Fifa 11 | soccer

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi zFantasyz, 15/9/10.

?

Bạn có chơi Online Fifa 11 hay không ?

1. Có nhất định phải chơi

72.9%
  2. Không quan tâm tới việc chơi online lắm

27.1%
  1. wonbincom

wonbincom Donkey Kong

hình như là 3.50, ra hồi 21-9 thì phải, có tích hợp xem phim 3D rồi

2. milenium

milenium Youtube Master Race

Mọi người cho em hỏi em chơi ps3 trên ổ cứng của ps3. Sao lúc em load vào cái phần carrer mode đợi nửa tiếng mà nó vẫn entering to carrer mode nhỉ ?
    Mong mọi người giải đáp giùm !
    thanks

3. wonbincom

wonbincom Donkey Kong

^ chơi game leak hay game hack thì hiện tượng xảy ra 1 số bug là chuyện mình phải đoán trước được. PS3 đâu như PC mà cập nhật bản fix. Thấy mấy bạn chơi Mafia 2 PC cập nhật cả chục bản fix lỗi :-ss, mình chơi PS3 cứ thế mà tiến thôi. Coi như bù qua xớt lại :)

Chỉnh sửa cuối: 17/10/10
  4. C.I.A

C.I.A T.E.T.Я.I.S

chữ cái cũng đã thử phòng lẫn lộn nhưng cũng không được,
    add hoài không được báo lỗi chưa đăng ký, chắc chơi bên xb quá :))

hehe! thông cảm. chủ yếu mình chặt chém trước mặt để răn đe không à=)), ngăn đối phương phản công nhanh.

đặt mua trang play-aisia xem.không từ saigon gửi vô,

hehehe. chịu thôi, mình đá kỹ thuật với nhẫn nại không lại mấy bác, mỗi khi để mất bóng đành phải chặt chém lết từ đầu đến cuối sân may ra ngăn cản được. phải chơi rắn cướp bóng. trời mua fifa 10 khó đá quá. đá ít khi ăn nỗi bác.

nhiều khi chơi fifa ức chế quá muốn ném cài cần vô tv,fifa 11 càng ức chế hơn. ping 3 gạch thì cầu thủ linh hoạt, còn 1 gạch với 2 gạch thì buồn ngủ hết chỗ nói. đá có tí thôi cầu thủ đi bộ hết, chạy không nỗi.mỗi khi sút cầu thù mất khá nhiều thời gian so với fifa 10, đã vậy sút xa khó thành mà thủ môn thì càng giỏi. nói chung khó thật, bác mà chơi fifa11 sẽ bị ngợp đó,có khi còn muốn quay về fifa 10.:((

mình thích fifa 10 hơn, đá hấp dẫn không buồn ngủ dù chưa thật bằng fifa 11.
    mình đá theo thời cơ thôi, khi bí quá đành tiểu xảo.có lợi thế thì thả lỏng đội hình.

Kuty142 hình như nic gì,hồi trước mình có add sau đó xóa thì phải ?

5. dragon7bi

dragon7bi Youtube Master Race

Công nhận ff11 đá chán thật, chậm chạp và nhiều lỗi rất bực mình.Chơi điện tử phải vui chứ nếu muốn thật thì coi tv cho rồi.Nhiều lúc đá nản muốn chết.
    Có ai muốn lập Pro Club ko :D

6. chuyengiabatma

chuyengiabatma Mr & Ms Pac-Man

Fifa 11 thật đến nỗi trọng tài đôi khi mất xai lầm y như ngoài đời :)) những tình huống không biệt vị lại thổi, bóng chạm tay dễ ăn penalty b-( còn cái kiểu đá ào ào như Fifa 10 phi thể thao quá, cầu thủ chạy 90' không hề biết mệt là gì :))

