Fifa 11 - manager mode

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi boydepzai1412, 29/9/10.

1. mazhzil

mazhzil Mayor of SimCity Lão Làng GVN

uhm , mới đầu làm quen thì cứ đá từ dễ lên khó thôi nhưng theo mình thì đá với bạn hay đá online với ai đấy chẳng hạn tay nghề dễ lên hơn

2. z3r0_hien_lanh

z3r0_hien_lanh Agent 47 ⛨ Empire Gladiator ⛨ GVN Dalit

Ngại quá thật ra trước h ta cũng để semi đá :p

3. killuaking

killuaking Youtube Master Race

em choi pes gio` chuyen? qua fifa kho' that. day'. Ai bit' chjnh? nut' dung` bog' + chuyen? nguoi` = 1 nut' kooo

4. mazhzil

rất tiếc theo mình biết là ko bạn ah , hệ thống nút của fifa nó tinh chỉnh như vậy rồi , bạn chỉ có thể gán chức năng nào cho nút nào thôi chứ còn cái kiểu vd như nút chung vừa chuyền bóng + đổi người như trên fifa online chẳng hạn thì ko còn đâu

5. tungdep

tungdep Youtube Master Race

có bác nào chơi manager mode mà bị cái bug này ko nhỉ: sắp đá 1 trận C1 chả hạn, squad mình có 1 thằng injury hoặc red card, thì nó ko cho vào đá nữa mà phải chỉnh đội hình (đuổi thằng đó khỏi đội dự bị), nhưng em chỉnh mãi kiểu đó nó ko chấp nhận,ko cho vào đá, cuối cùng phải forfeit match, nhục ko tả được, đang winning streak ngon lành. bug đó bác nào biết sửa ko? em cài patch 1.1 rồi.

6. duk_vip

duk_vip T.E.T.Я.I.S

Bạn vào manager mode bật manager assited thành on là được nhé

7. DonQ

DonQ Dragon Quest

Lỗi này có thế giải thích như sau: Thằng bị thẻ đỏ hiện lên thông báo thực ra là bị ở giải Ngoại hạng ( giải League ),còn thằng bị thẻ đỏ thực sự ở giải C1 lại là 1 thằng khác,nhưng nó lại ko hiện lên ( lỗi ) .Nên dù bạn có cho thằng bị thẻ đỏ ra thì vẫn ko được vì ko đúng.Chỉ cần bạn để manager assited thành ON thì nó sẽ tự động sắp xếp đội hình cho mình,sau khi chọn màu áo rùi vào chỉnh đội hình trước trận đấu thì bạn sẽ thấy rõ cái lỗi này (Thằng bị thẻ đỏ thực sự ở C1 mới hiện lên)

8. Hardy Rock

Hardy Rock Legend of Zelda

Mình mới đá Man City mùa đầu,mà sao không được dự Europa,trong khi ngoài đời mùa vừa rồi MC được dự Europa mà :-?

9. duk_vip

duk_vip T.E.T.Я.I.S

Đá mùa 2 mới có ucl với europa. Đến đá mu hay barc cũng thế

10. mazhzil

mùa đầu vào dù là đội nào cũng ko đá C1 và C2 ngay , chỉ có từ mùa thứ 2 trở đi mới có thôi, btw : cái C1 và C2 này EA làm chán òm

11. nhathao95

nhathao95 Youtube Master Race

mananger mode của FIFA theo mình thấy lại ko hay = Master League của Pes :D

12. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Hôm qua đi spam, hôm nay lại vào mún gây war :|.

13. zuzu2402dnd

zuzu2402dnd Youtube Master Race

Chơi cái này em đến 2021 rồi , mấy thằng nổi tiếng nghỉ gần hết =)) chẳng hiểu đến bao giờ thì phá đảo nữa =))

14. patten

patten Mayor of SimCity Lão Làng GVN

15 năm là về kịch kim rồi. Mình chơi khoảng 5 mùa là oải :-<

15. haiduongdn91

haiduongdn91 Mr & Ms Pac-Man

Đội hình Lucio, Người bạn tốt, Maicon, Gã trăng hoa, Essien, Gourcuff, Lampard, Drogba, Torres, Hulk... Đều lực xanh, max stamina mà quick sim lại thua Wigan mới đau chứ... 8-}

16. killervl4

killervl4 Youtube Master Race

:x cho em lên tân thủ tks all :x

17. kaka_angel_1005

kaka_angel_1005 Youtube Master Race

cách sắp xếp đội hình của com trong manager mode lộn xộn lắm nhé,mình chọn Arsenal trong mùa giải đá với Liverpool ma glen johnson cứ đá trung vệ,carrager đá hậu vệ phải,với Chelsea thì Terry đá hậu vệ phải,ngoài ra các vị trí khác ko hợp vị trí gì hết, tiền vệ trung tâm ko đá cánh đc cũng ra cánh đá. mà các pro biết vị trí LW, RW là gì ko? Valencia của MU vị trí RW com thương cho đá tiền đạo cắm ,cho Rooney đá tiền vệ phải,ko chỉnh cho com đc đá thắng mà ko vinh quang gì hết

18. haiduongdn91

haiduongdn91 Mr & Ms Pac-Man

LW và RW là Left Winger và Right Winger chứ gì...

19. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Bà con cho hỏi ban đầu tớ chọn chế độ chơi Player-Manager để vừa làm Manager vừa chơi con Virtual Pro, nhg qua mùa 2 tự nhiên mất quyền dùng con VP, cho hỏi làm thế nào để dùng lại đc con VP vậy? File đầu nghi wa mùa mới chọn lộn chế độ Manager only nên làm cái Career mới, mùa đầu ngon lành, wa mùa 2 SIM nhiều quá tuột hạng bị fired phải chuyển wa CLB mới và cũng mất luôn quyền dùng con VP luôn, vào edit pro chỉnh CLB của nó wa cái mình đang điều khiển cũng ko thấy hiện ra. Bà con chỉ tớ cách giải quyết với.

20. lythedan

lythedan C O N T R A

Đó là lỗi cố hữu của phiên bản này rồi không biết các phiên bản trước có bị không .
    LW,RW là hai vị trí trong sơ đồ 4-3-3 (hai tiền đạo trái và phải) , Valencia chơi ở RM (tiền vệ cánh phải chứ) , đội hình mặc định của MU trong game là 4-4-2 , ở thực tế hiếm khi nào mU chơi 4-3-3 lắm trừ khi đang bị dẫn trước mới chuyển sang 4-3-3 thôi(trận thắng West Ham 4-2 mùa trước )