Fable :The Lost Chapter Hay tuyệt

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Nightelf, 29/8/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ZenD31

ZenD31 Youtube Master Race

oh`, cho hỏi thêm cái Demon Door kêu mình làm việc ác ( great evil gì đó), tui giết thằng vệ sĩ đi theo mà vẫn hog vô đc, giờ phải làm sao???

2. andrewvan12

andrewvan12 T.E.T.Я.I.S

Cứ vô làng giết người rồi vào phần menu coi, nếu mà đến mức đỏ bên trái (full luôn) là ok.

3. ARK-FF

ARK-FF Mr & Ms Pac-Man

Trò này mình thấy rất hay,nhưng có điều là nhân vật bị già nhanh quá,mặt nhăn nheo tùm lum thấy ghê,thà làm ác quỉ thấy còn có lý hơn...cả cặp sừng cũng có trạm họa tiết,mắt đỏ rực...nói chung la ngầu phết.Làm thiên thần thì cũng chẳng bớt xấu xí >.<.Nói chung còn trẻ thì tui làm GOD, già thì làm Evil.#>:)
    Hình như cả 2 cây Avo's tear và Sword Of Aeons nhìn giống giống nhau phải ko,cả sức đánh và các viên Aug nữa.
    Có ai kiếm được 30 silverkeys mà ko ăn gian hero save ko?

4. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

thế có ai lấy dc những weapons này chưa :cool: , ko bít để tui chỉ cho .(hình) ;;)

Các file đính kèm:

5. ARK-FF

ARK-FF Mr & Ms Pac-Man

Ặc! Vãi hàng!Phải chăng là 1 tác phẩm của photoshop,làm sao mà cây kiếm cầm theo kĩu (LIGHT) lại vật vã như thế,Khó tin quá,tui chơi xong trò này 3 lần rồi,chưa hề nghe qua là thằng này lai cầm được 1 cái khiêng,lại còn cây gậy của Whisper nữa...Hix hix...:o
    Cũng có thể đây là phần bonus của hãng???:-/

6. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

chài , chừng nào rảnh tui sẽ chỉ cách lấy giờ ko có hứng , còn nhìu lắm , cái hình cúi là weapon của bandit king , tin hya ko thì tùy , nếu tin thì mai chỉ ko thi thôi . Nói thật ai chơi cũng bỏ wa tất cả các weapons ẩn này , khi phá đảo vẫn chưa tìm dc , vì khi phá đảo tưởng là hết game , vẫn con nhìu thứ lắm . Mấy cái trên là thật 100% ko có mods .
    Mai đưa lun cái mods dual weapons lên cho ae xem , cầm 2 cây kiếm ấy

7. hongminh2811

hongminh2811 T.E.T.Я.I.S

Chài lấy được mấy cái weapons kia lâu rùi :| Mà thấy cái Fable này nội dung ngắn quá :(( chơi chưa được 2 tháng đã phá đảo :| nhưng mà còn may có thể chơi tiếp :hug: Mình có mấy cái weapons cực xịn :D

8. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

ặc , chưa thấy ai chơi lâu vậy , trò này tui chơi 2 weeks là banh tành rồi , kiếm được 1 số intem cũng khá hữu ích và 1 số bộ giáp và vũ khí zin

9. emxong

emxong Dragon Quest

- Chỉ em lấy mấy món đó với chị, em khoái cây gậy của Whisper lắm. cám ơn

10. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

tui ngồi dí có 2 ngày, nhưng mấy cái vu khí kia chỉ có thấy bọn gì gì trong máy cầm, chả bít nhặt đâu.

11. Legall_1351991

Legall_1351991 Persian Prince

Trò này chơi được,nhưng tui ghét nhất là cái vụ tuổi tác.Tui cộng hết điểm skill,will và strength thì thấy đã 65 tuổi rồi,dùng trainer thì chỉ thay đổi tuổi trên menu còn lại già vẫn già.Có bác nào biết cách không bị già đi ko(Dù có dùng cheat cũng được)

12. khiemchou

khiemchou Youtube Master Race

ah chào những bác yêu thích fable.mình vừa chơi hết fable xong.Nhưng silver key thi chưa tìm được hết vì vậy mình chưa mở được cái rương nào chứa silver key ca:D .vậy ai biết thì giúp mình nha.thx

13. t.m.d

t.m.d Youtube Master Race

sặc, game này lâu lắm rồi mà sao vẫn hot thế. Bây giờ sao ko chơi Oblivion hay hơn nhiều
    cho mình hỏi luôn bộ demon và angel kiếm ở đâu

14. Zzemcap1Zz

Zzemcap1Zz Youtube Master Race

chị ơi chỉ em cách lấy mấy weapons ẩn ấy đi,em chơi lâu rồi mà chưa thấy nó bao giờ nhìn nó:x quá

15. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

"chừng nào rảnh tui sẽ chỉ cách ...." là bao giờ vậy, đợi lâu quá

16. *Superken*

*Superken* Donkey Kong

Các bác ơi tại sao khi em chơi trò fable ở màn đầu tiên(hồi còn bé) và sau khi trở lại Oakvale cứ bị đơ 1 lúc rồi tắt màn hình vậy?Có bác nào giúp em với?

17. shiribido

shiribido Youtube Master Race

ovilion chơi ngôi thứ nhất có hỗ trợ góc nhìn thứ 3 phải ko bạn t.m.d nên hệ thống đánh nhau sẽ rất nghèo nàn chỉ có vun kiếm và đỡ + phép = dỡ ẹt,chưa hết games dài lê thê= chán chán .......games ngắn ngắn,item vừa phải chơi hay hơn,vì có thể dể dàng chơi lại==== ^^

18. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

Nhìn cứ như PTS ấy,xem thanh kiếm thứ 3,thấy cái cán kiếm xuyên qua bàn tay ko:|,nhìn cứ như nó nằm ở trên tay chứ ko phải cầm

19. proplayer1

proplayer1 Youtube Master Race

cái lỗi mà mình gặp duy nhất trong game la auto save.Cái save mà mình vừa save xong,load lai thì hog fải cái mà mình save ma chinh là cái auto save.Có ai bit cach tháo bỏ cái này chỉ với.Thx nhìu

20. quenemdi00

quenemdi00 Youtube Master Race

Những tấm hình ỡ trên toàn la ghép không hà !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.