7. XxMikerxX

XxMikerxX T.E.T.Я.I.S

Ghét quá huhu ở Hà Nội đến bây giờ vẫn chưa kiếm được đĩa =((((((((((((

8. OPETH_EMPEROR

OPETH_EMPEROR Donkey Kong

khó lắm, vì mấy ông hàng đĩa ở HN làm ăn như xít ý. có hotgames cho đặt đĩa 5 ngày sau lấy, nhưng cũng chém giá 1,2 củ. tuần trc lượn qua thấy mấy chú khách vào mua PES 11 bị hét giá 1,4 củ mà cũng mua răm rắp, ngu ko chịu nổi =))

9. KakaAugusto

KakaAugusto Mr & Ms Pac-Man

Nick này em đang xài bt mà, bác add lại thử 1 lần xem sao acc của em là US Account...chỉ tội dạo này FPT làm ăn cùi bắp quá, chả bao giờ đang nhập dc PSN. Đăng lại PSN cho bác luôn: KakaAugusto

10. XxMikerxX

XxMikerxX T.E.T.Я.I.S

Pác mua đĩa ở đâu vậy? Em gọi vào SG Halo cũng hết =((

11. C.I.A

C.I.A T.E.T.Я.I.S

Fifa 11 này pro - team chơi như thật.
    Mọi người lập pro cup đá chơi. lấy tên pro cup GVN .cầu thủ của mình được vài Skill rồi. vị trí " Trung vệ " hehe.
    hôm bữa đá pro mình chọn thủ môn, suốt trận chạy theo banh :)) bị thẳng đội trưởng đuổi khỏi sân =)) nhiều thằng PM tới chửi nữa :))
    FIFA 11 bị lỗi việt vị rồi. mình chuyền bóng cho thằng ở dưới cùng đứng ở thế việt vị , song bóng bay chưa tới chân người ở dưới cùng mà lại đột ngột rơi vào người không việt vị, trọng tài cũng thổi việt vị. đã vậy trọng tài lại bắt việt vị hay phạt lỗi cầu thủ thì quá lâu phạm lỗi rồi đến tận 5s sau mới thổi.
    còn mình chơi xấu trắng trợn vậy mà cũng không thổi. lần đầu tiên trong fifa này mình thấy cầu thủ bị thẻ đỏ sau khi được hưởng phép lợi thế.

game để giải trí mà đâu phải thế giới thựt đòi hỏi cầu thủ như người bình thường. cầu thủ trong game phải luôn 100% phong độ để người chơi hay mới hứng thú không thấy nhàm chán. còn FIFA 11 này dù người chơi có 100% phong độ tài giỏi đá cũng mà nãn. 10 trận cũng chưa chắc gì kiếm được 1 bàn thắng đẹp hay 1 cú sút ở cự ly 20 met.
    bóng đá bây giờ thực dụng quá đến đại hội WC nam phi vừa rồi bị chê là ko hấp dẫn, trào lưu này còn kéo sang FIFA 11. chỉ vì làm cho tính chất giống thật khiến game FIFA đi sang 1 con đường không còn để giải trí nữa mà để mô phỏng 10 trận chỉ 1 trận đáng xem.
    nhận xét cá nhân thôi.
    Tối qua đá fifa 10 lại hơi bị bỡ ngỡ. đá nhanh lên xuống hấp dẫn quá cứ như giải ngoại hạng anh, không trở tay kịp. thua cho bác không thương xót. mà tự nhiên nhìn lại cái sân của fifa 10 tự nhiên nó rộng hơn.

