[FIFA Manager 11] Gameplaypatch "THE MIRACLE"

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi Rong Trang Mat Xanh, 6/11/10.

1. Becks04eve

Becks04eve Liu Kang, Champion of Earthrealm

nhìu cái bùn cười nhỉ :)) mới đá 3 trận patch này k có ý kiến gì nhìu :P

2. findingu2kill

findingu2kill Legend of Zelda

kể ra tên patch là miracle cũng đúng. xem La Liga, de classico mà cứ như giải V league, Khánh Hòa vs ĐTLA. thật là kì diệu :-s

3. Becks04eve

ah ko bik mọi ng có sơ ý ko , setup patch 1.01 rồi nhớ copy lại aicpu vs config của 1.02 nhé . tại thấy cmt bên kia chê nhìu trước khi thấy 1.02 . thêm nữa có ng nói là phải new game nữa . mình làm các bước và còn chép thêm patchstandard . tạm ổn rồi .

ps: mà mấy patch này thấy dành cho EPL hơn , xem EPL đá như máy 8-}

4. findingu2kill

findingu2kill Legend of Zelda

uhm`, mình cung~ cài 1.02 rùi cài thêm cái instantstandard nữa. thấy tạm ổn rồi. thấy ko có gì ngoài việc vẫn thiếu mấy quả chuyền bổng + dốc bóng chạy

5. Becks04eve

chuyền bổng nhìu thì chỉnh cái crossing freq ấy , còn dốc bog chay thì stick vào hold up

6. linh89tb

linh89tb Mr & Ms Pac-Man

tui test cái patch standard đc gần 1 mùa rồi , cảm thấy patch này rất được :D , ghi bàn đa dạng hơn , mặc dù vẫn đánh đầu vào hơi nhiều nhưng tui để ý mình đánh đầu nhiều thì COM nó cũng thế thôi , COM đánh đầu chả kém j mình đâu .
    Tuy nhiên patch này cầu thủ hăng quá để commitment High thì cứ gọi là thẻ liên tục =)) , thủ môn sau khi đỡ bóng mà để bóng nảy ra thì sẽ phản xạ đỡ đường bóng tiếp theo rất chậm , hậu vệ bắt Off-side kém hơn .
    Nhưng tổng kết lại thì patch này đáng chơi . Chơi patch này lắm trận gặp mấy đội lớn rượt đuổi tỉ số rât thích :D

7. huyhang

huyhang Youtube Master Race

hehe...patch standard và Micrale là 2 patch riêng biệt của 2 người # nhau..nhưng tôi nghĩ cũng nên kết hợp..giờ tôi đang thử 1 patch # mà CPU còn biết sử dụng skill nữa.ai cần sẽ up patch đó lên

8. Becks04eve

cái patch standard thật sự sợ lắm vì k bik patch đó chép cái gì vào máy mình . lâu lâu nhìn cfosspeed thấy nó đang upload cái gì đó .mặc dù k mở utorrent .

9. huyhang

Đã có patch Miracle của pinuccio : http://www.filefront.com/17492255/Gameplay--THE-MIRACLE-1.0.3.zip/ ai dow về rồi up lên mediafire cho mọi người nhé...bác Rồng ơi update lên trang 1 đi nào

---------- Post added at 19:31 ---------- Previous post was at 18:02 ----------

huhu..ai dow rồi up lên MF hộ em cái...thèm test lắm rồi

---------- Post added at 21:23 ---------- Previous post was at 19:31 ----------

patch mới 1.0.3 đấy nhé.................

10. tk1001

tk1001 Legend of Zelda

Nếu cài cả Miracle lẫn Standard thì có mất chức năng của patch cài trước ko ta :-? . Tại 2 patch nay riêng biệt mà

11. huyhang

mất chứ sao ko..vì nó setting chủ yếu = file config mà....
    Chú ý : Patch 1.0.3 Micrale của pinuccio khuyến cáo nên dùng patch ball này : http://www.mediafire.com/?6d2rzd3m7xz0aln ( bóng ko ngu như trước nữa )

12. huyhang

Patch 1.0.3 : http://www.filefront.com/17492255/Gameplay--THE-MIRACLE-1.0.3.zip/

Pinuccio khuyên nên dùng patch Ball này theo patch 1.0.3 : http://www.mediafire.com/?6d2rzd3m7xz0aln

Note : Ai dow được rồi thì up sang Mediafire cho anh em dow với nhé...Sorry Mod vì lập thêm topic nhưng bên topic kia ko update nên ko ai thấy dc...nếu bên kia update thi MOD xóa luôn hộ em..thank Mod

FHN Update

Last edited by a moderator: 9/11/10
  13. Kinas Dizon

Kinas Dizon Vừa ra trại, còn bâng khuâng Lão Làng GVN

BỔ sung thêm cái :">

14. tk1001

tk1001 Legend of Zelda

ai down được thì up lên mediafire hộ mình, mình down trên filefront ko được >.<

15. huyhang

her..chờ từ tối đến giờ mà ko có ai up hộ....buồn quá...em cũng ko dow dc

16. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Liệt kê những thứ cần update rồi tớ sẽ update cho ^^

Còn cái filefront hình như nó ban IP của VN nên không down được, anh em thử fake IP xem sao ;))

17. huyhang

hix..bác Kinas Dizon liệt kê rồi mà..bác up hộ em cái...thấy khen patch lần này quá mà chưa dc test.. :((

18. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Kinas thêm vào cái des thôi chứ có liệt kê gì đâu o_0, ý tớ là liệt kê tất cả những link nào muốn chuyển từ topic kia sang đây để tớ đưa luôn vào bài đầu của topic này cho gọn.

Còn vụ down cái kia thì tớ cũng không down được :)) mà giờ ngồi fake ip thì lười quá đi :D

19. huyhang

hix.buồn luôn..có mỗi bác Rồng Trắng dow dc...ko phải chuyển đâu ạ..bác đổi tên Topic này là [Fifa manager 11] Patch Micrale 1.0.3 ( New ) by Pinuccio
    rồi xóa topic kia đi cũng đc...vì bên kia cũng chỉ co link 2 bản cũ

20. dung dao

dung dao Mr & Ms Pac-Man

ko down được, cố gắng up bằng mediafire đê :D