dạng PRG đi xem level nghĩa là thế nào !
    - Quan niệm về cách chơi game mỗi người mỗi khác, với ông thì có thể phải cày miệt mài (giống như chơi game online) thì mới cảm nhận giá trị thật sự mỗi khi lên level. Nhưng với tui thì điều đó lại hơi ngố ! Thật sự khi ông có gia đình và trăm nghìn chuyện phải lo khác khi phải tự lập, ông sẽ thấm thía thế nào là quỹ thời gian hạn hẹp. Hy vọng mấy ông không còn ăn bám gia đình chứ ?

5. Cò tuyết T2

Cò tuyết T2 Legend of Zelda GameOver

2 cha nội chơi ArtMoney với trainler mà cũng nói, thế ko phải là hack thì là cái của nợ gì...Mà Streng với Health cũng max nè, có rút đc quái đâu...Ai bảo ông ăn nhiều là béo phì hả ông Tu, ăn meat với carot hay Fish thì lực đánh với sức chịu đựng cũng tăng lên đấy :D
    Thằng ong_chu_net té đi mày..Mod đâu vào cho nó 1 combo cho chết X(
    Trong Fable thì LEV cũng phải của Character mà LEV ở các tuyệt chiêu và skill, ko thì nó có cái ăn điểm EXP làm gì cho mệt... cha gta chả biết quái gì cũng nói :-"

6. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

xin can các bác, cãi nahu làm gì, chắc quan điểm chơi game mỗi người mỗi khác ấy mà >huh<
    P/S: bác TuDragon76 bao nhiu tuổi thế???vợ con rồi àh :D

7. Hannibalmk

Hannibalmk Mr & Ms Pac-Man

Xin hỏi các bác 1 chút, cái trò này có bị đụng với win xp Sp2 kô, em cài 4 CD vào đc rùi mà chơi kô đc, kích vào icon là nó báo lỗi file fable.exe lỗi , thê mới tức...
    Cấu hình chắc cũng chơi đc : pen4 1.8 / 512 Mb ram / 9550 Ge ,, direct X 9.0c cũng đã cài sẵn đầy đủ

8. TuDragon76

- Cấu hình tui cũng như ông, chỉ khác : Athlon XP 2500+ (1833 MHz), VGA 9600 Pro. Cũng chạy WinXP SP2, chạy ào ào :D Có lẽ do Win lỗi, chứ cài xong được đàng hoàng thì không thể nói đĩa lỗi được.
    - 2005 trừ cho 1976 được bao nhiêu ấy nhỉ ? :D Vợ con rồi, tính canh me thêm 1 bà nữa mà đang do dự... =))
    - Hack chương trình thì tui đồng ý với ông hack nào cũng là hack, chứ hack trong game tui phân biệt rất rõ à ! Dùng trainer mới gọi là hack : thứ 1 : ông không phải bỏ chút công sức nào mà chỉ đơn giản dùng chương trình có sẵn, 1 thằng con nít 6 tuổi nó cũng làm được ! Thứ 2 : trainer có những cheat tui không chấp nhận nổi như God Mode, Infinity ammo... chính những thứ đó sẽ làm cùn đi sự hứng thú khi chơi game. Tui chỉ cheat điểm EXP và gold chẳng hạn vì nghĩ kỹ đi : ông trước sau cũng đạt được đến mức độ đó nhưng phải tốn 1 thời gian khá lâu, chính điều này lại làm gamer mệt mỏi và cạn dần hứng thú với game, ông chơi game để thưởng thức nội dung, gameplay chứ không phải chơi game để cày level và gold, ok ? Tại sao không chọn con đường ngắn để đi mà phải lội qua con đường ngoằn nghèo để tới đích ?
    - Tui chả biết, tui rút cái một, dễ ẹt !
    - Xin lỗi ! Tui đã hỏi mấy thằng làm game này trên forum của nó và tụi nó trả lời như thế, ok ?

9. kietlove

kietlove Youtube Master Race

may huynh cho tui hoi ti' nha.may pc nha tui co ca rd man hinh 64mb 8x .ma sao cai xong no ko cho choi vay. no doi hoi sadown 1.1 supor la gi vay.ai bit xin chi giup toi nhe'.cam on nhieu

10. Cò tuyết T2

Hix, ông Tu già rứa :D... Mấy cháu rồi ông anh ( già thế ko gọi bằng anh hơi phí :D ) ???
    Quả thực tui ko rút đc cái kiếm như ông nói đâu, chả hiểu sao nữa :D...Còn cái vụ ăn meat hay fish thì là bản thân tui thấy thế nên tui nói thui, còn chuyện ông bạn nghe ở đâu thì ....
    Còn vụ dùng Art hay Trainer thì là tùy cách nghĩ của mỗi người thui ...Tui thì tui ko thích dùng cái gì cả, chơi theo kiểu nông dân thui :D

11. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

phải gọi bằng bác hay chú đây nhỉ, mắc cỡ wá =))
    mà vợ con rồi mà sao còn sung thế, chơi game nhiều ko sợ vợ....chửi àh :D
    có con rồi lun àh?mấy cháu?con trai hay gái? :D
    @kietlove: nó đòi card của u phải hỗ trợ PixelShader 1.1 (hình như là vậy ko nhớ rõ :D )

12. K†ng

K†ng Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi làm sao xăm hình trên mình vậy , rồi còn cái dụ tế thần á , sao tui tế mãi mà ko đc cây cung cuối , mặc dù agiliment căn bằng nhau rồi .