Chỉnh sửa cuối: 18/10/10
  12. Cucumber908

Cucumber908 T.E.T.Я.I.S

Đúng là fifa 11 bị lỗi việt vị hay sao ý nhỉ :|

13. kenhatgan

kenhatgan C O N T R A

Mấy bác đã lập pro Club chưa vậy để em còn biết em vào nữa. Em đang chơi 2 vị trí gọi là "đỉnh" nhất là "GK" và "CB" vì thấy mỗi lần đá đều được bình chọn là cầu thủ hay nhất trận bất luận thắng hay thua đều có tỉ lệ điểm over 8.5 ^^

Mong anh em lập club sớm để pum cùng anh em tôn vinh đội bóng Việt nam ^^

14. XxMikerxX

XxMikerxX T.E.T.Я.I.S

Mua được đĩa rồi sướng quá hahahahaha Xgame có mỗi 1 cái hốt luôn :D

15. kenhatgan

kenhatgan C O N T R A

Miker ơi ông có hay chơi Pro Vitual không? Tui hay thấy ông online lắm có gì chơi chung với tui cho dzui ^^

16. XxMikerxX

XxMikerxX T.E.T.Я.I.S

Bác Pum mời lại đi em vừa mới xuống ăn :D Virtual pro em ít chơi lắm =,=!

17. kuty142

kuty142 T.E.T.Я.I.S

bác mua lúc nào thế =..=
    thế bi giờ xgame lại hết đĩa rồi à :((,vừa thi song định sáng mai đi mua thế lại hết rồi :(( đên vãi

18. XxMikerxX

XxMikerxX T.E.T.Я.I.S

Mình vừa mua hồi chiều xong... anh ở đấy nhắn tin bảo có đĩa là chạy đi mua luôn :D Pác thử gọi đến xem còn đĩa không, em đến thì trong tủ còn có 1 cái... may vãi :|

19. kenhatgan

kenhatgan C O N T R A

Thông báo cùng anh em: Sau khi xem xét tình hình là anh em Việt Nam ta luôn có thế mạnh về kỹ xão (rành mấy cái mánh out game =)) ) , thể lực (ý là chơi game nhiều =)) ), lý trí và tinh thần "Điếc không sợ súng". Nên Pum quyết định thành lập một câu lạc bộ trong Pro Club để nơi đây trở thành sân chơi nho nhỏ cho các anh em Việt Nam chúng ta thể hiện tài sức của mình theo một cách rất riêng trong ngoặc kép ^^.

Sau đây là thông tin câu lạc bộ chúng ta:

Club Name: Viet Nam GVN
    kit & crest: World XI (Đội bóng siêu sao FIFA XI cỡ vậy mới xứng đội bóng Việt Nam ta chớ =)))
    Tên ký hiệu (Abbreviation): GVN
    League: E.europe
    Lagnguage: English
    Public club: Yes (nghĩa là chỉ cần đăng ký đơn gia nhập là tự động kết nạp thành viên luôn)
    Home Stadium: Mĩ Đình

Đó là các thông tin cụ thể cho các anh em ta search trên pro club để ra CLUB Viet Nam của chúng ta.
    Trong đội bóng ai cũng có thể có quyền làm đội trưởng cho vui nên anh em yên tâm nhé.

Hiện tại dân số đội bóng chúng ta có: 1 người
    1. MrPum (GK)
    2.XxMikerxX (ANY)

Ai đã đăng ký vào đội bóng GVN này thì nhớ add nick mrpum và tham gia trong pro club nhé. Đăng ký xong thì pà con chịu khó ra đây ghi danh nick name và vị trí của mình để Pum tiện cập nhật trên forum luôn.

Rất mong anh em ta hãy đoàn kết để cho thế giới biết chúng ta là ai ;))

Thân ái - đoàn kết - hữu nghị =))

Chỉnh sửa cuối: 18/10/10
  20. XxMikerxX

XxMikerxX T.E.T.Я.I.S

Nick: XxMikerxX
    Vị trí đăng ký: CF, LF, RF, LM, RM, CAM chơi tất :D

---------- Post added at 20:49 ---------- Previous post was at 20:16 ----------

Pum ơi sao toàn dis thế :|:|:| Đổi tên SVD thành Mỹ Đình không phải Mĩ Đình =)) Áo cho thành màu khác đi :|