Fatality clan - sever sillen - chung 1 con đường do bạn lựa chọn v2

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi K810i, 19/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. monkin

monkin Youtube Master Race

Được thế thì tốt quá. Mình sẽ cố gắng ol tối đa có thể để đáp lại thịnh tình của các anh em ;)).

2. Rinoa

Rinoa The Warrior of Light

có cái bug mentor buff này mà thằng mentee ng mỹ vừa cho bít,ae ai có đk thì test nhe
    mục đích 9 of nó là khi mentor offline thì mentee vẫn còn buff
    theo như nó chi thì tui làm như sau

- 2 thằng đứng cách xa nhau ít nhất 1 thành
    - nó duel với tui = lệnh duel từ xa
    - nó wait cho tới khi duel end thì bảo tui relog
    - tui relog,sau đó chọn típ re log-in để out game

tóm lại là thế,ko chịu trách nhiệm =)) ai có đk thì test nha

3. hustla2b

hustla2b Youtube Master Race

Rinoa nói lại kỹ kỹ tý @_@ vẫn còn thắc mắc cái chỗ "tui relog,sau đó chọn típ re log-in để out game"

4. hoangtuan1

hoangtuan1 Mr & Ms Pac-Man

nhường tui 1 slot mentee với, độc chiếm hết hả :(

5. Rinoa

sau khi hỏi kĩ thì bug là như vậy
    - mentee sẽ trong trạng thái duel với 1 char khác,và khi đó mentor log off
    - thoạt đầu sẽ mất buff,but sau đó sẽ có buff lại do cơ cấu of duel là reset buff when done
    - kết quả duel ko wan trọng

6. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Đang trong trạng thái dual nếu 1 thời gian nhất định ko có bên nào thắng sẽ hòa. Lúc đấy thì sao ?

7. Rinoa

kết quả ko wan trọng a
    e nghĩ bug nó nằm ở chỗ "sẽ restore lại status cũ trc khi duel"

8. K810i

Tình hình hôm qua war với bọn Forest thế nào rồi các đồng chí, có thêm ai out clan chưa :D ? DM cái bọn NCsoft chả hiểu nghĩ gì sao nó để auto accept war nhỉ, làm thế mấy thằng clan lv 5 mà bị bọn 8 9 set thì vỡ mặt :)
    Thôi chịu khó nhé các bạn trẻ, cũng phải bị war giết nhiều mới khá được, nếu cảm thấy ko chịu được thì out clan ra chăm chỉ train vào, còn ở lại thì phải pro bless như bọn Blackwindonws ý, đi lẻ vừa động vào là nó té liền, nhiều ông trẻ nhà mình cứ lóng nga lóng ngóng, clan thì có font, mua bless mà giật. Mấy thằng bot gà ko biết set bot thì out clan ra mà bot có ai cấm đâu.

9. 13in6o

13in6o Youtube Master Race

Hum qua 2 pt mà bị con healer red nó hành hạ, vui vãi, con Healer đó chắc cung lv 9x nhỉ, trâu quá

10. FallenTear

FallenTear Leon S. Kennedy ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Em cứ train tay dek lo gì; trước train star + war3 apm toàn 150 > 300; chả cần bot train bắn vèo vèo 3h 4h liên tục :))
    Tuần này vnpt mạng ổn định rồi chắc char của taka 87; chắc sang tuần bow mới 87 XD

11. takamuro

takamuro Mr & Ms Pac-Man

Trường hợp clan lv thấp bị lv cao bottom feed thì có một cách tạm thời là chấp nhận thua, như vậy thời gian để clan kia re-declare lần tiếp theo sẽ bị kéo dài ra, hình như thành 3 tuần thì phải.. Tức là muốn yên ổn train cũng phải chấp nhận mang tiếng một tí :D..

12. K810i

Em vào pt của anh nhé, bọn anh vẫn train liên tục buổi tối, chả hiểu các chú train thế nào toàn gặp war, mình train liên tục chẳng gặp thằng mẹ nào. Giờ train gặp war thì đánh, thắng train tiếp thua thì về làng tìm chỗ khác, bình thường như cân đường hộp sữa, anh em trong clan trụ được đến bây giờ thì ko cần nói nhiều vì họ quá quen với wartag, còn ai mới vào thì tự thích nghi, không thích nghi được thì out thôi. Cố gắng dồn point lên clan lv 9 rồi tập trung những anh em tâm huyết ko ngại va chạm vào 1 clan chính. Sau này lv cao hẳn tuyển mem ngon lành cũng ko muộn. Chơi mà hay afk, bot gà tay chân luống cuống mới sợ war, mình active hoặc về font afk thì war cũng chả làm mẹ gì được.

