Flirt or not flirt? How?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi nemo, 3/3/09.

1. nemo

nemo Legend of Zelda

Nhưng con gái đứa nào cũng thích trò này mà :-/

2. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

em sống trong đầu tụi nó à :-<

3. nemo

nemo Legend of Zelda

Mấy đứa nó bảo thế và các anh đi trước cũng khuyên thế ạ. :'>
    Nếu mọi người phản đối quá thì thôi vậy :D

4. La Hire

La Hire Mario & Luigi

Bọn con gái thích trò bói chỉ tay nhưng không thích mấy thằng đực rựa cầm tay tụi nó làm trò. Nếu chú em có ngoại hình + tính tình hơi bị pê một tí thì ok, thẳng tiến luôn :x

@B HP: nói đùa tí mà nóng quá. Ý ở đây là không nắm tay được thì thôi, cần quái gì phải làm ầm ĩ. Cứ như tim con gái nó nằm ở tay hay sao á =))

5. nemo

nemo Legend of Zelda

Hị :'> Mấy bác phản đối dữ quá ^^ Cám ơn các anh các chú các bác đã góp ý ạ ^^

Tim con gái k nằm ở tay nhưng trong một mối quan hệ nếu nắm tay được thì sẽ kiss dễ hơn đúng k ạ? (hay còn gọi nắm tay là tiền đề thường thấy để tiến tới kiss ;)))

Mà sắp tới em tính dẫn nó đến chỗ ăn kem ngon ngon, nổi tiếng tí. Có điều giá hơi chát. Như thế liệu có làm cho em í nghĩ rằng mình phung phí quá k ? Mai mốt khi mình dẫn nó đến chỗ bt thì nó có nghĩ ngợi gì k? Em chỉ sợ nó quen rùi hồi xuống chó nó lại kêu này kêu nọ :D

6. Hustlerr

Hustlerr Mario & Luigi

cầm tay là cách tiếp cận tốt nhất có khi cầm vào xẹt điện vài 3 cái là ấn tượng quài luôn chứ đùa ah :-*:-*

7. nemo

nemo Legend of Zelda

^^ Thế các bác có bí quyết gì để cầm tay mà em í nhớ lâu k? Tay fải ấm nóng hay ntn? Nếu cần ấm thì trước khi cầm vào fòng vệ sinh quay tay tí cho ấm tay rùi ra cầm hén :P (j/k)

Em nó dạo này đi học thêm anh văn. Từ 7h30 - 9h tối các bác ạ. Về thì trễ mà đường thì xa, lại hơi vắng nên em lo lo :-S Mún theo em í để tiễn em ấy về nhưng ngại cái là có thằng em ôn dịch của em í nữa :((. Nó mà biết về khai với bố mẹ thì chít em :(( . Em trai nó (lớp 8) đi học anh văn chung với nó. Giờ theo các bác phải làm sao đây? :-/ Chả nhẽ bám đuôi đi theo mãi à? Nó tưởng bị khìn nữa thì chết 8-}

8. basaf_13

basaf_13 Gate gate paragate Moderator

1. Vồ vào tay em nó chùi chùi xoa xoa. Xong cười hềnh hệch: "Anh mới đi sản xuất xong, hết giấy vệ sinh phải chùi đít bằng tay em ạ, may quá là chưa rửa"!!!

2. Móc gỉ mũi (kứt mũi), dính lòng thòng ở tay rồi cầm tay nó xoa xoa.

3. Há mồm, khạc một phát đờm vào tay, xoa xoa, vuốt tóc rồi cầm tay em nó.

9. *Rèo*

*Rèo* The Warrior of Light

bác cá basa chỉ cậu chủ topic làm thế thì nó chạy mất dép :))
    nhưng mới quay tay thì sao lại có gỉ mũi hay đờm được :'>

@chủ topic : con gái yêu bằng tai , phải luôn tâm niệm câu đó :>

10. Hustlerr

Hustlerr Mario & Luigi

há há nghe danh bác cá đả lâu quả ko hổ danh là kinh hãi thế tục :)) ..... cái diệt thần viết lẹ lẹ đi bác , bón quá rồi này :D .

yêu = tay , = mắt , =mủi nửa ;;) ......

