FIFA 10 PC Demo

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi dylan_@_SH, 10/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. batmanfuture

batmanfuture The Warrior of Light

Hà Lan mình chỉ khoái robben,snejder thôi,kỹ thuật hai anh ấy thật tuyệt vời.

2. Hajktom

Hajktom C O N T R A

Cho mình hỏi bản demo Fifa 10 này có KAKA ko? Và chỉ số là bao nhiêu? Mà khi chơi thì các cầu thủ có bỏ sơ vin ra ko? Chứ chơi cả trận ko bỏ ra thì điêu quá như Fifa 09 ý!:|

3. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

chơi hồi mới đễ ý (máy để hight setting) thì mới thấy độ sáng ánh nắng sân fifa10 làm vãi thiệt, để ý thấy chuyển động của nắng lúc thì nắng chói, lúc thì nắng dịu lại, lúc ko nắng, rùi lại nắng, vãi thiệt :x

4. fmu

fmu Mr & Ms Pac-Man

Phát hiện lý thú quá, vậy mà chưa gì các gamer nhà mình đã la ỏm tỏi về mặt đồ họa của bản fifa10 rùi.:)

5. nguyenanhtuan_mu

nguyenanhtuan_mu Donkey Kong

không bit full thì sao nhỉ...demo mà nặng gứm

6. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

bác thử chưa,c công nhận hay thiệt, chưa có game nào dc dzi

7. fmu

fmu Mr & Ms Pac-Man

Em đã thử rồi bác để ý kỹ rất cool đó !!!

8. [L]awliet

[L]awliet Mr & Ms Pac-Man

Nghe đâu thấy bảo FIFA trên PC xấu lắm không so được với cả Xbox và PS3 không biết đúng không hả các bác? :P

Mình mặc dù chơi PES nát ra rồi, cái PES 09 đá gần 5000 trận, được hết tất cả mấy cái Award (không phải nói để khoe mà nói thế để các bác nào vào chém mình thì đừng chém là không chơi PES bao giờ thì đừng mở miệng) thế nhưng mà bây giờ vừa chuyển sang FIFA 10 thấy hay ghê gớm :|. Hồi trước cứ cứng đầu coi thường FIFA nhưng mà giờ thấy FIFA khủng khiếp quá ;;) Chơi FIFA 10 xong quay lại PES thấy cử động cứng như gỗ, chỉ xoay đi xoay lại được vài hướng, chạy thì cứ hùng hục hùng hục chứ không mềm mại như FIFA, nhưng hơn được một cái là sút của PES cảm giác tốt hơn.

Mình thấy có nhiều người khen hình ảnh của FIFA kém hơn PES, nhưng khi mình để Camera Tele, zoom xa hết cỡ thì thấy so sánh với PES thấy kẻ tám lạng, người nửa cân, không biết mèo nào cắn mỉu nào, chỉ khi đến lúc chiếu cận cảnh mới thấy PES làm cầu thủ rất thật. Nhưng vì chơi đa phần là ở camera tele (wide cho PES), chả ai để close-up bao giờ nên cái đó cũng không thành vấn đề.

Ngồi làm hết mấy cái kĩ thuật của cầu thủ mà sướng hết cả người, mấy hôm trước còn phân vân chứ đến giờ chắc chắn sẽ mua FIFA 10 để xem "How Big Football Can Get." ;))

À bác nào thâm niên cho mình hỏi có phải bản FIFA cho PS3 có exclusive content (tricks, techniques) so với bản Xbox 360 phải không? Vì đọc ở đâu đó thấy EA bắt tay Playstation để quảng cáo cái FIFA nên PS3 được lợi hơn nên giờ mình đang đắn đo không biết nên mua cho PS3 hay Xbox :D

9. Jokor

Jokor Donkey Kong

^ X360 thôi chứ sao phải suy nghĩ gì nữa bác . Dịch vụ LIVE tốt + anh em trong fifa live club đông ===> cơ hội cọ sát phát triển lối chơi . ;))
    Cái vụ ex gì cho ps3 thì mình không biết mà dù có thì hơn nhau vài cái kỹ thuật biểu diễn cũng chả ảnh hưởng gì cả nên bác khỏi lăn tăn , vì khi chơi không phải cái nào cũng hữu dụng . :>

10. furious1606

furious1606 Mr & Ms Pac-Man

ông nói làm tui thèm chơi trên console quá, fan fifa mấy năm rồi mà chưa đụng được fiffa cốnle lần nào để chơi hết :((, PC chán vật cãi

11. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

chài đất, bác cứ việc ra quán ps3 or xbox360 là có thôi, đừng nói bác ko có khả năng chi trả nhá ;;) :))

12. Manchester Red

Manchester Red Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

quan trọng là tìm dc cái hàng có FIFA mà hàng có FIFA tìm khó vãi cả ra . Tôi ở Hà Nội, bác nào biết quán PS3 nào có FIFA thì chỉ với, đnag thèm quá :((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.