Fate/Stay Night ! Đã release hôm nay !

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi ipridian_elf, 7/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hoksilato

Hoksilato Donkey Kong

Chài cái BMW nó nằm bên ngoài đó ko cần vô cái Folder BMW đâu, chắc đó là TIDUS định Edit lại nhưng chưa làm đó. Ngoài ra phải down 2 cái patch về nữa, ko chịu đọc hết topic rồi ::( .

___Anh em lên down cái Sword Dance đc rồi đó link đây http://www.trau-dienbien.com/upload/Anime/Fate_Stay_night/ . Tại ko thấy có cái Folder nào là game nên quăng vô lun cái Fate Stay Night cho dễ quản lí :p . TIDUS rảnh thì Edit lại nha.

@Hana: mình cũng đang dùng cái FlashFXP, tại trước giờ chưa xài nhìu nên ko bít nó có RESUME giờ thì bít òi :p . Để máy đó up rồi đi chơi với bạn, up giữa chừng báo lỗi thằng em ở nhà ko bít gì hết bấm lun Cancel :o . Tưởng phải up lại nhưng nhờ có RESUME nên up tiếp lun :whew: .

P/S: Down Ep thui ko chờ đến lúc up lên host đc :D . RANZA đổi ava với sign liên tục nhỉ ;;) . Ráng 50 bài, ráng 50 bài :'> .

2. ipridian_elf

ipridian_elf Voyage perdu

Trời. 640 replies .______. không ngờ Fate lại nhiều er .. hâm mộ đến thế ^^;;;; *sợ* ^^;

Uhm ep 05 ra rồi *nhìn lên trên* .. oái MD nhanh quá ._.

3. MasterDiablo

MasterDiablo Black Knight

_Vừa mới xem xong Ep5 của Fate ^^; .. down có trong 20 phút :D .... đầu tiên là trận đấu giữa Taiga và Saber, Taiga bị Saber vờn đi vờn lại =)) .. và có vẻ Saber vẫn chưa hợp với Shirou cho lắm .... Một vụ người bị hút hết Spirit nữa, thủ phạm chẳng ai khác chính là Caster.. Rin đã cứu được vài người nhưng Archer có vẻ khó chịu với hành động của Rin .... ngày hôm sau, Shirou đến trường, lúc này Rider đã xuất hiện và cả ông thầy giáo Kung fu kia cũng đã xuất hiện lâu hơn Ep1 .. trận đấu giữa Rin và Shirou hơi bị "buồn cười" =)) .. Shirou chạy tóe khói tránh spell của Rin ^^; .. End here :D .. Ep sau Shirou sẽ đấu với Rider và Master của Rider sẽ lộ diện ..

4. Hoksilato

Hoksilato Donkey Kong

Hà hà, sao tui down đến hơn 1h lận ?

Đang down thêm 2 cái nữa ko bít có ảnh hưởng gì đến tốc độ down Fate ko ?

Lâu quá mới thấy IE, ăn tết vui hông ? Mấy người còn lại khỏi hỏi, ngày nào cũng thấy post bài tức nhiên là ok :D .

P/S: RO= Ranagrok Online ?? Hình như MD cũng thích Lineage nhỉ, dạo này còn chơi ko? Mà chơi game rồi thì thời gian đâu mà luyện Anime :p .

5. SATOSHI

SATOSHI Persian Prince

@ Unborn: là fan RO, thích đến điên lên ấy chứ, nhưng chưa chơi ra đâu vào đâu cả, nói chung thì cũng luớ quơ gặp mấy con Boss bị đập cho 1 nhát rate đến 99.999HP rồi tẻo >_<, hồi trước còn thử vô vài server riêng gặp mấy lão khoái pvp gọi vô đấu bị đập cho lên bờ xuống ruộng *sob*
    ;)) MD spoil hơi ghê ;)) Cứ từ từ spoil dần thì khoai khắc nhừ. Độp 1 nhát thế ai còn chỗ nào spoil nữa :)) However, tớ hiểu cái cảm giác háo hức nầy :D
    Hôm nay down mất có 10 phút :D rate 100 kb/s :o Bất ngờ :D

6. nà ná na

nà ná na Mr & Ms Pac-Man

hơ hơ thật lạ quá sao down cái bmw 100MB về rồi làm sao vậy có 3 file .cd rồi .img rồi . gì đó làm sao sử dụng
    sao có 100MB ???