11. La Hire

La Hire Mario & Luigi

bó tay anh Saf =)) =))
    Chú em lụy quá đó. Khi tán con gái cũng không nhất thiết phải bám nó 24/24. Cái đó là việc của paparazzi! Chú em chỉ cần tỏ ý quan tâm: anh chở em đi nhé (tất nhiên nó sẽ từ chối). Vậy là đủ rồi. Vả lại có thằng em nó đi chung, lo quá làm gì.
    Còn nếu lo thật, thì nhờ mấy thằng bạn chặn đường hành hung, chú em bay vào làm anh hùng. Thế là xong! Em ấy sẽ thấy sự cần thiết khi có chú em hộ vệ :hug: (coi chừng mấy thằng bạn bị dân quân nắm cổ nhé :'>)

12. B Boy HP

B Boy HP Legend of Zelda GameOver

Mịa nói ông Nemo ko chịu nghe nhỉ +_+ đã nói là cái trò coi bói đó nhảm VKL , ông kêu con gái đứa nào cũng thix á =)) vậy thì bảo Đô rê mon đưa về 20 năm trước rùi tha hồ bói :-j
    Nói thế này cho bác Nemo dễ xác định : bác cầm tay nó để làm j nào ? Để truyền đạt tình cảm hay chỉ đơn giản là chạm đc vào tay nó ? Nếu chỉ đơn giản là chạm đc vào tay nó thì dễ VKL , về nhà cầm tay bà bu còn dễ chịu hơn , đỡ phải hỏi nhiều =))
    Làm như tui bảo ấy , đi bộ thì cầm tay nó dắt đi ( ra chỗ nào cảnh đẹp tí ấy ) , đi xe thì đi xe đạp , cầm tay nó quàng qua bụng mình , tình cảm VKL
    Nói chung chỉ cần can đảm tí thui , thể hiện bản lĩnh đàn ông đi ^^
    Cố lên nhá #>:)

PS : đừng có quay tay , lỡ quá đà nó bắn ra thì cả chặng đường mất hết thú tính , mà mất hết thú tính là mất hết tinh thần tán gái đấy :'> khí hậu trong đó cũng ấm lắm rồi , ông còn muốn ấm như nào nữa đây :o:-j=)) nhớ là đi dạo thui , chưa đủ cơ đi biển đâu . Xong chuyến này post tình hình lên đây cho anh em coi ^^ nếu ok thì bữa sau đi xem phim
    Mà ông kêu lo j cho nó cơ :-/ thế từ trước đến h nó ko có ông nó vẫn bị hành hung lúc đi học về à :)) đang giai đoạn tán này thì kệ cụ nó , đổ rồi tính sau

!

13. vietkhoant

vietkhoant The Warrior of Light

Ông anh tính dùng trò bói để cầm tay bé thì đúng là hơi bị khờ quá. Bác cứ rủ đc bé ra biển, đi dạo mệt rồi ngồi nghỉ. Khi 2 người ngồi cạnh nhau thì cứ để tay tiến lại dần dần tay bé nó xong rùi nắm tay em nó luôn, xong rồi em nó phản ứng thì cứ trơ trơ một tí rùi trêu trêu em nó. Cách này hơi mạo hiểm nếu bé nó là người nghiêm túc, còn ko thì dễ lắm. Về sau khi thân thân hơn thì ông anh lợi dụng lúc nào đó hôn vô má em nó thật nhanh, thật bất ngờ để em nó ko kịp phản ứng.
    Chúc ông anh thành công!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:;):;):;):;):;):;):;)

14. nemo

nemo Legend of Zelda

Anh thật là... thư giãn :))

Lâu lâu khen kín nhá ;;)

