Flirt or not flirt? How?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi nemo, 3/3/09.

1. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

đúng là fong cách của những con dê GVN :devil:

2. Tomoe

Tomoe Cô gái đến từ hôm qua

kua gái khổ thế nhỉ :-/

Tớ cứ nghĩ tớ kua bf hiện h là gian nan lắm rùi ý.

Ai ngờ Nemo còn khổ hơn :))

3. nemo

nemo Legend of Zelda

Kua trai hay cua gái thì cũng vậy thôi.
    Ai cũng có người này người nọ, đặt nặng vấn đề quá thì thường khó kua :D
    Vả lại tớ cũng là người thiếu kinh nghiệm mà ^^

Cứ nghĩ Tom cua les, kiếm bx ai ngờ cũng đi kiếm bf à? :-"
    @ Anti: Mấy em xinh nhiều lắm, nhưng k đủ pin để quay ^^ Ngồi ngắm k cũng phê lòi ^^. Có điều ghét nhất cái tụi 9x, tới là ầm ĩ, làm đủ trò cả +_+.

Thôi chào các ty, tớ đi coi bắn đây :D
    Bi giờ chuyện em í là mình chỉ ngồi chờ thôi, tuần sau rùi tính ^^
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    @ everybody: Cái tittle sao thành ra Lão làng GVN nhỉ? yêu thế :x

4. nemo

nemo Legend of Zelda

Tối nay lúc nghỉ giữa hiệp bắn pháo hoa em í có gọi điện cho mình hỏi thăm này nọ :'>
    Hị hị hị.
    Các ty vào phân tích vấn đề dùm cái ^^

5. SpideyX

SpideyX Youtube Master Race

Cậu suy nghĩ quá nhiều :-?

6. whisky137

whisky137 Dragon Quest

Toàn thấy ông này phức tạp hóa vấn đề :hug: :hug:

7. quadaychoi

quadaychoi Youtube Master Race

Cái topic của bác tôi đọc mỗi ngày đều có thêm 1 điều mới, cứ y như là news ấy. Cố lên nhé

8. cafepho

cafepho Legend of Zelda

bác chủ 2pic suy nghĩ lung ta lung tung hơi bị nhiều =))...em nó có 1 thái độ gì cũng để y, em nó gọi hỏi thăm cũng nghi ngờ.........bác ơi, cứ để nó bt đi, chuyện đâu rồi sẽ đến đó

9. B Boy HP

B Boy HP Legend of Zelda GameOver

Bóp v... sướng lắm :'> Chọc bi - a còn sướng nữa :x:'>

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

10. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

sặc pa kia đâu ra chêm vào 1 câu ko trúng chỗ nào hết vậy nè @-)

11. B Boy HP

Đâu có , tui khích lệ chủ topic đấy , dạo này hắn ít onl Y!M nên tui ko tiện nhắc =))

!

12. nemo

nemo Legend of Zelda

Bậy nào! Dạo này tui ol suốt, chỉ có 2 ngày nay buổi chiều với tối bận đi coi bắn fáo hoa nên k ol thui, chứ hôm nào cũng ol mà :-/

Có lẽ trong này có nhiều bác không biết tình hình hiện giờ như thế nào nên mới nghĩ chuyện em í chủ động gọi điện cho mình là vớ vẩn, là mình nghĩ nhiều.
    Thực chất nhìn một cách tổng quát thì em í chưa biết gì nhiều về mình, và mình đang trong quá trình tán nó. Trong suốt thời gian qua thì việc liên lạc này nọ đều do mình chủ động. Hôm qua là buổi đầu tiên nó lại chủ động gọi cho mình, mà lại là mượn máy của cô nó gọi và gọi đúng lúc nghỉ bắn pháo hoa. Điều này cho thấy tính chất manh động và liều lĩnh của em í . Cho nên theo đánh giá chủ quan của em thì có thể đã có một bước tiến nhỏ trong mối quan hệ của cả 2 bên.
    Vì vậy, em nêu ra vấn đề trên là để các bác lấy thông tin nhằm phục vụ cho lần tư vấn tiếp theo ^^ Đồng thời cũng như để cho các bác nào có kinh nghiệm thì cảnh tỉnh em kẻo ăn dưa bở :D
    Anyway, tự sướng k phải là 1 cái tội :D