13. FallenTear

FallenTear Leon S. Kennedy ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Dân pride thì ngại gì 3 cái wartag; train là phải chủ động, lệ thuộc đợi pt là chết, solo thì thiếu gì bãi; altar bãi có mà cả rổ, train chỗ kín thì cả ngày chả thằng nào vác mặt đến.
    Còn ra đg gặp war đông thì bless.
    Mình chơi official là chơi lâu dài đâu phải ngày một ngày hai, uh thì cứ cho là xoắn war tag đi; có chết là chết char, chơi game mà lại còn ức chế ba cái ảo thì ra cm ngoài sông hóng gió cho mát. Chơi bền bỉ ko ngại khó lâu dài về sau mới xem được thằng nào ăn thằng nào.

P/s: mịa hôm nay sáng chiều uống nhiều quá, để mai train ah mà mai sv down mịa rồi :))

Chỉnh sửa cuối: 7/2/12
  14. K810i

Hôm nay chả thấy ai feed cho war nữa vì out clan khá nhiều, toàn thấy được point. Ít người 1 chút mà chất lượng thì quản lý cũng dễ hơn. Hy vọng các bạn out clan lên lv ngon nhanh nhanh chút nếu muốn bem nhau thì vào lại, ngại va chạm thì thôi vậy chứ biết làm sao :)

15. Rinoa

cái event mới làm tiền ghê thật
    mún có đồ ngon thì phải mua cái item 160 coin mà xài,ko thì xác định EWR là cùng
    mà gói coin thì mins là 1200 =))

---------- Post added at 11:50 ---------- Previous post was at 11:48 ----------

về vụ out clan chắc chắn ko phải do ngại va chạm đâu đại ca,nếu ngại thì đã out từ mấy đợt trc rồi
    nói chung lý do nó nhìu lắm,nó phức tạp và liên wan nhìu cá nhân lắm =))

16. PhantomLady

PhantomLady Sonic the Hedgehog ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Tụi em qua MR để war với Benny nè, chả ngại va chạm gì đâu anh. Tụi em muốn war là war thật sự, với lại tụi em ko thích chơi với bot. "Chơi" game chứ ko phải "sống" game anh ah :)

17. 0din

0din C O N T R A

MagicR xin thua với benny 2 lần và xin thua với DragonS 1 lần. Bạn ở DS rồi chạy qua Fata rồi lại chạy qua MR... không còn gì để nói. Mấy bác Vn gì đó qua được Divine mấy ngày thì đám Divine đó bị đuổi ra khỏi Oren siege nằm 1 đống.... Goodluck với MR trong siege tuần này.

18. Rinoa

nói chung là vấn đề này nên stop tại đây vì mỗi ng 1 ý kiến khác nhau,1 bên thì thích fight với stronger men,1 bên thì thích ally với stronger men để làm gì đó thì ko bít
    tóm lại là ý thích mỗi ng thôi,chỉ là,nếu như trước đó ko có mí bác vn nào đó PR clan với bản thân hơi cao 1 tí,hơi lố lăng 1 tí,để rồi bi giờ thì vẫn chưa thấy làm đc gì với mí cái ý định đã PR lúc trước cả,mà còn đi ngược lại ở 1 số khía cạnh khác nữa....

thôi,nói ít hiểu nhìu,thằng nào cũng gần 3x tuổi cả rồi,đào sâu hơn lại có bọn abcxyz vào ném tạ thì cuối cùng lại chẳng đi đến đâu
    cứ play it your way,cứ enjoy theo ý mình thôi,dù gì cũng chỉ là game mà
    gặp nhau,bem nhau thoải mái,miễn sao còn gặp nhau uống li cafe,nói chuyện với nhau là đc

19. silentlove1

silentlove1 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Còn mình bây giờ chỉ muốn war với mobs thôi =))

20. K810i

Em ơi bot thì clan nào cũng bot em à, còn bọn em out anh cũng vẫn vui vẻ mà :) , trong 1 clan thì lúc nào cũng có người này người kia, ko phải ai cũng hoàn hảo, bọn nào bot gặp war chết nhiều tự khắc phải out clan thôi, bây giờ chết mất % rồi. Còn war mà ko có lv thì war kiểu gì đây? Bọn em đi war ko làm pt chuẩn, đứa thì lề mề đứa thì afk, war thế thua 90%, thua thì ức chế lại giận dỗi chửi nhau, rồi ức chế out clan.
    Bây giờ bọn em sang MR đánh benny thì chắc chắn va chạm DS rồi, thôi cứ thoải mái thôi coi như luyện tập pvp.

---------- Post added at 14:21 ---------- Previous post was at 14:18 ----------

Từ đầu anh cũng nói rõ quan điểm trước khi vào clan rồi, ai ngại va chạm thì out, ai thấy ko thích hợp với cách chơi của mình cũng out vô tư, còn nếu đã xác định vào để giúp clan thì đừng có kể lể nhiều :).

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.