Fifa 2006 PC

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi lehungduan_1978, 29/9/05.

1. hellgamer05

hellgamer05 Mr & Ms Pac-Man

Các bác ơi chỉ chỗ nào khác để down đi ,máy em down sắp cháy lun rùi nè.Hay là chỉ em chỗ bán CD ấy.:D

2. Myst

Myst Youtube Master Race

Ra Trường Giang Tôn Thất Tùng mà mua , mà nên mua bản CD nhé bản DVD bị lỗi rồi đó bác.

3. satthuphancung

satthuphancung C O N T R A

mấy tiệm nằm gần siêu thị cống quỳnh đầu đường bùi thị xuân có bán đĩa dvd đó, có 1 tiệm bán có 25 n cái thui nhưng tui ko nhớ rõ tiệm nào, các bác down về làm gì cho nặng máy, lại tốn tiền internet nữa.

4. hungtanhmanh

hungtanhmanh Youtube Master Race

Mình mới mua 5CD game này ở Trường Giang.Mình đã copy hai file gì đó vào ổ cứng,chạy nó lên rồi chép phần mềm tạo đĩa ảo nhu6 hướng dẫn trong đĩa mà game vẫn báo lỗi như lúc chưa crack.Bác nào có thể hướng dẫn em kĩ hơn được ko

5. kirimaru288

kirimaru288 Dragon Quest

các bác tui vừa mua bản fifa06 3 cd ở HN noi chung cop tốt nhưng có lỗi là khi chơi xong thì kô thoát ta ngoài menu được máy bị treo luôn (Làm ơn chỉ giùm tui)giống hệt WE trên ps2 , cách chơi độc đáo.

6. satthuphancung

ú u, dĩa dvd bị lỗi rồi, các bác muốn chơi thì nên mua cd vậy, mà tới 5 đĩa lận, hổng biết tại sao bác kỉimaru288 lại mua có 3cd, chắc có lẽ tại công nghệ trong này ko bằng ngoài HN hả?

7. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi

Bác H làm ra bản 3cd, bác K làm bản 5cd => mua của bác H :>

8. satthuphancung

bác nào làm ra 1cd tui thưởng.....kha kha kha. Thui thì download vậy, khỏi mua.

9. Super Pippo

Super Pippo The Warrior of Light

3 CD là nó cắt xén bớt rồi
    Đá lỗi lắm
    Tốt nhất là nên mua 5 CD hoặc DVD

10. Allgreat

Allgreat T.E.T.Я.I.S

Chậc Chậc! Tui ko muốn Load đâu...HuHuHu
    Lâu lắm!
    Có ai hảo tâm chỉ chỗ cho mình mua Fifa06 ở HP ko, hoặc ai mua dc rùi thì copy ra bán lại cho mình nha(từ HN gởi về cũng dc):D
    Nếu mua dc rùi thì thông báo qua yahoo cho mình nha, mình đưa địa chỉ cho:D
    Còn nếu ko biết chat(hơi hiếm) thì gửi thẳng về:
    Công ty TNHH Đại Tín-Đường 10-Thủy Đường-Thủy Nguyên-Hải Phòng
    Còn nếu bạn nào cần trả công thì hô mình một tiếng mình chuyển tiền cho:D

11. FAR CRY

FAR CRY Legend of Zelda

Fifa 2006 với việc tách hẳn bóng ra khỏi cơ thể người bứơc đầu đã đạt đụơc những thành công ngòai mong đợi đó là: hay mất bóng wá+_______+ . Chỉ cần đẩy dài dài 1 cái thui là xong. A.I đợt này EA SPORT nó làm hơi bị chiến, đá với semi pro mà cứ nh7 đá với professional á.

12. oladi_oladi

oladi_oladi "...Must Be Dreaming..." Lão Làng GVN

-Bản DVD chạy có làm sao đâu , chỉ cần mouth 1 trong 2 phai ảnh của nó vào Acohol hay Daemon tool là ổn mà . Đá hay phết mỗi tội hình ảnh hơi xấu ( hix )....

13. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi

Tui chơi bản 3cd mà đâu có sao đâu nhỉ? Ra vào bt mà :-/

14. Super Pippo

Super Pippo The Warrior of Light

Để độ phân giải 1600x1200 High xem có xấu ko ? :))
    ĐÙa tí thôi chứ đồ họa của 2k6 chẳng cải tiến mấy so với 2k5 , nhưng cũng ổn ổn rồi , có xấu lắm đâu nhỉ ? :D

15. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi

Nhìn chung là đẹp, mỗi tội khi đến đoạn film cầu thủ thì vẫn còn viền đen xung quanh => xấu quá, ko biết bản PES5 có bị thế ko đây (hehehe ko lo vì trước giờ PES ko làm mình thất vọng)

16. sir_shady

sir_shady Donkey Kong

mấy bồ nói thế nào ấy chớ *__* tớ chơi có 1024*768 mà ....... chết người (05 để 1280*1024 có làm sao đâu, thậm chí còn chả giật), cũng vì nó đổ bóng linh tinh >__< tự nhiên bản này ra người bóng loáng, tuy mô phỏng dáng người và cải tiến nhiều, nhưng để 800*600 ghét quá :(( :((

17. Chopinbaokhanh

Chopinbaokhanh Mr & Ms Pac-Man

tui thay fifa 2006 moi thu lam deu tot ... nhung trong cac pha doc bong tan cong nhanh ..hoac chay bien ...tui cam thay no ko co "lửa" nhu 2005 hoan Winnin Eleven cua thang Nhat ...cau thu no chay cu troi bong benh the nao ay .... lam mat het su hao hung . con cac khoang khac thi cong nhan deu good ...

18. satthuphancung

dc cái là bọn EA bổ sung thêm cái hiệu ứng sáng rực (mà tui dc biết là sẽ có mặt trong NFS:MW) trông nó thực hơn......Nhưng tui lại cảm thấy nó cũ kĩ hơn ::( .Cách đá thì hình như ngày càng giống đá banh nhật. Không biết các bạn có để ý hay ko chứ tui thấy giọng bình luận là của 1 người khác - giống như bên WE ấy. Hình như EA đang cố gắng cải thiện sản phẩm mình sao cho giống WE :D

19. anhtuan_rose

anhtuan_rose Donkey Kong

Bản 3CD là bác Hoàng bỏ mấy cái audio tiếng Pháp, Đức, Hà Lan, Ý đi thôi chứ toàn bộ các file của bộ DVD vẫn giữ nguyên. Hiện tại đã có bản 4cd chuẩn luôn, có cả các thứ tiếng khỉ gió kia (note: lên CH 559 Nguyễn Chí Thanh mà lấy)

20. sir_shady

sir_shady Donkey Kong

mợ ơi, sáng rực mà thực *__* thà để giống 05 cho nó đỡ giật *__*