Fantasia Sango 3 (China)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Rociel, 1/2/07.

1. thoixong61

thoixong61 Youtube Master Race

Ko dc bạn àh, điểm mình lên hơn 45.000 ngàn rồi mà ko thấy nó nâng cấp gì cả, vẫn thấy 1 bạn àh, như vậy là sao hả bạn

2. hoangnam0123

hoangnam0123 Mr & Ms Pac-Man

cái này tui cũng chịu hồi tui nâng lên cấp 3 tui lên tận 6x mới nâng cấp nốt được các cấp còn lại :-w , thôi thì cứ đánh đi thỉnh thoảng bấm vào nếu thấy nâng cấp được thì nâng ;))

3. thoixong61

Mà nếu bấm vào nút nâng cấp ở đâu trong 3 cái lò đó hả bạn, mình thấy có cái lò bên tay phải ko biết để làm gì, ko biết có phải nó ko? chắc nó dùng để nâng cấp hả bạn, 2 lò kia thì 1 lò phân hủy 1 lò đúc thì mình biết rồi

4. hoangnam0123

đúng rồi nó là lò thứ 3 bấm vào nó sẽ hiện ra 2 ô to mà ô đầu tiên có hình cái lò ở giữa, ô thứ 2 có hình cái lò đầu tiên ở dưới bên trong ô đó 1 cái ô nhỏ bấm vào để nâng cấp nhưng bạn nhìn phía trên ô nhỏ đó có dòng chữ (chữ gì thì chịu) mầu đỏ là chưa nâng cấp được mầu xanh là nâng cấp được nhưng tập chung nâng cho lò ô thứ (2 lò chế) ;;)

5. thoixong61

Mình chơi đến khúc vào cái làng nhìn thấy con thỏ, xong nói chuyện tự dưng mất tiêu giờ mình ko biết đi chỗ nào nữa, bị bí rồi, chỉ mình với dc ko bạn

6. hoangnam0123

bạn phải chỉ cho tui nhiệm vụ bạn vừa làm là gì thì tui mới biết, còn đoạn con thỏ gặp lần 1 thì nó biến mất, lần 2 chắc là gặp trong cái làng mà 3 anh em lưu bị kết nghĩa vườn đào đánh nhau với nó là lấy được nó (Linh thú thứ 4) ;))

7. thoixong61

Tui cũng vào cái làng đó rồi, đi wa cái cầu chỗ 3 anh em kết nghĩa nhưng ko thấy gì, ko hiểu sao , có cần trò chuyện với ai ko bạn nhỉ ?

8. Zelda1981

Zelda1981 Youtube Master Race

Tui đi tới đoạn vào doanh trại lính đánh xong, đi lên núi vào mê cung rùi lạc trong đó luôn không ra được. Chỉ dùm tui với.

9. hoangnam0123

có lẽ bạn cần làm các NV kế tiếp rồi sau này mới có ;))
    còn của bạn dưới kia thì vào trong mê cung bị lạc có phải là bay ở vùng đất trong bầu trời đêm rồi lên 1 tòa nhà trong đó nói chuyện với con áo xanh lá cây nó đưa vào mê cung, nếu đúng thì bạn phải tìm đi đánh 1 con nhỏ giống cầm cờ nhưng áo đen đánh song là ra sau đó trở ra ngoài map rồi vào cái cổ mộ mà mới đầu mình vào (có con cào cào đánh bị thương thằng chính) đánh song chắc đoạn sau sẽ rất khó nếu ko đi được thì cứ hỏi.
    muốn thát ra cái mê cung thì đi quay lại vào các cửa chưa vào (thực ra mê cũng đó đâu khó vì đi sai cửa là ko có lối đi phải quay lại vào cửa khác) ;))

10. Takumy_Nguyen

Takumy_Nguyen Youtube Master Race

Híc ! ai có lòng hảo tâm up dùm mình cái file 35mb với :((

11. hoangnam0123

Tiếc wa mình đốt trò đó lâu rồi, tại phá đảo rồi ko chơi nữa trong khi dung lượng máy bị đầy nên đốt rồi :P

12. thoixong61

Mình tìm dc con Thỏ rồi nhưng kế tiếp làm gì thì mình lại bí tiếp pro có biết ko chỉ mình với nha , Thanks nhìu
    Mình đi tìm các thành rồi giờ ko biết đi đâu, tại vào cái làng 3 anh em Lưu Bị kết nghĩa bắt dc nó xon giờ ko biết đi đâu, chỉ mình với nha, thanks

