FIFA Manager 12 : Hỏi đáp linh tinh

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Forever_HN, 17/5/11.

1. Lovely||Monster

Lovely||Monster Mario & Luigi Lão Làng GVN

=).. Tự dưng lại update được.. chả hiểu j cả các bợn à.. Giờ chơi ngon rồi.. Bó chiếu

2. rezandroll

rezandroll Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi là mỗi tháng có cái player of Month Vote mà máy mình nó không hiện lên mặc dù đã tick ở trong phần Option, có ai biết vì sao không?

3. Thích Đập Cá

Thích Đập Cá Donkey Kong

Đang chơi Spurs, đc 2 mùa rồi, hụt mất cái siêu cúp đầu mùa 2 :(. Bán gần hết đội hình, mua về 1 số em 4*, có em Kyle Walker 3,5* nhưng đá vãi lắm không biết có train lên * đc hok?
    Bác nào tư vấn cho mình mấy em trẻ 4 - 5* đi, chứ sang năm tới sợ không cạnh tranh nổi

4. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Hỏi đáp cầu thủ này nọ xuống kia đê cho dễ theo dõi, trên này giải đáp kỹ thuật cài đặt linh tinh này nọ thôi.

5. thangpn1919

thangpn1919 Youtube Master Race

Các chuyên gia thân mến, cho mình hỏi chút là mình đã download từ bài của bạn Forever_HN 5 files nén, giải nén được file .iso, mount vào UltraISO đọc ngon lành, nhưng khi cài đặt thì bị báo lỗi ERR100 hình như liên quan đến file exclude.ea nên ko thể tiếp tục cài đặt. Các bạn có thể tìm hiểu giúp mình được ko ??

À, mình mua thử bản copy ngoài hàng nhưng cứ 3D Match lại văng ra ngoài, mình nghi là do ko cài đặt nên đã lên mạng down về thì lại bị lỗi trên. Bạn nào ở Hà Nội chỉ cho mình chỗ mua đĩa cài với

Many thanksss !!!

6. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Bản torrent từ piratebay do chính tay tớ check, không lỗi. Các bản ở các link khác do anh em khác check nên tớ không rõ. Nếu cậu gặp lỗi ở các bản khác, hãy thử dùng bản từ piratebay xem sao :/

7. thangpn1919

Cám ơn bạn For_HN, mình extract ra ổ cứng rồi mới cài đặt thì lại OK rùi. Cách cheat tiền vẫn có thể dùng như các bản trước (sửa tiền mấy căn nhà rồi mua, bán, donate tiền cho CLB...) nhưng năm nay xây dựng khó quá, có 1 đống tiền mà chỉ xây được 1,2 cái Youth Camp, SVĐ cũng ko xây Full được, nhiều cái phải upgrade dần dần, nhưng chơi vậy mới thú vị.

8. adrianotvxq

adrianotvxq Mr & Ms Pac-Man

hi all , mình mới chơi FM12 lần đầu nên còn gà ,cho hỏi cái mình dow xong xuôi hết rồi cài đặt theo hướng dẫn của mod rồi , chạy cái autorun trong thư mục cài đặt nó xuất hiện cái mục Activate Your Game đòi điền email với pass , sau đó mình creat acc đăng kí check mail xong luôn rồi , vào chạy lại cái autorun điền đầy đủ nó cứ báo invalid email , ko cách nào chơi được , nhờ các pro chỉ giáo

9. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Chưa chơi được là do chưa crack...zzzzzzzzzzzzzzzz............=.='

10. adrianotvxq

em làm theo hướng dẫn của anh mod , dow crack về , em copy nó vào thư mục thì thấy nó xuất hiện thêm cái thư mục Crack copy , sau đó em lại xóa cái thư mục crack copy đi cài đè thẳng vào thư mục crack có ban đầu luôn , vẫn ko chơi được anh ạ:(

11. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Ặc ặc, copy cái thư mục đó làm gì X_X copy cái file manager12.exe ấy.

12. adrianotvxq

đã chơi được rồi ạ , vì gà nên thế thank anh mod nhiều ạ :D

13. oceansky90

oceansky90 Youtube Master Race

các bro ơi, làm sao cheat tiền được vậy, kiểu củ không dùng được nữa

14. thangpn1919

Mình vẫn cheat được theo cách cũ bạn ơi, chỉnh cái file House.txt ý, âm tiền cái palace mấy ngàn tỷ luôn rồi mua về, donate tiền cho CLB thế là xong. Mình làm được như thế rồi mà (WinXP nhé), còn nếu xài Win7 thì hình như ko được. Mình thủ công hơn 1 chút là chỉnh giá nó về 1$ rồi mua, thoát ra chỉnh lại nó lên mấy ngàn tỷ, vào lại game thấy tài sản mình lại lên rồi,kekeke

Nhưng mà nhiều tiền cũng ko xây dựng tẹt ga như bản trước đâu, tớ định xây 20-30 cái Youth Camp để đào tạo trẻ mà chỉ được có 2 cái, mà cũng chẳng được cấp độ cao nhất, hic. Xây SVĐ cũng ko cho xây full, khó vãi, hihihihi !!

Nhưng mà khó thế mới vui !!!

15. oceansky90

oceansky90 Youtube Master Race

Đã dùng thử như bro nói và kết quả "vũ như cẩn", potay.

16. adrianotvxq

các pro cho hỏi cái , có cách nào lấy free cầu thủ trước khi chơi ko ạ , ví dụ em muốn lấy Ganso của Brazil qua Liverpool mà ko mất tiền phí , ai biết thì chỉ em với ạ

17. findingu2kill

findingu2kill Legend of Zelda

lấy free kiểu này chắc là FFM 05 hay 06 quá, bi giờ ko dc rùi >"<

18. adrianotvxq

vậy giờ có cách nào chỉnh tiền trong tài khoản game ko pro, chứ mới vào cho có 2tr$ ko tài nào chơi nổi:(

19. benynvk

benynvk Mr & Ms Pac-Man

có sư huynh nào cho biết làm cách nào để lấy mấy cái ảnh khi loading ko, đẹp quá, mình muốn làm background desktop ấy mà :D

20. 007TTT

007TTT Youtube Master Race

mấy quynh ơi cho e hỏi nếu e wen bắm phần " personal lefe " có cách nào mình chỉnh lại dc ko a,vì e làm biến chơi lại. nên ko muốn tạo đội mới. thanks mấy q