13. SpideyX

SpideyX Youtube Master Race

Tự sướng cũng nên có chừng mực, nhiều quá lao lực mà chết :'>

14. DieForSure

DieForSure T.E.T.Я.I.S

tốt nhất là cứ án binh bất động, rồi tùy tình hình mà tùy cơ ứng biến :>:>

15. nemo

nemo Legend of Zelda

Án binh bất động sao đây hở bác?
    Em có kế hoạch thứ 3 này qua chỗ em nó học thêm để đi chơi lun, chắc cũng đi ăn lặt vặt rùi tiễn em í về thôi.
    Tại mấy hôm rùi cũng k gặp, gặp để còn bàn chuyện pháo hoa, văn nghệ của em í nữa. Với cả thấy t7 nó chủ động gọi điện cho mình trước thì chắc cũng muốn gặp mình. Hơn nữa mình cũng muốn gặp nó. :'> hehe
    Thứ 3 em tính chờ xa xa rồi lén đi theo nó đến lúc nó chở con bạn giời đánh về xong thì em mới xáp lên rủ đi. Thế có ok k hở các bác? :-/ Chỉ sợ lén lén lút lút thế k fải hình tượng của đàn ông ::( Bạn nó sau mà biết thì chắc cũng rủa mình lắm. Thôi! Chờ trước cổng học thêm lun vậy :D

16. hoang3blc

hoang3blc ♥ I'm Your SUPE

ông tìm cách nói nhỏ với con bạn nó trước đi , = cách hối lộ nó cái j đấy rùi nháy nó là a mún đi chơi riêg với bạn e , e làm thế nào giúp a hẹn nó đc k blah blah...
    thật ra con gái tuổi đấy chấp nhận quen ông cũng 1 phần nhỏ là nhờ bạn bè nó nữa , bạn nó mà nói tốt , khen ông thế này thế kia thể nào nó cũng có 1 phần lung lay ...hehe

17. nemo

nemo Legend of Zelda

Ừa! Thì đánh liều lần này cứ đứng trước chỗ học thêm. Nếu tụi nó muốn đi ăn thì dẫn đi ăn sinh tố xong rùi đẩy về. Chuyện nhờ bạn nó chắc để lần khác vậy.
    Hy vọng lần này em nó sẽ k kéo con bạn nó vào nữa :x

18. B Boy HP

Mịa , ông Nemo thấy những j tôi nói với ông , khuyên ông có đúng ko :))

!

19. nemo

nemo Legend of Zelda

Bác Dương đừng chửi nữa. :-s Nghe chửi khan mệt quá à

Tối nay em đánh lẻ đi chơi riêng với em í đc rùi. đi được 3 tiếng.Nói chuyện cũng linh ta linh tinh. Tuy nhiên em hơi yếu về cái khoản ăn nói với gái - con mà mình thích - nên mạch câu chuyện k đc tự nhiên, trôi chảy lắm. Với cả một phần tâm lý ban đầu là còn e dè, ngại ngùng nên nói chuyện k đc nhiều cho lắm. Chỉ là đi dạo. Ngồi trên xe nói linh ta linh tinh một hồi chán rùi vô quán cafe uống nước. Vào đấy ngồi 1 lúc thì mới nói chuyện cởi mở hơn 1 tí. Nói chung em í cũng cười. Con này dễ cười lắm, cá tính nữa :D Nói về gia đình của nó, mẫu người em í thích, chuyện quan hệ, bạn bè của nó, cảm nghĩ của nó về mình... và sau nói về mình nữa. Cứ thế chuyện cứ lan man cho đến lúc đi dạo rồi về.
    Nói chung hum nay cũng có tí động chạm giới tính chút. Em í ngồi sau mình, hơi dựa dựa vào mình nên có cảm giác là có đụng xíu đến áo trong của em í tí. :'> Hẹn em í t7 hàng tuần đi chơi thì nó bảo suy nghĩ, rủ đi riêng thì hơi ngần ngại 1 tí. Đòi rủ thêm cả con bạn nó nữa. Ừh thì mình ok thì nó mừng ra mặt. Bảo bữa nào đi hát karaoke thì rủ nó đi nữa. bảo đi đông cho vui. Chắc tại tối nay em thể hiện khoản ăn nói hơi kém. Tự đánh giá thì chắc cũng đc 4/10. Lần sau cố gắng cải thiện vậy :D

Cảm nghĩ nó về em nè: Hiền. Chắc học giỏi. Dại gái...

Xem ra mình cần phải khắc phục nhiều :D

20. hoang3blc

hoang3blc ♥ I'm Your SUPE

khá rồi :'>

đùa đấy , rủ đi chơi riêng lần đầu mà đc ~ 3 tiếng thì ôg đi cũng đc 60 % con đg chinh phục e nó rùi đấy
    từ h cứ thế mà phát huy thui , đi lâu thân thiết thì sẽ dễ nc và chọc e nó hơn , trog tg này tốt nhất là e nó vui càng nhìu càng tốt , tránh xa các chuyện có thể làm giận nhau blah blah ..