13. hoangnam0123

bạn phải chỉ tui bạn vừa làm xong NV gì vì NV lấy con thỏ chỉ là NV phụ ko cần lấy nó vẫn phá đảo như thường ;))

14. thoixong61

Ah mình nhớ rồi mình có cái nv đánh với bọn quan phủ đó, xong cái mình đánh thua thì dc cái ông gì đó cứu mình, cho mình đến vuơng quốc trên mây đó, cái map mới đó bạn cái map ngay chỗ cái cầu vồng đẹp đó , giờ ko biết là nói chuyện xong cái đi đâu nữa, mình đi hết cái chỗ map đó rồi

15. hoangnam0123

uhm` đoạn này nói chuyện xong rồi chạy vào trong để nói chuyện với thằng vua trên trời, sau đó quay về cái thành đó (nơi đánh nhau với đám quan phủ) trên đường về đó hình như còn phải về nhà của con cầm cờ hay sao ấy tui ko nhớ rõ :))

16. hoangnam0123

L-) sau đoạn về thành này bạn sẽ bị bắt vào trong kho của thành và dùng đứa con gái cầm cờ cứu cả bọn ra lúc này là trời tối, bạn sẽ ko ra được bằng cửa thành mà phải chạy vào cái giếng ở cửa nhà bán vũ khí và tẩu thoát băng lối giếng đó sau đó thì tui cũng chả nhớ nửa nhưng hình như là đến cái thành ở trung tâm về nhà bà mẹ gặp thằng áo xanh (thằng đẹp trai nhất :"> )
    rồi chạy ra cửa thành bạn sẽ chọn 1 trong 2 đứa (con cầm cờ và thằng áo đỏ) tui chon đứa con trai nếu bạn chọn con gái thì tui chịu, chọn thằng con trai thì quay lại vào thành đi gặp thằng vua bằng cái lối mới mở gần nhà bà mẹ ở thành trung tâm sau đó lằng nhằng trong đó một hồi với thằng vua và thằng quan thì đi ra ngoài thành bên cạnh có ngọn núi sẽ mở lối cho bạn lên đánh nhau với thằng áo vàng, khi nào đánh xong ko tìm được đường thì tui chỉ tiếp :P

17. Zelda1981

Zelda1981 Youtube Master Race

Sau khi vao tâm trí của con bé cầm cờ, xong về gặp hoàng thượng thì đi đâu nữa vậy các bạn.

18. ryok00l

ryok00l Youtube Master Race

chỉnh cheat như nào mình vào bấm ctrl Q + L +K xong lúc vào game trả hiểu gì lun bấm f5 nó ghi event id gì đó rồi trả bít bấm như nào
    ai bít háck chỉ mình với
    mà mình cũng xin nói trước mình cũng tự phá đảo kô háck nhưng thử cảm giác hack va cũng để tìm hiểu thêm cốt truyện mong chỉ bảo mình nhanh nhanh nhé

19. hoangnam0123

đâu cần về gặp hoàng thượng cứ vào thẳng cái cổ mộ màu xanh là đánh tiếp
    (cái hang mà thằng áo đỏ bị con cào cào đánh bị thương hồi mở đầu)
    đánh trong đó thì con sát thủ sẽ bị chết và thằng bắn cung phản bội ném mình về làng thằng đỏ, sau đoạn này sẽ có 2 tình huống xẩy ra (vì cái này mà tui chết rở sống rở vì nghe theo hướng dẫn của mấy thằng spot lúc đầu :)) )
    Thứ nhất cái rừng hoa khổng lồ dưới góc bản đồ sẽ mở bạn sẽ vào đấy gặp con tiên hoa nói chuyện và đi đến động băng giết con hồ ly rồi về gặp lại tiên cây nó sẽ cứu sống con sát thủ.
    Thứ hai cái rừng hoa ko mở thì bạn phải lên trên trời gặp thằng hoàng thượng trên trời nó sẽ cứu sống nhỏ sát thủ.
    Sau đoạn này bạn sẽ vào lại cái cổ mộ lúc này nó đã bị thay đổi và cũng là thành cuối của phần FS3_loader phá đảo song bạn có thể vào bản UJ mở rộng bằng cổng FS3_LoaderSP chơi tiếp
    còn vào trong đó cách đánh chủ cuối tui đã chỉ ở các trang trước hãy xem lại để có thể chiến thắng dễ dàng hơn :)) chúc bạn may mắn :))

L-) cái này tui chịu, tui chỉ biết hack Art Money thôi :))

20. ryok00l

ryok00l Youtube Master Race

ừ cũng được nhưng mà sao ông xp háck được nhỉ chỉ tui phát