7. Unborn

Unborn The Warrior of Light

RO = Ragnarok Online, MD thì khỏi nói, lão là mod của box lineage2 mà, mê L2 phải biết, mê đến nỗi hết PvP trong game rồi lại lết ra lê máy chém PK khắp box L2 trong diễn đàn :-?, đã bao hero chết dưới tay lão để thành heroic khi mà tuổi và danh vọng chỉ mới lẹt đẹt Newbie or 5th =)). Tớ đang down 1 cái 4Gb, 1 cái 2Gb nên chịu đành chờ IE or Hee up thôi.
    P/S: Boss bên server cũ tớ chơi Hp lên tới G chứ chả phải M nữa, max Stats đánh con Dark Lord mất cả tiếng (10G+ >_<), đánh nhau với thằng Champion tức ko chịu đc, max máu có 1M mà nó cứ Asura Strike 1 phát 999.999 còn 1 giọt Cloaking chạy tóe khói (nếu là Ass còn ko thì đứng đó chờ chết #>:)).

8. Felix

Felix Red, Pokémon champion

đây là topic về fate anime kia :|(ko biết phải ko nữa =)) ) mà nói về cái khác cố chêm vô 1 câu cho đỡ lạc đề :-"
    *smash head against wall* b-( vẫn chưa down được mạng bị gì ấy :(( đời thật là :-< phải mà mình vô được cái gate of babylon tẩu tán tài sản của thằng Gil #>:)

9. Felix

đây là topic về fate anime kia mà:|(ko biết phải ko nữa =)) ) mà nói về cái khác cố chêm vô 1 câu cho đỡ lạc đề :-" *smash head against wall* b-( vẫn chưa down được mạng bị gì ấy :(( đời thật là :-< phải mà mình vô được cái gate of babylon tẩu tán tài sản của thằng Gil #>:)

10. nà ná na

nà ná na Mr & Ms Pac-Man

thế này là thế nào ??
    [​IMG] pó tay
    có ai biết config button của sword dance ko dùng xtreconfiger chả ăn thua

11. MasterDiablo

_Mwahahaha .. Felix lại thay cái Avatar mới, lần này cute hết biết =)) .. mà sao lại Double Post thế kia ? ;)) ....

_Hehehe, Lineage 2 là một trong những Game Online tớ mê nhất :x .. hôm qua down được cái Visual Fan Book của Lineage II, sướng vãi đái XDD .. nhiều Scan đẹp lắm :x :x .. mà mấy cậu chơi RO ở Server nào thế ?? Server nào có nhiều người chơi nhất bây giờ ? (trừ cái Inter ra) .. tớ cũng thích RO lắm ^^; cái Anime của nó hay tuyệt vời :x .. ai chưa xem Anime của Ragnarok Online nên xem đi ^__^ .. mà sắp có cả RO2 rồi cơ XD ..

_Ậy, cậu nặng lời quá :'> ....

_Trong Fate mỗi Master có một Command Seal khác nhau, trong đó tớ thích cái của Shirou nhất ^^ .. cái Command Seal của Rin xấu quá >__< ..

12. Felix

command mantra của mỗi master tương ứng với class của servant cái của shirou nhìn liên tưởng tới thanh kiếm thậm chí còn giống king lion =)) cái của rin thì nhìn giống như cung tên ít ra là mũi tên :-? cái đặc biệt nhất là command mantra của master của Avenger con dao hai lưỡi :|can hurt yourself with it
    it look like this :D
    avenger noble phantasm:"Avesta":book of laws?? and..... :|
    Saber: " Avesta...? Using the Zoroastrianism book of teaching as a Noble Phantasm...!?"
    Avenger: "It's only a useless copy though.
    ...Well, it's inferior to the double damage returning book of law, but mine has an advantage of its own"

ps:nếu saber và gil get along được thì sao nhỉ :-? (coolest couple, i think :D ) tại sao tm ko làm 1 cái ED mà có thể giải thích được chuyện vua Arthur như saber muốn có người khác hơn mình trị vì chẳng hạn(male Arthur) như thế sẽ ko đi ngược lại truyền thuyết :-?