13. minh345

minh345 Dragon Quest Lão Làng GVN

cho tôi hỏi trò này có trên ps2 ko và chơi ntn nào vậy mọi người có thể chỉ cho ko xin cám ơn

14. Cò tuyết T2

Xăm mình thì 1 là bác mua ở mấy thằng bán dạo trên đường ấy, như thế mua cái nào thì nó xăm cái đấy luôn ... Tốt nhất là mua ở mấy thằng trong rừng Dark Wood ấy, bọn này bán nhiều hình hay lắm...Còn nếu bác muốn xăm hình mà mình có sẵn thì đến làng mà mình nhận nhiệm vụ giết con sói trằng ấy , gặp thằng ở ngay cổng vào chỗ thằng thợ rèn ---> nó là thằng xăm mình thuê đấy...Còn vụ tế người thì tớ chịu, tớ ko làm điều ác đó đâu ;))..
    @Minh345 : Có trên PC và XBOX thôi, chả nhẽ bác ko có PC mà chỉ có PS2 à, hay là vô câu bài đây :-"

15. Cò tuyết T2

Xăm mình thì 1 là bác mua ở mấy thằng bán dạo trên đường ấy, như thế mua cái nào thì nó xăm cái đấy luôn ... Tốt nhất là mua ở mấy thằng trong rừng Dark Wood ấy, bọn này bán nhiều hình hay lắm...Còn nếu bác muốn xăm hình mà mình có sẵn thì đến làng mà mình nhận nhiệm vụ giết con sói trằng ấy , gặp thằng ở ngay cổng vào chỗ thằng thợ rèn ---> nó là thằng xăm mình thuê đấy...Còn vụ tế người thì tớ chịu, tớ ko làm điều ác đó đâu ;))..
    @Minh345 : Có trên PC và XBOX thôi, chả nhẽ bác ko có PC mà chỉ có PS2 à, hay là vô câu bài đây :-"

16. ffkid_rebirth

ffkid_rebirth Mr & Ms Pac-Man

Bác câu thì có lí hơn, còn vụ xăm, nếu thấy xấu quá thì tự tạo ra mà cho vào, tham khảo tài liệu đi kèm ^__^

17. K†ng

K†ng Mr & Ms Pac-Man

Trời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii có ai giúp mình lấy đc cây cung cuối cái naaaaaaaaaa

Điều đó ác độc thiệt , nhưng phần thưởng hấp dẫn quá nên đành bất chấp :D.Tui định sau khi nhận đc phần thưởng sẽ giết 2 thằng pháp sư đó trả thù cho người vô tội ^^.Mà sao mình tế cho nó nó toàn thưởng điểm evil , load đi load lại lần nào củng vậy >.<.

Còn vụ h có ai bít xem giờ trong game ko , trời sáng trong game mà chã bít mấy giờ cả , ai bít chỉ với.

Còn khuông mặt mình nửa , em chơi nó dính sẹo tùm lum à :( , làm mất đi vẻ mặt đẹp trai :(( . Có ai chửa đc cái đó ko vậy chỉ em luôn.

18. ffkid_rebirth

ffkid_rebirth Mr & Ms Pac-Man

sẹo ??? nếu ý bác là mấy cái vệt màu xanh thì fải tự hào mới đúng, càng xanh tức là khả năng magic của bác càng mạng
    còn cây cùng cuối, càng tốt lấy càng dễ

19. K†ng

K†ng Mr & Ms Pac-Man

Trong hướng dẫn hoàn chĩnh ghi vậy , em làm đúng rồi mà sao chã đc :(( , có phải thanh alignment phãi cân bằng nhau , nghĩa là ko lệt qua trắng 1 xí , mà củng ko qua đỏ 1 xí đúng ko , em làm vậy rồi mà ko đc , em đem theo thằng vệ sị tới tế lúc trời sáng rồi , thế mà ko đc T_____T, nhưng thanh alignment đó em đã cân = sẵn rồi :D , vì thế em ko cần xăm hình hay tế người đến lúc cân = :D. Hix' tóm lại là có ai bít chỉ dùm em với , tế buổi sáng hay chiều hay tối vậy ::) .

Ko phãi đâu bác mấy cái sẹo mà mình bị chém mà có á , có chữa lành đc ko .

Hix' hướng dẫn thì ghi ko tốt củng ko xấu , còn bác thì nói tốt , em ko bít nghe ai nửa :((.

Còn 1 điều nửa , em chơi nó 24 tuổi rồi ::( , sao mà nhanh già quá , có bác nào bít thuốc thần nào làm trẻ lại ko :D. Mà già quá có sao ko ??? Già quá 50 tuổi lấy vợ đc ko :'> .

20. u0u

u0u Youtube Master Race

Help ở phần đầu topic có nói về vụ vào game là treo máy.Còn mình thì hiện cái bảng màu xanh gì đó:((Làm đủ mọi cách,giảm độ các hiệu ứng xuống mà cũng vẫn bị lỗi đó.Máy mình dùng Asus radeon A9200SE mà kô chạy được :(Có ai bị tình trạng như mình không,làm ơn giúp mình!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.