fifa07 - transfer

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi daigia_8x_island, 22/12/06.

1. lela

lela The Warrior of Light

chỉ có Kompany và Sergio Ramos là triển vọng nhất, thằng Ramos chưa 20 tuổi mà nhìn chỉ số Marking của nó là 93 rồi, tui đang cày Leed United được 5 mùa rồi, bây giờ nó là 99, đứng đầu bảng CB trong Tranfer#>:)

2. boydepzai1412

boydepzai1412 Mr & Ms Pac-Man

Ramos thì mắc wá :(( em Ars nghèo nên chỉ mua dc Kompany thôi

3. 50em$

50em$ Youtube Master Race

ac Ramos ma mac a, bo tay roi. Sao ko biet mua luc vao dau mua giai do. Tu nhien doi cho no da len za roi mua no lam chi troi, Thoi neu muon mua no thi rang da lai di nha!!

4. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

cho hỏi làm sao mua đc thằng Ronaldo của MU vậy???? tui quăng giá max có thể và tiền boa mỗi trận cao mà nó vẫn đếch thèm ký......

5. 50em$

Neu nhu vay thi co le ban da chon Arsenal hay la Chelsea zi do roi, nen no ko co ban dau. Tai vi do la may doi thu canh tranh cua no ma, neu da chon roi thi thoi khoi mua no luon di.

6. MasterGamer

ko phải đâu bạn, tui chơi Barca mà...... xem lý do trong phần Nerogative gì đó thì nó bảo là MU đang thiếu cầu thủ (lý do hay đấy), thực ra là do Ronaldo chỉ muốn chơi cho MU thôi...... tui bán Eto'o cho Liverpool giá 44tr rồi mua thử thằng Rooney thì nó qua liền......

7. boydepzai1412

nếu bạn muốn có tiền vệ phải hay thì cũng có thể mua Lennon(Tottenham) hay J.Navas(Sevilla) cũng dc lắm đấy:D(tui dang xài Navas,22 tuổi dc 90 rồi)

8. daigia_8x_island

daigia_8x_island Donkey Kong

còn tui thì chuyển qua chơi PES6 trên hệ XBOX360 rồi chơi fifa nhảm quá

9. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

mấy u chop hỏi sao ko thấy beckham trong england vậy , chỉ có mỗi rooney , còn pháp chỉ có henry , zidan đầu òi mấy U , còn ronaldo nữa , ko thấy 3 đua71 này đâu hết . Hôm bữa ko biết chọn chúng cái nào ấy có shevchenko , giờ ko thấy shevchenko trong AC Milan nữa , ff07 kì cục thật

10. boydepzai1412

tui thì ngược lại,chơi chán PES 6 rồi mới chuyển wa FF07:D

11. CaCom_progame

CaCom_progame Mr & Ms Pac-Man

mấy bác nay` tim kiếm cầu thu gi` cho mêt. thiếu tiền thi` tư. chỉnh sửa tự tao một file USER trong Fifa khi đo' tiền tỉ phú luôn còn cần tìm cầu thủ giỏi ha? mất công vao team m...editplayer vao` đó thích thằng nao` giỏi thich tăng cho nó 99 thế là song như tui đội hình Ac milan thằng nào cũng 99 sút xa cháy lưới luôn hahah đã thiệt mấy bác cứ nghe theo tui đảm bảo ko thất vọng

12. daigia_8x_island

daigia_8x_island Donkey Kong

đúng là lính mới :o bó chân cẳng roài...

13. luonghongviet

luonghongviet Mr & Ms Pac-Man

Hay nhỉ,mới nghe lần đầu,mà bạn nè,bạn thử làm như thế rồi khi chơi nó có gọi tên cầu thủ của mình không nhé,hay là bình luận viên toàn gọi tên cầu thủ của đối phương,xem có bực mình không nhé. Chơi thế thì làm đếch gì gọi là quản lý nữa.

14. 50em$

Tui cung thay ban hoi bi khung do, tu nhien tang len lam cho no ko co that zu het do. Da vay hoai thi chan lam.

15. lela

lela The Warrior of Light

ý you kia nói là edit cầu thủ lên 99 chứ kh phải created đâu?:D , mà chơi như vậy làm gì cho mệt, chơi manager có thắng phải có thua, có ghi bàn phải có bị thủng lưới, chơi tự sức mình quản lí mới hay, nếu chơi mấy thằng 99 thì ép sân người ta & ghi bàn nhiều riết cũng chán thôi:-s

16. bigbangs

bigbangs Youtube Master Race

FF05 mua bán cầu thủ và quản lý thế nào vậy bạn???

17. = V.T =

= V.T = Youtube Master Race

Trò này cấu hình bao nhiêu vậy mấy bạn , nghe nói nó khủng lắm phải không .

18. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

mấy u cho hỏi sao tui chơi ko thấy mục mua cầu thủ ở đâu cả vậy ?????

19. vnscaesar

vnscaesar Youtube Master Race

Mấy ông này toàn edit khong, sao hông cố gắng vào chỗ Academy gi` đó, toàn là dân khủng về sau không đó

20. MasterGamer

ko đâu, tùy đội bóng bạn chơi mà mục Youth Academy nó có cầu thủ xịn hay ko thôi...... như tui chơi Barca thường xuyên có mấy chú có chỉ số Growth cao lắm (như Kornyzilek gì đó), qua MU chơi toàn hàng Overal 5x Growth dỏm......

chơi phải chọn team nào yếu yếu quản lý cho nó mạnh lên mới vui...... tui chơi Barca đội hình giờ Overal toàn 9x mạnh quá đá chán lắm...... đó là tự chơi chứ ko chỉnh tiền hay edit chỉ số gì hết nhé......

đội hình: GK: Cech (93), RB: Kompany (97), CB: Mertesacker (97), Richard (92), LB: Piqué (97), RM: Anderson (93), CM: Farbegas (96), Ronaldinho (92), LM: Messi (100), ST: Rooney (99), Kun Aguero (97)

ngoài Messi ra chưa thằng nào tui train lên đc 100 cả..... Rooney tới 99 là hết......