Final Fantasy Tactics Advance

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi squall_huy, 5/4/04.

1. neon

neon Legend of Zelda

Bác Ilsats mấy bữa nay sao hông lên ta,tui kêu bác post tiếp phần mã trò này mà sao chưa post vậy,tiện thể nhờ bác coi lại cái mã hoàn thành 300 misson,hình như là sai rùi đó,tui chỉnh hoài hông được,có must be on rùi^_^^_^^_^

2. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

xin lỗi nha tháng trước lỡ vô nhiều quá tốn tiền bà bô kêu quá trời luôn nên tháng này phải vô ít hơn nhiều
    còn mấy cái mã thì tui cũng chẳng nhớ đã post được đến đâu nữa nhưng vẫn nhớ mấy cái mã sau chán lắm,toàn chỉnh character thôi

3. neon

neon Legend of Zelda

vậy bác post giùm tui 1 mã thui,cái mã chỉnh thằng cid đấy,vì hoàn thành 300 misson hông được nên không lấy được thằng này,tức quá,muốn xem mặt nó thử,làm ơn nhé^_^^_^^_^

4. ng_t_minh

ng_t_minh Youtube Master Race

Nè, neon làm dùm tui chưa vậy, tui mong trả lời của bạn lắm đầy

5. neon

neon Legend of Zelda

à cái dụ của u tui đã đưa cho thằng em tui làm rùi nhưng nó nói cái save của u có vấn đề,mở lên hông được,mà cái save đó là save tạm bằng shift...... hay là save thiệt dzậy?^_^^_^

6. ng_t_minh

Bác beon ơi, cái save của tui là save tạm bằng shift f1 vì cái rom của tui ko save thiệt được, nếu em của bác xái visual 1.7 thì kêu nó vào file> Load( Ctrl + L) > rồi tìm đến cái file save của tui thì là được liền. Bác thử kêu em bác làm như vậy coi được ko. Cám ơn bác nhìu

7. neon

neon Legend of Zelda

cái save đó thằng em tui nó nói giống bác là save hông được,bị báo lỗi hoài,hay là bác chơi save của thằng em tui,cũng ở đoạn đó nhưng khúc này đã vô trong rùi và đang quýnh với trùm cuối,lnếu bác chơi thÌ bác bỏ có 1 con trùm à,cái thằng tóc vàng giống mình á,con trùm đó yếu sìu à,chắc bỏ cũng hông sao đâu^_^^_^,bác có muốn chơi tiếp thì gửi bài cho tui nhé,nếu muốn thì tui gửi file của thằng em tui cho bác nhé,còn vụ cái save của bác thì vô vọng luôn rùi đó^_^^_^^_^^_^

8. ng_t_minh

Bác cho tui cũng được đấy, chứ bây giờ ko chơi được thì càng tiếc, bác kêu em bác chơi wa khúc đó lun đi, hình như khúc sau nó cũng bắt save nữa đó!Nhưng bác cứ thử gửi cho tui cái save của em bác nha( save tay chứ save kia là bó tay!)

9. neon

neon Legend of Zelda

ôkê tui sẽ gửi cho u cái save đang quýnh với bà trùm cuối còn cái save kia thì để ngày mai nhé tui sẽ gửi^_^^_^^_^

10. neon

neon Legend of Zelda

ê cái email của u là ng t [email protected] phải hông,ng cách 1 cái tới t cách 1 cái tới minh phải hông,sao tui gửi hông được dzậy,có sai xót gì hông^_^^_^

11. ng_t_minh

ng_t_minh bạn ơi, có dấu _ ở dưới nữa, bác thử làm lại dùm mình nha

12. neon

neon Legend of Zelda

bác ng t minh nhận được save của tui chưa dzậy?Nếu chưa được thì cứ báo nhé,tui gửi lại cho^_^^_^

13. ng_t_minh

Bác gởi cho tui cái bản về nước luôn nha, chứ cái save đó chỉ chơi được một khúc thì nó lại save lại, lại bị error, làm phìn bác một lần nữa( Tức là bác gởi cái đã về nước và chuẩn bị đi hoàn thành các nhiệm vụ còn lại)

14. neon

neon Legend of Zelda

ôkê nhưng phải đợi thứ 4,5 gì đấy,bác chịu khó nhé,dạo này thằng em tui bận lắm,nó ít qua nhà tui lém,mà cái save trên chơi được hông dzậy?^_^^_^

15. Webmaster

Webmaster Youtube Master Race

nè, cho hỏi chút đi, trò FFTA này có bí mật ko vậy?mấy con vật mà mình thu phục được, xài 1 lần rồi mất luôn hay có cách phục hồi? Và cho hỏi luôn là bác nào có save về nước thì send cho tui: [email protected]

16. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Cái này sao không Down được nữa vậy? Muốn chơi thử mà không được! Còn cái link nào khác không? Còn cái link giả lập vô được nhưng không biết Down thế nào vì làm gì có chỗ nào cho Down đâu?

17. ng_t_minh

Bác neon ơi , cám ơn bác nhe, cái save bác gửi thì chơi được , đánh con trùm nhát cuối, rồi ngồi coi phim, rồi hết, ko chơi được nữa, nhưng dù sao cũng cám ơn bác rất nhìu, bác nhớ gửi cho tui cái bản về nước nhe

18. neon

neon Legend of Zelda

cũng được nhưng phải thứ 4,5 đấy,khoảng giữa tuần,về nước xong làm mấy nhiệm vụ,đủ 300 misson thì sẽ có về nước lần 2,lần này là về thiệt lun,tui mới làm được 259 misson thui^_^

19. gamevnhack

gamevnhack Youtube Master Race

Co ai chi cho minh cho de mua game nay o dau ko?????????? Game nay co the choi tren PC ko ????????? Xin vui long chi minh !!!! Cam on truoc

20. neon

neon Legend of Zelda

thì u ra mấy chỗ bán máy tính mà nói lấy cho dĩa giả lập gameboy advance,thế nào cũng có trò này,100%