13. Unborn

Unborn The Warrior of Light

Cậu thông cảm, bệnh nghề nghiệp :'>, tổng cộng thằng Gil có bao nhiêu thanh kiếm nhỉ? có ai có thể kể ra từng thanh ko?
    P/S: Tớ chơi SpeedRO, RO2 ra lâu rồi mà :|.
    Felix biết tiếng nhật à? :o trans đc thế kia chắc cũng học mấy năm rồi nhỉ?

14. MasterDiablo

_Wao.. cái Command Seal của Avenger cool quá XDDD .. đúng là mình có con mặt nghệ thuật :'> .. ngay từ đầu đã chọn Avenger rồi ;;) .. Saber và Gil ý hả ?? tớ nghĩ là Saber sẽ không được đối xử như khi ở với Shirou đâu :| .. và nếu Saber get along with Gil thì ED sẽ khác nhiều .. tớ không thích như thế ..

15. Felix

gate of babylon ko chỉ có đao kiếm đâu còn đủ thứ đáng giá trong đó nữa :-? gilgamesh là thằng lắm tiền nhiều của đống kiếm đó là do nó lùng mua đấy cái ED tốt nhất là cái ED tớ nghĩ giải thích được vua Arthur là Male mà Saber lại là Female :|
    ps:chiêu geabolg mà lancer xài với saber chỉ là lowest vesion thôi :D

16. Hoksilato

Hoksilato Donkey Kong

@Unborn, Felix : mình đang up cái ep 5 lên host đó, khoảng chừng 10 phút nữa là xong. Canh lên down nhá :D .

@Unborn: cái server RO mà u đang chơi có tính tiền ko vậy, tại trò này tính tiền mà. Tui hồi trước cũng có chơi L2 nhưng từ hồi lên C3 thấy lỗi dữ quá nên nghỉ lun giờ đang chơi cái Maple Story :'> .

@MD: cái fan book đó tui cũng down về rồi, làm tối hôm qua lun :p , công nhận nhìu seed down tới 80KB/s lun :x . Giá mà mấy cái anime cũng down đc với cái Speed như thế :D .

@nà ná na : bạn mở cái BMW đó lên như thế nào vậy ? Phải dùng 1 chương trình Virtual Drive rồi mount nó vào cái Virtual Drive đó xong rồi chạy bình thường thế là chơi đc ngay :D .

P/S: có nhắc tới FSN rồi ko sợ lạc đề :p .

17. TIDUS2111

TIDUS2111 Mario & Luigi

Đúng roài, dùng Alcohol 120% cho nhẹ. Nhưng mà buồn 1 nỗi là hổng có path English đâu đóa. Tidus nhìn thấy J đã ngán roài, chả bít chọn kí rì.
    @Hoksilato: Thanks ^_^ Tidus đang down EP5 roài, tò mò hít sức.............

18. TIDUS2111

TIDUS2111 Mario & Luigi

Oa, tidus vừa coi xong EP5, Rider chuẩn bị xông trận thì hít..............
    Ngộ quá, không hiểu what is under Tohsaka's skirt nhỉ :;) :'> (shirou)

19. Hoksilato

Hoksilato Donkey Kong

Vừa coi EP 5 xong, hình như Master của Rider cũng là bạn của Shirou. À cái vụ Shirou là Archer, ko hỉu sao lại có thể Summon 1 người từ future nhỉ. Mình thì nghĩ rằng có thể Shirou đc tạo ra từ 1 ai đó trong lần Grail War kì trước (có thể là ai nhỉ) vì như thế thì hợp lý hơn đối với cái vụ Shirou=Archer :p . Đây là ý kiến riêng thôi, anh em thử bàn luận cái vấn đề này thử xem :D .

@TIDUS: NP :D .

20. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

Coi ep1 thì chỉ biết chú Shirou là người sống sót sau vụ hỏa hoạn cả một ngôi làng...btw...doujinshi Fate :

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.