Fable :The Lost Chapter Hay tuyệt

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Nightelf, 29/8/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. godfather_sg

godfather_sg Donkey Kong

Bạn chiw cần 2 phép chủ yếu thôi đưng tăng gi hết đó là làm chậm thời gian và gồng điên còn lại bạn khỏi học vì nó vo dụng lắm. 2 cái đó giúp bạn sau này rất nhiều.

2. hhhd165

hhhd165 Mr & Ms Pac-Man

He he. mới phát hiện bug SIlver Key mới nè pà con.
    Trong cái Quest ở Crypt... Graveyard đó, lúc mình phải đi tìm đủ bộ áo giáp, khiên, 4 món cho Nostro để qua cửa á, có 2 cái chìa khóa luôn.
    Cái thứ 1 lúc bạn đi vào nghĩa địa nhìn bên tay trái có cái hồ, xài cái cần câu thì lấy được.
    Cái thứ 2 ở trong ngôi mộ, đàng trước có tấm bảng đề trong đó là Necromancer gì đó, mình quên rồi nhưng nói chung là câu cá và lục hết tất cả các ngôi mộ thì sẽ được 2 cái =>Hero Save => Load :D
    Chúc may mắn.
    Hiện tại Fable nhà tôi đang bị lỗi, lúc load, save rồi teleport lâu ơi là lâu, có khi bị văng ra Win luôn. Có ai bị giống tôi không? Chỉ có game này bị còn máy chạy vẫn nhanh và FarCry chạy vẫn bình thường T_T

3. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

@bexuanmai: chuyên tâm học 1 trường phái duy nhất thì mới mạnh đc, tăng point lan man thấy yếu lắm à :D
    @godfather_sg: sai rồi, phải tăng gồng điên với phisical amor chứ, cái slow time chỉ đc cái đẹp thôi chứ cũng chẳng hay ho gì :hug:
    @hhhd165: tui chơi ko bị lỗi gì cả, cài lại thử xem :D

4. hhhd165

hhhd165 Mr & Ms Pac-Man

Tôi bó tay rồi, cài lại vẫn không được, không chép file crack, chơi phải bỏ đĩa mà cũng vậy nhưng mà đổi profile thì bình thường, không hiểu nổi luôn.
    Có khi nào tại tôi lạm dụng bug silver key không nhỉ :D

5. fantasya

fantasya Legend of Zelda

cậu có biết sao bị đuổi ngoài win vậy không đó là vì mang quá nhiều shiver key đó tôi cũng từng ăn gian shiver key rồi được 19 cái tình trang y vậy.Muốn khắc phục thì chỉ có cách load chơi lại đoạn có khoảng 15 cái shiver key thui.Game này nó bị bug cả đoạn có nhìu shiver key nữa đấy ai không tin cứ thử làm theo cách trên kiếm nhìu xem có bị không..

6. Nightelf

Nightelf Mario & Luigi

TUi cheat ráo ,cái gì cũng học tất .Chỉ kô tăng sức khỏa vì khoái thằng trông thư sinh

7. the_unknown_89

tui mang trên người hơn 20 cái silver key có sao đâu???

8. Harley Quinn

Harley Quinn Sonic the Hedgehog

Sao tui lấy vợ rồi mà vẫn không téng được---ai chỉ tui biết với :((.
    Cái quest donate cho Temple of Avo---donate bao nhiêu tiền thì đủ vậy---tui bỏ vào đó ~1 tỷ rồi mà chẳng thấy xi nhê gì cả là sao 8-}
    Cái quest đá gà sao ăn được chúng nó vậy :-?
    Có mấy quyển sách nhặt được---có cách nào vứt nó ra không---chứ tìm người mua nó thì có mà 8-}

9. blackmage324

blackmage324 Mr & Ms Pac-Man

cac bác vui lòng cho em hoi file save hoạt động như thế nào với? khi load lai toàn từ autosave là sao? nhanh nhanh nhé để em còn chơi tiếp. Hỳ hục mãi mới qua được một bài chơi xong nhiệm vụ giết mấy con muỗi ở Hero Guild ra save lại đi ăn cơm tối về mở ra thành autosave là sao?