Bác Dương gay gắt thế +_+ Đã bảo là k bói toán gì nữa mà :-S Chắc làm theo cách của bác Stu thôi ^^
    Còn xe đạp thì tui k có ông ạ ::( ĐI bằng niềm tin. Em í thì xe đạp điện. Trèo lên chiếc ấy thì đi mẹ chiếc của tui cho nó lành :D
    Chuyện đi xe quàng tay nó qua bụng mình chỉ dành khi nào thật sự cầm tay em í đã. Chứ chưa cầm tay lần nào mà làm thế này dễ gì 8-} Hồi trước kinh nghiệm với 1 đứa rồi :'> Đang đi xe cầm tay nó thế là nó rụt mịe lại lun. Lựa bữa nào đi biển mới có cơ thôi.
    Chuyện quay tay là em nói đùa nhá ^^ Bác cứ mắng thế thật là ngại :'>
    Em nói muốn đưa nó về là có lí do. Có lần nó than fiền với em về vấn đề đường xa mà vắng rùi. Nó cũng sợ sợ mà :-/ Với lại chuyện học anh văn là mới đăng kí gần đây, thấy em nó lo lo nên mình mới thế chứ :-/ Đừng bảo có thằng em nó, vì thằng em nó mới lớp 8, nhỏ xíu xiu thì bảo vệ chị thế *** nào đc ? em là em chỉ ngại thằng em nó thôi, nhỡ nó về mách mẹ thì chết :-S.
    Hồi trước bà chị dâu tương lai từng kể với em chuyện vì sao bị ông anh em tán đổ. Bả nói hồi đó bả đi dạy kèm mà đường tối, về trễ, thế là ông anh em luôn đứng chờ bả ở ngoài để đưa bả về. Trên đường đưa về nói chung cũng tán chuyện blah blah blah... Lúc đầu bả k thích đâu, thậm chí còn né cơ, nhưng dần dà thấy ngày nắng cũng như ngày mưa đều đứng đó chờ bả nên bả đâm ra cảm động, thế là mới y ông anh em :D

Chỉ cần đi biển đc là ok :D. Dạo dạo qua mấy cặp tình nhân ở biển để tăng thú tính của em nó, đồng thời tạo cho em nó cảm giác an toàn giữa một thứ quá to tát là biển thì mình sẽ từ từ fía sau đi lên cầm tay em nó. :'> Ôi loãng moạn quá :))

~~~~~~~~~~~
    Nói cái này sợ các bác lại chửi :'> Nhưng vì tinh thần cầu thị, em xin khai luôn ạ.
    Tối nay đang ngồi nhậu với mấy thằng chiến hữu thì trời bắt đầu mưa :x Mưa vừa thôi ạ nên nhân cơ hội này mình lièn chạy mua 2 cái áo mưa rùi đến chỗ học thêm chờ bé. Vừa đi ra mình đưa 2 cái áo mưa làm bé cảm động rung rinh (cái nào éo biết có hay k, chỉ là thêm vào cho nó mạch lạc :-"), cười tít mắt ^^. Đưa xong thì em nó hỏi anh có đi ăn bánh tráng hok? Nghĩ lại bí quyết kéo thả, bóp nắn mà anh em truyền dạy nên em liền từ chối, bảo anh đang ngồi với mấy đứa bạn, tạt qua đưa 1 tí thôi, có j để thứ 5 nha. Xong chạy vèo 1 cái. Trước khi phóng đi còn nghe 1 câu rảnh zữ - éo biết nó nói đùa hay nói thật, 8-} có khi nào do mình k đi với nó nên nó mới nói câu đó k? :-/

15. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

Hơi giống mô típ trong phim cổ điển thì phải :whew:

Có vẻ là được thêm điểm :D

phải xem ngữ điệu thế nào đã, có thể là mắng iu :))

16. La Hire

La Hire Mario & Luigi

Chú em tán gái mà có một bầy thầy dùi chuyên nghề đâm, thọc, móc lốp thế này thì anh hơi nghi về độ thành công :'>

17. cafepho

cafepho Legend of Zelda

còn nghi ngờ gì nữa =)) .

18. nemo

nemo Legend of Zelda

Các bác cứ tung em lên mây như thế rồi đến khi rớt xuống thì đau phải biết :'>

@ 3k: nó nói giọng vui vui anh ạ :D

19. Lightpearl

Lightpearl Mario & Luigi

Ôi mẹ ơi, hóa ra cái "Ngu Lì quyết" là ở đây!
    Xem hết topic này như trẻ lại 5 tuổi, lâng lâng như vừa biết yêu. Đến lúc đọc bài của những thầy dùi thì chỉ có té ghế! :p

20. La Hire

La Hire Mario & Luigi

Tên lai pơ cũng sang đây tâm tình nữa à :'> Nghe nói nhà ngươi giỏi lắm, chỉ bảo cho em nó vài chiêu đi.

@nemo: em chắc là không tưởng bở chứ ;;)