10. the_unknown_89

+ muốn téng vợ là sao?ý bxm là go to bed huh?dễ lắm, cứ đứng nói chuyện với nó, làm vài trò nhảy nhót này nọ 1 hồi nó sẽ lêu mình go to bed nó>>màn hình đen thui :D
    +còn cái donate thì tui ko biết vì ko có điều kiện để thử, nghèo wá T_________T
    +mấy quyển sách thì hình như ko vứt ra đc :hug:
    +quest đá gà thì cứ nhắm con gà mà chạy tới sau đó nhấn chuột liên tục>>lúc tới sát con gà cnó sẽ tự động đá con gà bay đi, quan trọng là phải biết canh để ăn điểm nhiều, nhưng nói chung là dễ ợt :D

11. Harley Quinn

Vấn đề là tui đá con gà đó ăn được max điểm rồi---nhưng xem chừng vẫn không xi nhê gì cả :((
    Còn cái vụ donate--tui mua nhà,update rồi bán nhà,kiếm khối tiền hơn là mua đi bán lại cái Emerald ở Oakvaley :'>

12. bongma123

bongma123 Youtube Master Race

ai giúp tui với!
    trong readme no noi ho tro card 64 sao tui không chơi được nè bà con!
    chép crack vào cũng ko chơi được.hiện ra cái bảng we sorry....update hardware....tui bó tay...giền lắm rồi................... =((

13. the_unknown_89

ko ăn thua là sao?tui nghe ko hiểu gì hết?

14. pigcon91

pigcon91 Youtube Master Race

Muon donate thi doi den dung 12 gio trua i se duoc cai chay sentinus
    nhung ma cai do yeu lam lay avo'tear la khoe nhat bang voi sword of aeon

15. blackmage324

blackmage324 Mr & Ms Pac-Man

không ai trả lời dùm tôi xem phải save như thế nào mới lấy được file save ra chứ không phải file autosave với? đang muốn chơi quá mà cứ bị autosave hoài bao nhiêu công lang thang thế là mất hết. Anh em nào thạo phần này chỉ dùm tôi với. Nhanh nhanh với vật vã quá rồi....chân thành cám ơn anh em nhiều. Nhân tiện hỏi luôn ở cái hero guild sau phần mở đầu bọn cướp tràm qua làng có nhiều quest không vậy anh em nào chơi qua rồi thì chỉ tôi với để đi cho nó triệt để. Mong mọi người giúp mình với nhé? thêm một lần cám ơn nữa. nhanh nhanh nhé

16. JudastheGreat

JudastheGreat Donkey Kong

Khi save bạn phải để ý nếu nó chỉ là hero save thì nó sẽ chỉ save các chỉ số cùng đồ đạc của hero thôi, còn toàn bộ quá trình chơi sẽ ko save. Do đó nếu muốn ghi lại quá trình chơi thì bạn phải chọn lúc nào mà nó hiện ra là world save ý mới được.

17. hhhd165

hhhd165 Mr & Ms Pac-Man

Các bạn cho tôi hỏi cái quest kho báu của con ma ở Oakvale với, tôi không biết phải đào ở đâu nữa :D. Mong các bạn chỉ dẫn.

18. the_unknown_89

kho báu của conma thì bạn đào ở chỗ bên trái cầu cảng (chỗ có nhiều người bốc xếp hàng á :D )
    còn vụ save thì cứ save bình thường thôi có sao đâu, vô option chọn world save là ok hết :hug:
    còn quest thì cũng ko nhiều đâu, phải nói là hơi ít và dễ làm wá :D

19. Harley Quinn

Cái chùy ở Temple of Avo thì tui lấy được rồi--bỏ 300.000 vô đó thì nó cho mình cái chùy---nhưng xem quest thì nó vẫn báo chưa làm xong :((--cả cái quest đá gà cũng thế
    @hhhd165:ra chỗ bến cảng có thằng lính đứng canh ở cái cầu,xem lúc nào nó hiện lên hình cái xẻng thì nhấn Insert--trước đó phải mua xẻng mới đào được

20. Solid_Snake

Solid_Snake Donkey Kong

Có 1 cây kiếm gần chỗ Temple Of Avo tôi không lấy được, pà kon chỉ với. Công nhận chơi game này đã ghê, đúng như báo "Thế Giới Game" nói : "Bạn sẽ quên mất trên đời còn chuyện đi ngủ và ăn cơm" :D
    Lúc mới mua về cài vào máy chạy thử lần đầu, nó hiện lên câu thông báo :"Máy của bạn yếu quá đó nha, đang chơi bị zăng thì đừng có trách tụi tui đó nha, nâng cấp máy dùm cái đi nha" của bọn sản xuất. Nhưng tui bấm Continue Anyway thì vào được, nâng res lên 1024x768 hiệu ứng full max lun mà chưa zăng lần nào. Thế mời lạ chớ ?
    À thằng nhân vật của tui nó 65 tuổi roài, zậy mà cua được nhỏ kia trẻ măng. Ngày nào cũng "ấy" hết á :D hé hé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.